Q.7 đầu tháng sung mãn, giữa tháng cạn tinh với bé 17

Lượt xem: 1,374

Batman Ko tiền

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
17
41
9
0 ₿
máu lại nổi lên và mình kiềm lòng không nổi lại vác chym đi mát xa, lần trước được mấy ông anh lo cho nên cũng hơi bỡ ngỡ khi đi 1 mình , lướt lát hồi chốt kèo hoa anh đào và bé 17 , 20p sau mình xuất hiện tại quầy lễ tân check code các kiểu rồi lên phòng
em nó bước vô thì đập vô mắt là nguyên cái body cân đối và xinh xắn , vô cũng xã giao với em nó vài câu cho vui miệng rồi dắt vô tắm sạch ròi lên phao vì mình di nuru1 , bé nhìn dễ thương quá mà lên phao thành dâm nữ hồi nào không biết, cảm giác lạ lẫm ghê, bé trườn rồi liếm , v4 cạ cạ làm nhột nhột cái lưng vì lưng mình không quen chịu nhột, nhưng khi lật lại thì phải gọi là thăng hoa, lúc bé đè v4 lên cu em mà nhấp thêm cái nhịp tâng của phao phải gọi là như làm tình thiệt lun , thiếu mỗi công đoạn cho khoai vào nướng nữa là make love is real lun hehe xém nữa là phọt may là kềm lại, rồi bé xoay người lại 69 với bé trên phao lun đê mê, mình mân mê nhẹ v1 của bé rồi tập trung vào v4 , v4 em nó còn đẹp và khít lắm, đưa ngón tay vào mà bé rên với siết cậu nhỏ đã quá, cuối cùng cũng out trong tê tái, out mà cảm giác như được làm tình thật phê gì đâu
chi phí : 350 tiền vé do code giảm, tip bé 800 gửi chú locker 20 do hết tiền lẻ mong chú đừng buồn kkkkk