Q.5 - Đầu tháng khoái lạc tiếp cùng em 232 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Đầu tháng khoái lạc tiếp cùng em 232

Lượt xem: 56

Tran Van Hoang

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
13/11/17
Chủ đề
3
4
5
36
0 ₿
Bận rộn cả tháng trời đến nay mới có lương, thế là quyết tâm thưởng cho bản thân 1 chuyến thư giãn tại Blackpink, quét rada các kiểu thì chọn được số 232, book xong thì đúng giờ tới nằm đợi xíu thì lên phòng, quất luôn cái vé 1200k cho thỏa mãn con trym khô hạn
Cơ sở vật chất thì anh em rành rồi khỏi miêu tả, vô vấn đề chính luôn
Em ấy cao tầm , xông hơi ra thì em lau mồ hôi, ngồi ôm ấp trò chuyện, thấy mào cũng dâm dâm đây nên đè ra bú vú em tí lấy hứng xong vô bồn tắm.Bé vô bài mượt mà bằng những chiếc hôn từ nhẹ nhàng từ trên xuống dưới thì chọc thằng em mình chịu không nổi nên là nói bé xuống bj luôn mà bé có hề xuống liền đâu dạo một vòng quanh đầu ti rồi mới chịu xuống chăm sóc thằng nhóc của mình đang nứng lắm rồi nên mình thồn luôn thằng nhỏ vô họng bé mà bé nó không hề khó chịu nha phối hợp nhịp nhàng bú lút cán rùi cho tui CIA
Lên giường em massage tí rồi mình bảo ngừng nằm ôm em mò mẫm đợi hồi sức shot 2. Màn shot 2 bắt đầu với màn trườn nuru với Gel, e nói thật với ae nhé, em ý bảo e nằm up và làm trước, nói thật là cái cảm giác cái đầu ti em ý trườn trên lưng cùng với cái lưỡi ma thuật của mình mà phê vkl ))).. tiếp đó là cái màn khều lỗ nhị khiến e rùng mình ko thôi, tê hết cả người ..cái cảm giác em ý ngậm hụm Gel rồi cho nó lên người mình và cứ sụp soạp mà kích thích vãi ra ae ah.rồi đến màn dùng mông chà , mông e này mềm với mát rượt . Chà chút là nứng hết người .

Tiếp theo thì e ý bảo e ngửa người ra,em ý trườn từ đầu ti xuống chym, ae biết cái cảm giác em ý lấy đầu ti để nghịch chym của e nó tê thế nào rồi đấy , tiếp theo là BJ , lúc BJ thì mình có đưa tay xuống vùng tam giác thì nước ôi thôi quá trời, vỗ mông bảo em quay lại để mình húp lấy con sò ấy. Húp 1 hồi thì sũng sướng quá bắn hết vô mồm em ấy
body mình dâm, mặt xinh dâm dãng, có xăm nhưng mình thấy ổn, làm nhiệt tình
Tắm rửa lại hôn em cái tạm biệt rồi ra về, không quên tip thêm 1 ít cho em vì sự nhiệt tình

Massage Blackpink

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
21/10/23
Chủ đề
14
116
55
0 ₿
dạ cơ sở cảm ơn a trai đã dành thời gian trãi nghiệm bên e