Q.1 Đầu năm ăn bưởi cho sung túc cả năm

Lượt xem: 866

dboxodb

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
46
49
0 ₿
Nhắc tới bưởi dubai chắc 19 phải gọi là làm tui ấn tượng nhất. Nhân đầu năm tranh thủ còn ít việc ghé lấy tý lộc , bỏ qua gu nho nhỏ con nay thích vú bự là chính , tiếng trước tiếng sau book liền phòng và chỉ chờ chuôn reo là bắn.
Nay đầu năm mà anh em cũng chung chí hướng vãi đạn, may có mã code nên lên trước ngay liền mà không quên hủ yến lúc nào ghé cũng kết món này trước. Lên phòng xông hơi tầm 5ph thì bé đã vào. Nhanh thế thì tui ra để tranh thủ hái trái cây liền. Ngồi ôm bé thích nhất úp mặt vào cặp ngực nó mát mà đã thiệt đã. Bé ngồi tám tý xong hai đứa vào bồn.
Tắm onsen bé làm quá đã, nhiều lúc ta bảo vú to không lo thiếu chuối là thiệt. Thằng nhóc vừa bị thàng anh nhìn sờ bóp cặp vú mà nó đã chào cờ đợi được kẹp trong vòng sung sướng với nó. Nhưng cũng phải tắm rữa sạch sẽ rồi mới bắt đầu tiết mục chăm sóc của em, từ trên xuống dưới em trườn rồi mút thằng nhóc và kèm theo màn bánh bao kẹp chuối thì nó phải chào thua nhưng vẫn còn rất là sung còn cứng gắt. Nhìn em vuốt ve rữa ráy cho nó như báu vật mà tui muốn băn liền phát nữa luôn chứ nhưng kg nổi phải lên giường hồi sức.
Đấm bóp ổn , mà lúc này đang hứng quá nên nằm ôm em sờ mó cho đã em cũng chịu chìu lắm sờ mó hồi thì em bắt tui nằm sấp lại, sao mà lúc này ngu thiệt chỉ biết nghe lời nằm sấp rồi sau đó là màn hành hạ của em. Ngủ hành đè tôn ngộ không , ma nữ ăn thịt đường tăng, em rê lưỡi chà cặp bưởi mà tui cứ phê phê theo cảm giác đó. Em từ từ chuyển thế làm tui chuyển theo và 2 đứa quấn lấy nhau một lúc em chuyển sang chăm sóc thằng em bàng màn nuru mà cứ phải tê tê cuối cùng chịu không nổi tui đành thất thủ trong màn 69 với em. Cái sung sướng của đầu năm thiệt đã.
19 luôn đem lại cái sướng và cái xã chét cực tốt trong danh sách của tui.
Năm mới đầy hứng khởi nhé mọi người.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác ngon trym cùng bé kưng ạ... chúc bác ngày mới vui vẻ ạ

ông mập địt

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
94
40
0 ₿
ngon lành dữ dị sao bác em nó dú bự đít có bự ko bác tui thích kiểu ngực tấn công mông phòng thủ ấy bác