Gò Vấp - Đầu tháng may mắn cùng em 06 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Đầu tháng may mắn cùng em 06

Lượt xem: 577

Kakaka.Olala

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
9/11/20
Chủ đề
15
181
32
Tp. HCM
0 ₿
Lâu rồi ko vào cộng đồng, nay đúng lúc vào thì thấy đang có event mới, nhìn đồng hồ còn 30p đóng bình luận nên chọn đại, tham gia cho cộng đồng xôm tụ. Ai ngờ trúng thật, kakaka. Đợi ad phát code là phi ngay tới Ánh Dương liền. Mình ko hẹn mà để random, đc chọn em 06 chưa đi lần nào, định bụng thử xem sao mà cuối cùng vào nhầm hang sói:5onion22:
Phòng ốc Ánh Dương thì ko phải bàn rồi, sang xịn mịn. Vào xông 1 chút thì bé vô, nhìn qua lớp kính mờ ảo thì thuộc loại có da có thịt (nhưng đó là gu tui), thôi tầm này xông gì nữa, ra gặp e gấp. face bé xinh nha, bé cười nhìn mà muốn bị hấp.... Vừa bước ra là bé lấy khăn lau rồi bật chế độ 8 chuyện các kiểu nên không khí cũng vui tươi, ít trầm lắng, +1đ duyên :cuteonion32:
Bắt đầu màn tắm thì như bao lần, vẫn sạch sẽ từng ngóc ngách là làm nhẹ cái tạo cảm hứng, vừa kích thích, tạo điểm nhấn chuẩn bị vào bữa chính. Lên giường nằm ngửa, bé bắt đầu làm khỏe đầu tay chân. Bé làm hơi yếu vì tay bé bận rờ bi hoài ak, haizzz. Nghĩ trong đầu e làm khỏe vầy sao a khỏe nổi, thế là bảo bé ơi làm mệt luôn đi, làm khỏe a chịu ko nổi :cuteonion33:. Chắc chỉ đợi câu nói đó, bé đổi trạng thái liền, chà Thái và sau đó là chiếc lưỡi rà khắp người, nó vừa nhột lại vừa phê, vừa né tránh nhưng lại vừa muốn làm nữa. Xoay người lại, bé tiếp tục hành trình, nhìn bé làm mà đã con mắt. Cuối cùng dừng lại ở màn BJ thần sầu, nhiệt tình và phê tới nóc. Cũng ko quên chuyển tư thế 69, ko thể chịu nổi, thôi đành thả trôi out trong sung sướng. Bé vắt tui đến giọt cuối cùng:6onion28:
Nghỉ ngơi 1 xíu, bé và tui tắm lại rồi ra giường làm 1 chút khỏe. Vâng, khỏe nhưng vẫn ko quên vài đường khiêu gợi chọc phá. "Con sói" này ăn thịt xong còn ko định nhả xương cho về các ông à:5onion22:. May mà trước khi lên đã làm tô mì trứng, ko thì chắc ko xuống nổi giường với e nó quá.
Tổng kết, cám ơn @Dory đã tạo sân chơi và code để ae trải nghiệm và chia sẻ. Chúc cộng đồng ngày càng phát triển.
Tic = code
Tip = 800k

Massage Ánh Dương

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
84
1,000
476
0 ₿