Q.7 - Dắt thằng em đi xả lũ gặp damdam co nương 19 wd2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 Dắt thằng em đi xả lũ gặp damdam co nương 19 wd2

Lượt xem: 530

quý rờm

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
4
91
52
0 ₿
Nay mò vô đọc vài bài review của mấy bác thấy nốn lừng quá nên phải kiếm chỗ xả chứ nhịn hoài bác sĩ bảo không tốt, chọn luôn windy 2 vì mình khá thích cách bài trí với mấy bé bên này nhất là bé 19 , qua phục vụ giới thiệu mấy bạn nhưng mình thích 19 nên kêu 19 luôn lễ tân dạ vâng rồi bảo mình chờ mở phòng
Ngồi phòng chờ mình lại tranh thủ lướt tiếp coi nay có gì hot không kèm theo nữa kiếm thêm hình bé coi, bé nào chụp nhìn cũng ngon hết muốn book mấy bé hết 1 lần mà sợ thằng em đình công không hoạt động nữa nên thôi
Lên được phòng thì cởi đồ ngồi xíu thì bé cũng vô vừa vô cái là lột đồ liền mình kiểu wao đã zị ta em đừng làm vậy anh thích lắm, rồi vô thế luôn mình với em vô bồn vừa tắm vừa nói chuyện với nhau , nói gì thì mình không nhớ nhưng chắc chắn là có vụ trườn thái và bj kiểu trêu ngươi thằng em, giỡn nhau cũng lâu rồi nên quyết định chuyển qua giường giỡn tiếp, với bé yêu này thì mình đòi hỏi được gì nữa quá dăm vừa lên giường ngồi chưa nóng đít bé đã đè mình xuống rồi trườn thái lickti rồi đi lưỡi hết người tai xuống cổ rồi xuống bụng và dừng lại ở thằng em, bé làm nhiệt tình lắm thêm phần bóp zíu bóp mông nữa thì mình chịu gì nổi đưa bé vô thế 69 mà thưởng thức em thôi
V4 em thơm nhiều nước mới đụng nhẹ 1 cái nước đã ướt tay rồi mình nhẹ nhàng liếm phần ngoài rồi tăng tốc kèm đẩy lưỡi sâu vô trong nhìn bé ưỡn quằn người lại rồi rên những âm thanh đê mê bé sướng tới nỗi không mở mắt nổi mà bé vẫn không quên bú thằng em, bé trổ skill phát là mình kìm không được bắn luôn sau 10p bé bú, ra rồi mình nằm ôm em 1 xíu rồi 2 người tắm lại rồi ra về
Tic 399 (camapro)
Tip 900

• Like
Điểm cảm xúc: bạch gia tri

Massage Windy 2

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/4/23
Chủ đề
15
725
103
0 ₿
dạ hihi em cám ơn mấy bác đã ghé qua cơ sở em ạ có rảnh ghé qua e trải nghiệm
thử nha mấy bác đag có ctrinh đồng giá 399k vs 599k ak cho mấy bác tha hồ trải nghiệm