Đầu năm 38

Lượt xem: 1,535

Vũ Đại Đồng

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
8
132
31
24
0 ₿
Xin chào mọi người. Sau một thời gian đi công tác xa Sài Gòn, chỉ ngày đêm lên diễn đàn nghe ngóng thì ngay tối khuya mùng 4 mình đã đáp SG. Cũng vừa chuyển nhà ở gần công viên Phú Lâm thế là nghĩ ngay tới DUBAI. Phóng xe máy tới nơi thì đồng hồ đã điểm qua ngày mới. Mình lên lễ tân mua vé nhanh chóng. Vé Thái sương sương thôi ạ. Mình ngồi chờ nhân viên sắp xếp phòng. Được nhân viên mời nước suối, trà Ô Long hoặc Red Bull nhưng mình thì cứ nước suối mà triển. Tầm 5 phút thì lên phòng. Khá nhanh nên chỉ liếc qua khu chờ có tầm 5 ghế. Lên tới phòng mình nhờ nhân viên chỉnh máy lạnh lên cao chút do mình chịu lạnh kém.

Phòng ốc rộng rãi, sạch sẽ, có phòng xông khô, bồn tắm và giường hình rẻ quạt, có giá treo đồ tiện lợi. Nhà vệ sinh trong phòng luôn mà ngộ cái không có cửa (chắc cũng chỉ để xả nước thôi nên khỏi làm). Mình để ý có ghế sofa và một chiếc bàn nhỏ có một số vật dụng: có bóp riêng để đựng đồ có giá trị nè (mà mình thấy giống hộp bút của mấy bé cấp 1 vậy), có bông tai, dao cạo râu, trái cây ăn nhẹ, có cả mặt nạ đắp mặt nữa.

Sau khi thay đồ thì mình vào phòng xông, ngồi được 3 phút thì bé vào rồi. Tầm hơn 10 phút mình mới ra (do mình khoái món xông khô). Bé tên Tuyền, số 38 nha mọi người. Tầm mét 65. Dáng bé là kiểu chubby, kiểu người đầy đặn chứ không phải mập nha các bác. Do vậy nên là chống chỉ định cao với bác nào thích mình dây nha. Bé chủ động lau người với hỏi tên mình. Trong lúc ngồi chờ cho khô người thì cũng xã giao vài câu qua lại. Mặt bé đẹp kiểu sắc nét, sương gió từng trải nên không phải gu của mình cho lắm. Sau đó thì đi tắm, cũng như bao chỗ nên mình không nói nhiều he. Bé hỏi mình có mass đá nóng hông. Mình ưng nóng nên ok liền, bé chạy đi lấy đá còn mình lên giường chờ sẵn. Trước khi bỏ đá lên bé chu đáo dặn có nóng quá thì nói để bé biết. Nhưng mà thật sự thì đá nóng ở đây thật sự nóng, không như một số chỗ khác chỉ hơi hơi. Mình cực kì thích luôn. Mass khỏe đủ bài, đủ lực, làm kĩ mọi chỗ như nhau, làm phần lưng rồi chân. Sau đó bé cởi đồ rồi hỏi mình đầy thách thức: "Anh chịu nhột được hem?". Mình chưa kịp trả lời thì bé đi lưỡi luôn, đi cẩn thận không sót ngóc ngách nào. Xong chuyển qua thả kiến nhưng cơ bản mình thấy kiến này không chất lượng lắm, chỉ hơi nhột. Bù lại đường lưỡi của bé không chê được. Rồi chuyển qua Thái. Vòng một của bé hệ cam Mỹ, săn chắc chất lượng, cảm nhận rõ, khá phê. Xong bé lật lại, mình được liếm tai, liếm ti và mọi chỗ khác. Đang tận hưởng thì bé mút bi bất ngờ làm khá hưng phấn. Sau đó bé ngậm nước gì vào miệng ấy mà khi bus xong mình thấy mát mát thằng em (mình đoán là nước súc miệng listerine). Bé vừa liếm vừa BJ, thi thoảng qua HJ một chút. Bé HJ khá kĩ thuật, kèm với tiếng rên sống động như JAV thì mình out sau 15 phút. Sung sướng lắm mọi người ạ. Mình kịp khám phá vòng 2, 3.Rồi bé kê cho mình gối thảo dược nóng nóng nằm đã lắm. Bé mass mặt tiếp rồi lau lại người cho mình.

Có chút feedback là lần sau lau người anh mạnh mẽ lên, sợ cái khăn đau hay sao mà lau nhẹ nhàng quá luôn á. Hai là nên nói nhẹ trước khi làm Thái nè, tự nhiên đang mass mà thấy im re cái hồi tự nhiên hỏi làm giật mình. Với sau khi out á thì lau chỉn chu xí chứ thấy bé lau hơi qua loa. Còn lại mọi thứ ổn, hay hỏi han mà giọng cũng nhẹ nhàng nữa.

Đánh giá
KTV: 38, tên Tuyền
Face: 7/10 (do không phải gu của mình)
V1: 8/10
V2: 7/10
V3: 8/10 (săn chắc, tròn lẵng, không biết bé có tập gym hông)

Tổng kết:
Tic: 500k
Tip: = tic

Cám ơn mọi người đã đọc bài review cho tới đoạn này. Chúc mọi người một năm mới nhiều sức khỏe, làm việc tốt, lương cao để đi massage :v

P/s: mình đọc thông tin thấy có VIP Nhật mà khi đc lễ tân giới thiệu thấy có Thái với Onsen thôi. Mạn phép hỏi mọi người Nhật nó như thế nào ạ ?

mr.Bi93

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
22/1/18
Chủ đề
7
288
45
30
0 ₿
Chúc mừng bác . Bé này trước làm bên tây thi cũng số 38 thì phải

Sports

Tập Sự
Nhập Môn Massage
12/6/18
Chủ đề
0
182
37
0 ₿
Mới đi em 16 lần sau chắc tới em này quá

Vũ Đại Đồng

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
8
132
31
24
0 ₿
Này thì mình chịu nha bác. Mình mới tham gia cộng đồng thời gian ngắn thôi hà.

Cám ơn muội muội. Có dịp lại ghé.

Ủa nói vậy là bác có đi bé này rồi hả

Cám ơn bác. Bác cũng nên tê tái đi chứ =]