Bình Tân Đầu tuần cùng e gái số 06 2k3

Lượt xem: 535

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Đầu tuần thấy mỏi người tranh thủ hỏi bác Lục về diệp vụ thì được nhận lệnh khám phá Samdi bình tân tranh thủ gọi đặt lịch ghé qua thì hỏi xem còn e nào rảnh ko, thấy số 06 cũng chưa được ai viết bài tranh thủ book e luôn, lên phòng xông hơi được 10p thì e vào mình cũng tranh thủ ra e chào mình rồi lấy khăn lau người cho mình rồi mở nước cho mình uống và mở trái cây dút cho mình ăn ngồi tám chuyện tý rồi 2 người rủ nhau vào tắm, e tắm cũng khá kỹ từ trước ra sau lưng rồi bắt đầu đi lười nhẹ sau lưng rồi tay thì hj thằng e quay lên trước e kêu a đựa vào bồn rồi bắt đi lười thêm rồi xuống thằng nhỏ khá nhiệt tình a e nào yếu có thể ra đây nha, mình tranh thủ khám phá cam việt rồi dừng lại đứng lên tắm lại sơ rồi bước ra bồn e lấy khăn lau người rồi lên giường nằm.

Massage khỏe ai muốn đấm bài bản và kỹ thì lên đi e này vì e đấm khá ký và có lực rất rốt nha.
Massage mệt sau khi đấm xong e bắt đầu nói e đi thái cho a nha mình ok luôn e bắt đầu bằng lười dưới bắp chân rà rà lên trên mông rồi xong chuyển sang chân bên kia cũng thế, dần ra lưỡi lên mông rồi sống lưng đi đấn đâu phê cùng tiếng jav nhiều khi đang nắm up mà thằng nhỏ nó cứ đòi nhổng lên mà ko được, xong e bắt đầu trường thái nhẹ kết hợp với lưỡi phê lắm rồi lấy khăn lau sau lưng, e kêu a quay lại đi rồi e đấm bóp sơ qua trước nữa rồi mới bắt đầu đi lưỡi từ dưới chân lên dần tới vú rồi lại vòng xuống dưới thằng nhỏ bj nhẹ, xong e dần quay người lại cho mình bú 2 bình sữa rồi mình cũng tranh thủ bú còn tay thì khám phá vòng 4 e vào trong thì cũng đã khá nhiều nước rồi e bắt đầu tần công liên tục đầu hàng ra trong miệng, rồi e lấy khăn lau người rồi nói e massage đầu cho a nha rồi vào bồn chỉnh nước nóng cho mình vào tắm, ra ngoài mặc áo vào tám chuyện tý nữa rồi ra về trong sung sướng.

Số 06
Face 8d
V1 cam việt vừa tay
V2 có ít lipit
V3 vừa
V4 nhiều nước

E làm khá nhiệt tình và vui vẻ cũng sẽ là số đáng để a e trải nghiệm nha nhiều khi lại nghiện đó.

TIC cảm ơn cơ sở và Bác Lục
Tip Bằng vé

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Samdi cảm ơn anh! Có dịp ghé lại Samdi thư giãn nhé anh!