Bình Tân Đầu tuần phê pha cùng bé 66

Lượt xem: 1,070

Thayongnoi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/11/20
Chủ đề
2
16
10
0 ₿
Mới biết đến massage dạo gần đây,biết diễn đàn hay có nhiều event trúng code,nên mình tích cực tham gia cầu may. Trời thương là trúng được cái code free Thái của Mod Dory sau event dự đoán bóng đá. Chỉ chực chờ Mod Dory thông báo là ib ngay,máu dồn tới trym rồi. Tan làm phi ngay tới Dubai Bình Tân. Csvc đang trang trí Tết nên khá bừa bộn. Thôi kệ,miễn sau đó đẹp là được. iPad trao tay,mà các số hot bận hết ( không nghỉ t2 cơ sở lại đông vậy ). Lướt lướt thấy bé 66 ổn áp nhất. OK book thôi. Lên phòng tầm 10p thì bé vào. Bé nhìn cũng xinh,cao tầm 1m6,đặc biệt mông khá cong. Nhìn thấy phê rồi. Mà tắm táp thì mình ko bàn tới,như mẹ tắm con thôi. Điều đáng tiếc là bé ít nói quá,chắc do mới. Mình đôi lần muốn mở lời nói chuyện cho thoải mái,mà vài ba câu bé lại im tiếp. OK thôi,vào chủ đề chính.
Mass khoẻ : bé đấm khá có lực,làm kỹ,đủ bài
Mass mệt : bé từ từ cởi áo yếm ra,vòng 1 khá đẹp,săn. Nhẹ nhàng đi Thái,khá phê. Mình cũng tranh thủ móc lấy móc để nhưng mặt bé lạnh quá nên mình cũng hơi cụt hứng. Xoay người lại thì đc bé click ti,ngậm bi,Bj. Tiếc là ko đc bú bình( có lẽ gói Thái ko có,mà bé lạnh lùng quá nên ko dám làm càng). Gồng ko nổi nữa nên out . Bé lau sạch,tắm lại rồi trò chuyện tí rồi mình về.
Đánh giá :
v1 9đ
v2 9đ ko check nhưng có vẻ săn,ko có lipit
v3 8đ
v4 móc chưa đủ nên chưa thấy nước nôi
Tic : Mod Dory
Tip = tic
Cafe cho chú giữ xe,khá thân thiện
Bé này chống chỉ định cho ae nào khoái gu nói chuyện tình cảm nha,mong bé hoạt bát hơn trong thời gian tới
Tks mod Dory cho code xả lũ

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,527
1,091
38 ₿
bác có làm hay nói gì em ấy phật ý k đó ? thử lần sau gặp bé nào thì cứ đầu tiên khen cái cho em nó vui đã rồi tính tiếp

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Mấy bé mặt lạnh trong ấm, có thể bác tấn công gấp quá ngược tác dụng, lần sau tấn công nhẹ nhàng tí, tình cảm tí biết đâu đc mãn nguyện,kk

• Like
Điểm cảm xúc: Thayongnoi