Q.5 Đầu tuần khởi động cùng bé 10 bigbang

Lượt xem: 426

traiothiem

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/6/23
Chủ đề
1
1
2
HCM
0 ₿
Chào các bác, tàu ngầm trên forum cũng lâu, đi Big Bang cũng vài lần nên hôm nay cũng xách xe chạy qua khởi động tuần mới, hứng chí nên hôm nay làm cái review nhẹ cho các bác thẩm về bé số 10. Bác nào đi qua bé này chắc cũng chẳng cần đọc review này làm gì, tự mấy bác có cảm nhận riêng của mình, review này dựa trên cảm nhận của riêng mình nhé.
Về csvc thì phòng ốc sạch sẽ, khang trang. Các bạn lễ tân nhiệt tình, vui vẻ, mình ck lun và được dẫn lên phòng. Thoát y vào xông hơi tí thì bé vào nên mình mở cửa ra lun, cảm nhận đầu tiên là bé nhỏ nhắn xinh xắn nhưng quả body lại bốc lửa vl, mình nhìn mà nuốt nước miếng mấy lần. Bé nhìn mình bé cũng đứng hình (tại mình đẹp trai, cái này ko xiaoliz, thề) xong mới nhớ ra là chào mình. Bé lau mình rồi ngồi tâm sự mồm (hiểu sao tùy các bác) được 1 lúc thì bé bảo mình đi tắm, vì mất công tâm sự tí nữa là bé làm ướt ghế, sếp la (ko xiaoliz, thề). Vào bồn bé tắm r làm vài đường lưỡi khởi động với mình r 2 đứa rủ nhau ra phao. Mình với bé quần thảo đủ thứ thì out phát đầu tiên trong sung sướng vào miệng bé.
Vào tắm sơ lại r bé rủ mình lên giường (để massage các bố ạ). Bé làm massage khỏe khá kĩ, có lực (chống chỉ định bác nào xương thủy tinh vào yêu cầu bé làm hardcore nhé, cáng ra ngoài mệt với tội mấy ông phục vụ). Sau 1 lúc thì bé rủ mình làm shot 2, bé trổ hết tài nghệ làm mình phọt nốt phần còn lại trong bìu, sau đó 2 anh em nằm tâm sự nốt cho hết giờ.
Do học ngu văn nên review thế này thôi, à mà bé cực dễ thương với quậy nha, bác nào gu nhiều chuyện giống mình thì có thể trải nghiệm thử, chứ mình thì bỏ bé vào favorite list của mình r á. Hẹn gặp lại bé lần sau, cô bé siêu quậy lần đầu gặp của anh :))

Đính kèm

1.3 MB · Lượt xem: 37
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang and khoa pug

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
781
235
0 ₿
Dạ cảm ơn Anh đã ủng hộ bé và cơ sở ,hẹn gặp lại Anh vào ngày gần nhất ạ:6onion23: