Q.10 - Đầu Tuần cùng bé yêu 81 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Đầu Tuần cùng bé yêu 81

Lượt xem: 724

Phú nhị đại

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/8/24
Chủ đề
1
1
3
Quận 10
0 ₿
Vừa đi về phải lên bài liền ngay cho em nó cho nóng . Hôm nay có dịp dI lên quận 10 biết Quang Thư qua group nên đến và chọn ngay bé 81
Về csvc : sạch sẽ , lễ Tân , phục vụ chu đáo nhiệt tình
Về bé yêu 81 : vừa vào phòng bé vui vẻ cười với mình 1 cái , nụ cười phải nói rất là xinh luôn
Em cởi đồ mình cho mình vào xông hơi , xông được 5p mình đi ra vì bóng quá . Ra nhìn thấy em không còn mảnh vải che thân lúc đó mình còn nóng hơn nữa rồi em lại lau mồ hôi , vuốt ve trò truyện 1 hồi em và mình đi tắm . Khúc này vào bồn tắm e vừa tắm mà vừa Mân mê làm thằng em mình chịu không được . Mà phải nói em dâm lắm nha anh em , vừa tắm vừa Mân mê mà vừa kèm theo âm thanh của em nữa . Một hồi em đưa đôi gò bồng đào của e lên cho mình bú , còn tay e thì cứ liên tục nắm tay mình để bóp bên còn lại cho em . Rồi e đưa tay mình xuống khe nước của em trời ơi ướt chèm nhẹp dâm cực kì dâm , rồi em nhẹ nhàng đứng dậy đứng lên đưa con chem chép lên mặt mình ôiii thơm ngon múp . Rồi chịu k nổi nữa mình kéo em xuống bj cho mình , đường lưỡi em tê tái khủng khiếp lắm . Em có nhiều skill đỉnh mà e bj đỉnh lắm . Mình thuộc cơ địa lâu ra mà em bj tầm khoảng 10p hơn là mình phọt rồi . Giờ ngồi kể lại mà còn thấy hứng nữa . Thôi mình xin kể đến đây vì nhiều lắm không nói hết được
Về phần ngoại hình của bé :mặt bé xinh dễ thương lắm nha anh em ơi nhìn là muốn yêu liền bé chuppy cân đối da thịt trắng trẻo múp máp , v1 bé to vừa lắm nha anh em , ti Hồng . V2 ôm đã lắm . V3 trời ơi to mà láng mịn . V4 thì như đập thủy điện nước nôi lên láng mà thơm nữa
Nói chung 10 điểm không có nhưng
Sẽ quay lại Hoài Hoài với bé yêu

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
50
1,154
360
0 ₿
Mãi iu Ạ :) cảm ơn Bác đã iu thường rành thời gian chia sẻ ủng hộ ạ :) chúc bác một đời bình an nhen :)