Camapro Đầu tháng cùng cô nàng nổi tiếng với câu nói Pusskuu

Lượt xem: 1,784

Oppa

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/2/23
Chủ đề
7
60
31
25
Tp hcm
0 ₿
Chào tất cả anh em diễn đàn . Op đi AD 2 lần nhưng nay mới viết bài vì quá là phê .
Xong xuôi công việc sẵn quay được code 80% sẵn đang nhức nhức cái mình nên Op nt cho AD thì bên AD rep lại rất nhanh tư vấn chuyên nghiệp kh như những chỗ khác mình nhắn mãi kh rep lại và có khi seen tin nhắn của Op .
Đến nơi check code này nọ book số 11 lên phòng xông 1 lát thì đc lễ tân lên tận phòng tặng cho 2 cái thẻ vip mlem mlem liền .
Tầm 5p bé vào bé đang loay hoay chỉnh cái gì mà mình đi ra làm bé giật mìnhnày chắc bả giả bộ quá . Locker trước đó đã bật nước trước rồi nên là bé dìu vào tắm luôn nói chuyện vs bé 1 lúc thì nghe được câu " Pusskuu " đi bé 1 lần rồi mà lần này mới nghe đó .
Xong xuôi bé dẫn ra ghế làm shot đầu . Op tưởng shot đầu làm trong bồn chứ.
Massage khoẻ bé làm rất chuyên nghiệp xương cốt kêu răng rắc bé bẻ cổ cho thì mém gãy luôn cổ. Vừa massage bé vừa tâm sự đủ chuyện bé kể bé gặp nhiều khách quậy rồi bị cắn bấu xé . Mấy ông đi massage nhẹ nhàng vs các bé thôi mấy ông làm vậy rồi mấy bé khó chịu xong bắt đầu lên mạng bốc phốt mấy bé thì coi được saoooo .
Massage mệt bé đổ dầu nuru liếm từ chân lên tai liếm hết mọi ngóc ngách trên body Op liếm tới đâu là rùng mình tới đó . Op càng rùng mình chỗ nào là bé càng ghẹo thêm chỗ đó bé rất nhây mà Op rất thích . lật người lại bé trườn V1 căng tròn của bé cảm nhận đầu ti rất phê sau đó thì bé chà V4 rồi đến V3 . mình thích chà V3 mà bé chà V3 kh được nhẹ nhàng và có vẻ nhanh quá chưa cảm nhận sung sướng phần đó lắm.Mong lần sau gap lại bé chà chậm lại 1 chút nua .
Xong thì bé làm shot 2 cho mình vs thế 69 . Tầm 10p là Op out shot 2 mà lúc ra thì bé vẫn kh tha . Đúng là cái CIA của bé nó khác lạ thật sự ai đi bé rồi chắc hẳn đã biết và đều xin bé tha cho
Đánh giá thì chắc bé 11 quá hot rồi nhìu bài đánh gía rồi nên chac Op kh đánh giá nữa .
Tic : Code @Camapro
Tip : 1tr2
Tip cho bạn Locker ít cafe mà quên tip cho lễ tân cute . lần sau đến a tip bù a nhớ mặt e rồi.
Cảm ơn AE diễn đàn đọc bài mình viết ạ

hoicham

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
16/12/20
Chủ đề
8
152
27
0 ₿
Chúc mừng bác và bé hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ !

• Love
Điểm cảm xúc: Oppa

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh đã sử dụng dịch vụ Camapro. Chúc mừng anh có chuyến trải nghiệm thành công tại ánh dương với code Vòng Quay May Mắn giảm 80% vé

• Love

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Chúc mừng bác nhé! Ánh Dương cảm ơn bác nhiều ạ! Mệt mỏi lại ghé Ánh Dương để phục hồi công lực nhé bác :D

• Love