Đầu năm thoai mái cùng KTV Duyên orchid Q7

Lượt xem: 2,729

Kandaichi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/20
Chủ đề
9
193
34
0 ₿
Tết nhất lubu qtqd ko có tg đi matxa mệt và nhiều cuộc nhậu tới tấp quá nên củng muốn đầu năm khai xuân vừa khoẻ vừa mệt. nên tìm đến ỏchid q7

Book dc em Duyên nghe nói kt tay nghề cao lại xinh nên ok phi ngay tới

vào phòng xông khô, ra tắm lại xong vào giương cho bé massge. Mong ỏchid đầu tư thêm cái xông ướt là ngon.

đánh giá sơ bộ về e Duyên:
mặt xinh xắn có nét dâm dâm cô nương
v1 cam việt
v2 tạm
v3 doggy là phê

masge khoẻ thì vuốt lướt là nhiều. bé có chiêu kiến bò nhé. ae nào khoai vụ này thì đi bé là hợp lý.
thư giản thì Hj vuốt trụ hôn môi đá lươi cái này tuỳ người . tuỳ cảm xúc bé cho nhé. đi mấy cái thể loại này càng lịch sự càng dc nhiều.

tóm lại bé dễ thương nhưng v1 hơi yếu. nhỏ nhưng chắc lắm. bóp củng ok
tíc 300 tip 300 hoặc hơn bé rất lễ phép khi nhận tip. ko chê ít nhiều gì.

khai xuân mà gặp bé thì nguyên năm thoải mái đầu óc rồi ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot, DarkKnight and emhamvui

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿
Bé này ok, nhưng nói hơi nhiều 1 chút. Mới đi 2 bé ở đó, bé còn lại hình như tên Mỹ, v1 khủng, khó đụng chạm hơn, ít nói hơn, nhưng kĩ thuật matxa vuốt, lướt mình thấy tốt hơn

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight and Kandaichi

Kandaichi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/20
Chủ đề
9
193
34
0 ₿
minh củng đi bé mỹ r. bé củng dễ gần mà cởi áo ra cho mình bóp thoải mái luôn. chắc do hợp gu. sẽ có rp chi tiết về bé

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui and DarkKnight

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
534
303
39
0 ₿
mấy bé bên chi nhánh Q7 mới có vẻ ổn hơn bên phú nhuận. Chỉ sợ đc thời gian đầu để thu hút khách

• Like
Điểm cảm xúc: Kandaichi

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mới là sao bác. Mới làm tay chân lóng ngóng đi làm gì cho khổ người khổ mình bác =))
Có cháu Mỹ trẻ, nét, ngoan, lễ phép, hơi lạnh lùng, thủ kỹ nhưng vẫn khoan dc, thử đi bác cho mới.

• Like
Điểm cảm xúc: Cha Nội

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Tính ra vẫn lớn hơn Duyên :)))) D mặt xinh hơn nhưng gặp Mỹ thì cảm giác chinh phục hơn haha