Điệp Vụ Bình Tân Đầu tháng cùng e gái 26

Lượt xem: 728

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Sau khi nhận được lệnh của bác Lục tranh thủ lên xa chạy qua ruby vào check code xong vào ngồi đợi 5p lên phòng thay đồ vừa xong thì e bước vào luôn chào nhau thân thiện, e nói vào xông hơi đi e ngoài đây đợi tý được, mình vào xông 5p ra ngoài thì thấy e đã bỏ xiêm y học sinh rồi, e liền lấy khăn lau người và ngồi e mở nước cho uống tâm sự tý e nói a nằm xuống e ngoáy tai cho thế năm trên dùi nằm cho e ngoáy tai rất cẩn thận hỏi có đau ko nói e nha, xong e rủ mình vào tắm nha, vào tắm thì e cũng hỏi nước vừa ko a thế là bắt đầu tắm như mẹ tắm con vậy rất kỹ nha, e cũng tranh thủ dùng vòng 1 trả từ trên xuống 2 thằng nhỏ sơ rồi ra ngoài lấy khăn lau rồi lên giường năm.

Massage khỏe e rất chi cẩn thận trước khi làm e hỏi nếu có mạnh quá báo e nha, e đấm thì khá vừa lực và đủ bài rất ok nha.

Massage mệt sau khi đấm xong e hỏi e bắt đầu đi thái nha ok luôn, e bắt đầu lấy nước tiên trườm lên rồi e bắt đầu đi từ dưới chân lên bằng đường lưỡi đi khẽ lên kèm theo âm thanh sống động ôi nó tê hết người đi tời đâu tê tới đó đần lên cổ và tai, xong lại vòng ngược xuống dưới qua bên kia, e thỏ thẻ a quay người lại nha, bắt đầu đi lười từ dưới lên rồi đừng ở vú rất lâu và dần e đưa 2 bầu sữa để bú còn nói bú cho nhanh tróng lơn nha, dần chuyển sang tư thế 69 e đi từ từ trên đầu xuống rồi dừng ở tư thế 96 huyền thoại, bắt đầu e tất công thằng e mình cũng tranh thủ khám phá hang động khám phá dần vào trong đi tới đâu co dật tới đó nhìn phê và khá là nhiều nước nha, sau khoảng 15p chiến đầu mình phải chịu thua trong sung sướng, e bảo anh nằm đợi e tý rồi e massage đầu cho a nha, massage đầu xong nằm tâm sự 1 lúc rồi vào tắm ra về.

Face : 8/10
V1 cam việt vừa tay
V2 có ít lipit
V3 vừa
V4 nhiều nước nha

E khá nhiệt tình và vui vẻ đúng là 1 số đáng check nha a e lên thử 1 lần.

TIC cảm ơn bác lục và cơ sở đã tài trợ
Tip bằng vé

hoàng PM

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
16
69
80
0 ₿
bạn đi bé bao nhiu vây bạn , dể tui coi tui đủ tài chính để xem face bé 26 k

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Chúc mừng anh có buổi thư giãn như ý! Ruby cảm ơn anh nhiều và hẹn gặp lại anh ạ!