Gò Vấp Đầu tuần hết sảy con bà bảy cùng pé 21

Lượt xem: 1,436

Đường tank

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/5/22
Chủ đề
3
23
10
0 ₿
Đầu tuần mà thằng e nó cứ biểu tình qá. Thế là lúc ngồi cf vs bạn thì có hỏi thăm các mod trên 8 massage về galaxy , nhưng k đc ai tl. Nma 1 khi đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai :D xách chym qa GLX luôn . Đến nơi sau khi book vé thì dc ku loker giới thiệu pé 21 , mình cũng ok và xin 1 tô mỳ vì vội sang mà chưa ăn j . Xong xuôi thì dc dẫn lên lầu 1 .
Vào phòng thì hơi có mùi thuốc lá 1 tí , nma bồn tắm khá to , có xông khô và ướt . Loker mở cả 2 phòng xông và xả nc sẵn , mình vào xông khoảng 10ph thì bé vào , nhìn mình qa lớp kính và nở 1 nụ cười thân thiện :adore: chui ra gấp chứ xông j tầm này nữa . Bước ra thì mùi thuốc lúc nãyđã bị mùi body mist của bé át mất ( bé dùng mùi thơm ngọt đúng gu của mình :beauty: ) Bé lau người cho mình và nc 1 hồi thì mời mình vào tắm .Dáng ng pé cao , mình dây tầm 1m6 .
Màn tắm heo thì k có j để nói . V1 bé hệ cam Việt nma độ đàn hồi thì ối dồi ôi luôn , mình vừa bú bình vừa tranh thủ khám phá V4 thì nc nôi đã lênh láng . Đặc biệt pé rất chủ động hợp tác nha ae , rên theo nhịp độ chứ k hề công nghiệp . Đc 1 lúc mình bảo pé ngồi lên bồn để khám phá V4 kĩ hơn , mình thuộc dạng k thích húp sò lắm nhưng vì pé nhiệt tình như ng iu nên mình k thể nào kìm hãm con thú trong ng lại dc :boss: Nhưng vì kĩ năng qá cùi bắp k thể nào làm cho pé lên đỉnh dc T_T , qằn mãi k dc pé chủ động ngồi lên ng mình để mình vừa bú bình vừa bắt cua, nhưng mãi mà con cua chẳng ra khỏi hang , mình đành chào thua và để pé làm cho mình . Mình qằn pé cả 20ph pé qằn mình 3s là mình phut phụt r ( 1 thanh niên ysl cho hay :sad: ) .2 ng tắm lại xong xuôi thì ra làm massage khỏe , pé làm cũng đủ bài nma phần này thì k fai thế mạnh của pé , chống chỉ định cho ae nào khoái phần này.Pé thuộc dạng hoạt ngôn , chịu khó bắt chuyện .
Lại tiếp tục phần mệt , phải công nhận pé cực kì hợp tác , hôn như ng iu , chiều theo ý khách . Rất chủ động đổi bình cũng như đong đưa theo nhịp, âm thanh 4d sống động chân thực .Sau khi mình qằn pé 1 hồi thì vào thế 69 , mình dc dịp vỗ đen đét vào mông pé , độ nảy như mình đã nói , qá tuyệt vời . Do mình ysl nên chưa trải nghiệm dc hết skill BJ của pé , dc 1 lát thì mình đã phụt r T_T .
Tổng kết:
CSVC 8/10
Loker + giữ xe : 9/10 ( có vẻ là svien làm thêm )
KTV :
Face : 8/10 ( hình ngoài ipad xấu hơn ở ngoài , đề nghị cs đổi hình cho pé )
Body mình dây cây cảnh , cao ráo
V1: 7/10 hệ cam Việt ( +2 cho độ nảy , bóp sướng tay cực )
V2 : 9/10 thon gọn
V3 :8/10 vừa người, tròn trịa ( lại +2 cho độ đàn hồi )
V4 : 9/10 khít khìn khịt, nc nôi lênh láng ,non, k cravat. Pé có cạo 1 ít phần bẹn nhưng k tỉa nên phần trên vẫn là nguyên thủy. Mình thì thích cắt ngắn tỉa gọn hơn.
Service : 12/10 , vui vẻ , hoạt ngôn , hợp tác và chiều khách cực kì :smile-2: .Pé có vẻ khá đông khách nhưng k hề hối thúc nha ae. Rất đáng cho ae trải nghiệm.
À pé có chia sẻ là nhiều khi đông khách k kịp ăn cơm, nhưng lại k muốn để khách chờ nên đành nhịn đói. Mình có xúi pé xách hộp cơm lên phòng xin khách ngồi ăn xem sao :)) , cho thì ăn còn k thì ráng nhịn vậy . Ae nào đi thì thương tình cho e nó ăn lấy sức nhé.
Tic onsen2 350k ( code -50%)
Tip : 700+100k ( qá hài lòng )
Total: 1150k

Còconbebe

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/3/19
Chủ đề
3
21
4
28
0 ₿
đọc hết bài viết..có vẻ bác chưa lấy đc chân king mà còn bị thất thoát chục triệu đồ đệ nhỉ :look-down:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đường tank