Gò Vấp Đầu Năm cùng bé số 27

Lượt xem: 1,003

temcr7

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/12/22
Chủ đề
3
22
2
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đầu năm đi mở hàng cùng cơ sở GALAXY phòng xe đến liền làm thủ tục chọn vé 700k phun dịch vụ xong lên phòng lên thì hỏi này a đi số mấy , thấy có bé 27 cơ sở giới thiệu mới 18 tuổi đi thử review cho a e, vòng phòng xông hơi khoảng 10p thì e vào mình bước ra e chào mình rồi lấy khăn lau mồ hôi rồi ngồi uống nước xong rồi vào tắm.

Vào bồn tắm e đã bắt đầu màn dạo đầu bằng hôn môi ngọt ngào tiếp đến đi đường lưỡi từ trên xuống dưới, tiện thế mình cũng khám phá các vòng của e luôn, dao sơ sơ rồi e bắt đầu tắm cho mình khắp cơ thể như vợ tắm chồng.

Xong e lấy khăn lau hết người khô ráo , lên giường nằm úp cho e massage khỏe cho a, e khi làm còn hỏi a mỏi chỗ nào không để đấm kỹ cho, e làm khá tốt đầy đủ các bài có đá nống

Đến massage mệt môi em quá ngọt nên cứ đè em nó ra hôn cho đã vừa hôn 2 tay minh khám phá cơ thể em nó gái mới lớn hàng rất ngon phần dưới của em nước rất nhiều . Bé cũng kết tay mò thằng em của mình. Hứng quá rồi nện bọ qua bước thái và nuru liền thư giản luôn trước khi bú thằng em thì 2 đứa bú ngực cho nhau cảm giác rất phê đầu vú bé rất đẹp hồng hào . Sau đó liền ra thế sau 69 luôn em bú rất nhiệt mình cũng vậy làm cho em rên la tha thiết nói nhẹ nhẹ anh ơi em sướng quá vòng 3 nước khá nhiều long còn tơ khá mền mại tầm 15 phút thì mình ra trong sung sương . Thư giản xong bé ra xúc miệng và vệ sinh thằng em minh bằng khăn lạnh rồi 2 ae không mặc đồ nằm ôm nhau tâm sự bé nói chuyện rất có duyên vui vẽ còn cho số zalo về nt như người ju gần hết giờ bé rủ ra tắm lại kị cọ rất chú đáo bé it tuổi nhưng rất tận tình chu đáo gối đầu xong còn sấy tóc mặc đồ cho mình và lúc này cũng hết thời gian chào bé mình về hẹn gặp bé lần sau

Đánh Gía
Face: giống hình

V1: vừa tay mền mại

V2: chuẩn

V3: vừa tầm

V4: còn ngon lắm a khám phá sẽ biết

Em gài làm khá điêu luyện và nói chuyện vui vẻ, thân thiện.

Tic: 490K Có code camapro tip 1000k
tip lễ tân pv 100k

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
đù 18 tuổi lun ah , nhìn hình k nghĩ bé nó nhỏ vậy lun =))