Cần Thơ Đầu hàng với số 19

Lượt xem: 1,612

Kiếp Ve Sầu 9x

Đại Uý
Trinh Thám
17/12/21
Chủ đề
44
473
241
0 ₿
Xem hình và các bài rp là biết em thơm ngon nên mạnh dạn book em để biết thế nào là lễ hội.

CSVC quá sạch đẹp
Face 8
V1 8
V2 8
V3 7
V4 ngon lành

Đến cơ sở trong tình trạng chỉ còn 2 số trống là 22 và 19. Thế là yêu cầu ngay 19. Thay đồ tí thì em bước vào. Ôi ấn tượng là em đẹp và giọng nói nghe cực kỳ dễ thương. Bỏ qua phần xông hơi vì thời tiết nóng nực. Nên bay vào tắm luôn. E tắm kỹ càng sau kỳ tắm thì ngồi ngăm bồn nói chuyện. Em tinh nghịch còn dùng đôi chân chà và bắt đầu sục thằng em mình làm mình vừa thốn và cũng sướng kkkk Trước giờ chưa có ai dùng skill này với mình nên bị mê ẻm luôn.

Phần khỏe em làm tốt, lực đủ, làm đủ lâu để cơ thể được xoa bóp hết các chỗ nhức mõi. Nay mình thấy nóng nên nói bé ko cần dùng đá nóng và túi thảo. Cứ dùng đôi bàn tay của em chạm vào là đủ rồi kkkk
Phần mệt em đủ nuru rồi trườn kết hợp đưa lưỡi thả kiến bò từ trên xuống dưới chân làm mình sướng phải giật nhẹ người. Sau đó em lau lưng chân mình và kiu mình lật lại. Lúc này bắt đầu tới công chuyện với em. Em trườn rồi em hôn liếm đủ chỗ từ trên xuống. Đặt biệt là phần liếm đùi, và 2 viên ngọc. Em liếm láp khắp đùi làm mình sướng rồi chuyển qua nhột chịu hết nổi lay tay em xin em tha. Nhưng không! Em dùng 2 tay đè 2 tay mình xuống kiu mình nằm yên và bắt đầu hiếp đáp mình, mặc cho mình quằn quại trên giường. Sau đó là màn xoay người lại BJ một cách đầy đam mê, mình cũng tranh thủ bóp vếu long trao thủ, và khám phá hang hóc bằng nhất dương chỉ. Hồi sau thì cũng out đầu hàng. Nhưng không! Em ko dừng lại. Đã out rồi em còn tiếp tục BJ như trong JAV. Làm mình sướng mà pha lẫn chút thốn phải buộc miệng rên theo. Mình rên còn nhiều hơn em. Xong trận em nằm ôm trò chuyện với mình. Còn mình thì đầu hàng với các skill của em.

Tic Tip theo giá thị trường.

Ký tên: Ve Sầu Kiếp

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: khongten666 and Butterfly-Hunter

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Thấy có mấy bé mới , bác có gặp bé 36 hay 39 gì chưa , cho xin ít thông tin vs nào !

Lộc z

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/6/22
Chủ đề
1
8
0
0 ₿
Mới thử bé mới 59 mông to nè ae trãi nghiệm nha, lại bỏ ống tháng sau đi tiếp