Cần Thơ Noel Đầu năm massage cả năm massage cùng bé 65

Lượt xem: 1,848

Khanhduy2905

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
26/3/17
Chủ đề
7
79
20
28
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
May mắn được tạo điều kiện từ Mod @Dori sử dụng Code Noel để trải nghiệm Dubai Cần Thơ ngày đầu năm mới.
Nghe tin bé 16 comback nên yêu cầu từ 12h trưa nhưng vẫn không làm lại một bác nào đó nằm phòng chờ đợi từ 10h sáng. (Thật nể phục sự kiên nhẫn của bác ấy). Vậy thì lại quay về người cũ 65 trong truyền thuyết.
Thủ tục check code nhanh lẹ, lễ tân nhiệt tình nên nhanh chóng vào căn phòng lầu 2 quen thuộc.
Csvc ở Dubai thì khỏi phải bàn, mạnh dạng chấm 9/10.
Ngồi thay đồ chưa nóng thì bé 65 đã vào.
V1: real, to và mềm.
V2: thon gọn.
V3: vừa phải.
V4: lúng phúng lông, nhột quá.
Bước vào xông ướt vì xông hơi lâu nên cho bé ở ngoài. Sau đó qua xông khô thì bé vào và kích thích nhẹ, tranh thủ làm e bé bú 2 bình chất lượng và không quên sờ nhẹ v4 làm em rên nhẹ.
Sau 10p trong phòng xông thì 2 đứa phải bỏ chạy vì nóng, bé nhẹ nhàng đỡ ra giường ngồi và lau khô người đợi nước đầy.
Màn tắm thì bé 65 quá êm rồi, chủ động chuẩn bị khăn tựa đầu và tắm một cách nhẹ nhàng, tắm gội đầu không cần nhắm mắt chỉ có ở bé 65. Trước khi tắm xong bé cũng tranh thủ kích thích nhẹ tại bồn, skill chà chà v4 vào lưng khi trong bồn quá đã, nhột mà sướng vl ạ.
Đúng quy trình phải đến màn khoẻ, nhưng không, bé có đề nghị hay là thử massage mệt trước rồi khoẻ sau.
Bé đổ dầu nuru khắp người, đi bài thái và nuru mọi ngốc ngách, v4 đi tới đâu nhột và rợn người đến đó. Sau đó bé chăm sóc cậu bé 1 cách kỹ lưỡng, chà cột liếm cột, ngậm 2 viên bi 1 và cuối cùng BJ lút cán. Không dc bao lâu phải bại trận với bé, CIA nguyên con, bé hút không còn 1 giọt tinh nào đọng lại dc trên cậu nhỏ.
Nằm nghĩ tí xíu thì massage khoẻ, công nhận mới xuất được bé chườm túi nóng vào thắt lưng đã thiệt các bác. Bé làm đủ lực đủ bài từ tay chân lưng đầu đầy đủ.
Cuối cùng bé còn rủ chơi màn cuột giây thun vào thằng nhỏ gì đó nhưng sợ quá đi tắm để về. Có dịp bác nào thử trò đó nhe chứ em không dám rồi ạ.
Tic: code Nole.
Tip=Tic.
Lần đầu viết review mong các bác góp ý ạ. Đây là trải nghiệm cá nhân có thể không đúng so với người khác, có gì các bác góp ý thêm ạ.
Một lần nữa cảm ơn Ban quản trị tạo điều kiện cho ae được nhiều code để trải nghiệm ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho and Chị 3 Báo

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
440
418
0 ₿
Cảm ơn huynh @Khanhduy2905 đã đến cơ sở trải nghiệm và phản hồi !
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ huynh những dịp trải nghiệm sắp tới .
Chúc huynh năm mới nhiều sức khỏe và thành công ạ !