Bình Tân Đầu tuần cùng bé hot 20

Lượt xem: 783

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Tranh thủ đầu tuần ko nhiều việc liên nhắn tin hỏi bác Lục và nhận được tin khám phá samdi bình tân liền tranh thủ phòng xe qua cơ sở liên vào để xe xuống cái có người chạy tời đắt xe vào chỗ liền, mình đi thì ko đặt trước xem có bé nào thì đi bé đó thì thấy bé số 20 còn trống liền chốt luôn, vào nguồi đơi 5p lên phòng xông hơi đợi bé lên thôi, vào chào nhau thì bé nhận ra người quen vì mình cũng từng đi bé rồi, nếu ai chưa đi số 20 thì lên đi thử 1 sẽ ko làm a e thất vọng đâu nhớ qua đặt trước chứ nay hên sao bé còn trống chứ bình thường là bận khách ko à, ngồi tám chuyện và ăn trái cây 1 lúc thì vào tắm thôi, e tắm từ đầu đến chân xong làm sơ màn bj trong bồn ôi đã ai mà yếu ra luôn trong bồn đó nha, sau đó tắm sợ lại thêm lần nữa ra ngoài mát xa.

Massage khỏe e đấm rất kỹ từ chân đấn lưng rất sảng khoái và thư giãn
Massage mệt e bắt đâu bôi nước trơn rồi bắt đâu đi thài từ chân chà dần lên mông rồi lưng xong lại quay lại chà xuống chân, bắt đầu đường lưỡi từ chân đi lên mông rồi xuống chân lại quay lại mông đi tời đâu tế hết người, xong vòng lên lưng rồi cổ chuyển dần sang tai kết hợp tiếng JAV sinh động ôi thôi nó phê thiệt sự, xong bắt lau người xong quay người lại đắt đầu đi lười từ vú xuống thằng nhỏ mình tranh thủ khám phá bưởi và vòng 3 dần đi sâu vào hang chuyển sang tư thế 69, 2 bên tấn công tiên tục được 15p đành phải chịu thua ra trong miệng e nó đã, nằm tâm sự thêm tý rồi vào tắm sơ lại rồi mắc đố tám chuyện thêm lưu luyến ko muốn về.

Face 8d
V1 bưởi việt
V2 it lipit
V3 vừa tay sờ đã
V4 nhiều nước
Nếu ai chưa từng đi bé nay thì nên đi 1 lần sẽ nghiện đó nha vì bé rất được khách yêu quý nếu có đi nhớ đặt trước bé làm ca 4h chiều đến sáng nha.

Tic cảm ơn bác Lục và cơ sở đã tài trợ
Tip Bằng vé

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi Bình Tân

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Chuc mừng bác đã hoàn thành nhiệm vụ! Samdi Bình Tân và bé cưng 26 cảm ơn bác! Hẹn gặp lại bác nhé!