Điệp Vụ Bình Tân Đầu tháng sung sướng với e số 08 mới

Lượt xem: 810

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Đầu tháng thấy mệt mỏi trong người lên diễn dàn xin thử bác lục xem có diệp vụ ko, thế là nhận dc inbox bác lục với cơ sở ruby liền lên xe đi thằng tới cơ sở check code xong bác locker rất nhiệt tình tư vấn nghe nói đang có chương trình nhận giảm 50% a e nhanh đến tham gia, mình vào nghỉ tý xong mấy a e locker đưa ipad ra cho mình chọn e , thấy e số 08 còn mới thế book e đi còn về rp cho a e nữa.
Lên phòng xông hơi 1 lúc ra ngoài thì e vào chào mình minh trao e, tâm sự tý rồi 2 người vào tắm, trong bồn e tranh thủ làm màn dạo đâu sơ sơ thôi mà sướng tê hết người rồi a e, cẩn thận không khóe là ra luôn đó nha. xong 2 người ra bồn lấy khăn lau người e rất chu dáo thấy mình lạnh e biết ý ra tắt máy lạnh liền, lên giường năm ngửa ra cho lau người tiếp.

Massage khỏe bắt đầu từ màn massage đầu thư giãn xong e đấm chân tay các kiểu xong chuyển sang nắm up trước khi làm gì cũng rất chu đáo nha hỏi đá này có nóng qua không, e đấm lực thế này đủ chưa a đánh giá rất cao phần massage khỏe của e nha.

Massage mệt bắt đầu chuyển sang thái e sẽ thông báo trước cho a e chuẫn bị tinh thần, bắt đầu bằng đường lưỡi từ dưới chân lên trên ôi thôi nó phê, e chuyển qua đi thái vì hệ bưởi lên đi thái rất đã nha, xong e kêu a quay người lại tiếp tục đường lưỡi kết hợp chà thái nó phê kéo dài, từ từ chuyển sang tư thế 69 thế là e tấn công liên tục mình cũng tấn công cô bé tấn công e rên và rất nhiều nước nhà, sau thời thì mình phải ra trong sung sướng thôi phế qua.

Face: 8d
V1: 8d
V2: 8d
V3: 8d
V4: nhiều nước
e rất nhiệt tình và vui vẻ, em làm chính là ở windy này qua ruby hỗ trợ nha.
TIC : LAK và cơ sợ tại trợ xin cảm ơn
TIP: bằng vé