Q.1 Đầu tuần quằn người với chiếc lưỡi ddcn queen 86

Lượt xem: 1,606

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Đêm CN ngồi lướt diễn đàn tìm chỗ xả lũ thấy cmt a @Đi Tàn Tàn chuẩn bị đi chinh chiến đầu tuần lấy may, em mạnh dạng xin đi ké, thế là set được kèo cafe với anh @Đi Tàn Tàn@hungmaco, Trốn học trốn làm phi ra cafe ngồi hóng hớt các đại ka chia sẻ kinh nghiệm. Lần đầu được gặp 2 sếp biết được nhiều kinh nghiệm lắm nha. Sau đó được mấy a bế đi ăn tô phở bò tái trứng huyết nạp dinh dưỡng,chất bổ, cuối cùng mấy a bế mình tới queen mấy em chăm sóc

Đây là lần đầu mình tới Queen, bé lễ tân thấy bác Tàn Tàn cứ tủm tỉm cười, gì lạ vậy ta.... Sau 1 lúc ngồi chờ và được tư vấn mình quyết định hốt bé 86 vì nhìn ảnh dáng quá hot, che mặt.

Về csvc
-Queen cũng đã có lâu và có tiếng, phần lớn chắc ae đều biết rồi , với mình csvc ổn, có vẻ lâu đời
-Mình chỉ muốn góp ý nhỏ là ánh đèn và không gian,
+Ánh đèn mờ ảo ở Queen có tông màu khiến mọi thứ hơi hoài cổ ( không phải gu mình ) và ánh đèn chủ yếu đánh từ dưới lên, mà ae nào chụp hình cũng biết ánh sáng từ trên xuống (chéo) khiến khuôn mặt đẹp ra, còn từ dưới lên sẽ làm mấy bé nhìn già đi :3onion29:
+Âm thanh kim đồng hồ đều đều làm mình có cảm giác xưa xưa, chưa kể nó vang hơn tiếng da thịt chạm nhau. Cơ mà gần cuối buổi mới để ý cơ sở để sẵn cái loa âm thanh vòm cho khách kết nối :6onion23:
Cơ mà 2 thứ này kết hợp làm mình có cảm giác k thoải mãi lắm
Về SBD 86
Pé bước vào cửa lúc phòng xông hơi còn chưa nóng với đôi giày cao gót và bộ đồ cosplay, ôi mẹ body hot thế, bé sấn lại hỏi thăm. Cách bé nc làm thằng em bắt đầu biểu tình, nói chuyện bao dâm nhé ae
Đánh giá theo ý kiến cá nhân
Face : Không còn nét teen, đẹp nhưng hơi cứng, không phải gu mình, gu mình chắc mặt teen búng sữa
V1 : to tròn săn chắc (có độ)
V2 : vừa phải, có tí lipid nhưng vẫn có rãnh số 11
V3 : Ổn, săn chắc cùng cặp giò chắc nịch
V4 : Khít rìn rịt, giá mà được cắm thì....
Bé cao 1m61 + bộ đồ cosplay nhìn khá hot, đang xông hơi tính bảo bé giữ nguyên tí thì bé lột nhanh quá. Nói chuyện dịu dàng đằm thắm

Phát 1: Dắt nhau đi tắm thì không có gì đặc sắc, mình chỉ tranh thủ tay khám phát mỏ ụp vào quả đồi thôi, tới màn chăm sóc thằng em, bé bắt đầu dùng chiếc lưỡi của mình nhẹ nhàng từ tai, lướt qua cổ và ti xong thẳng 1 phát tới rốn, đang phê phê vào thẳng vùng cấm địa ,mình không thích trong bồn nên ra giường, sau 1 hồi quần nhau tơi ta, bé ngậm mình, mình mò mẫm thì cũng bắn phát đầu tiên.
Massage khỏe:
+
Bé làm đủ bài, khỏe thật, màn massage bằng đầu gối khá đã, đá nóng cũng ok.
+Riêng bé có thêm màn massage chân khá thích, còn ịn bàn chân đạp lên quả đồi :v.
+Vừa thư giãn vừa tâm sự vừa lim dim hồi sức ,phê phê thì ông nội nào bên cạnh khoan tường:cuteonion59:

Massage mệt:
+Đầu tiên là 2 quả trườn khắp người kèm cái lưỡi điêu luyện, đang phê phê tự dưng cái lưỡi ọt vào miệng bắt mình ăn cháo, sau đó là từ từ đi xuống chui tọt vào rãnh mông. Kế tiếp là màn nuru với v4 gai gai nhồn nhột trên lưng, và màn dùng mông massage khá đã, k khác gì massage khỏe
+Nằm ngửa ra tiếp tục cháo lưỡi, màn lướt lát của 2 quả đồi và chiếc lưỡi, đây mới là màn sướng nhất, mình quằn người, lưỡi bé đi tới đâu mình ẹo người qua tới đó.
+Đột ngột bé nhấc 2 chân mình lên làm wc, ôi chưa có màn wc nào mình trải nghiệm sâu ntn , bé vào thế 69, vòng lại nói a ơi ra trong miệng e nha, rồi bắt đầu những màn ọt ọt, v4 của bé mình khám phá ôi sao khít thế, khít thật ấy, kiểu đút vô rút ra không được ấy, giá mà được làm liều thì trải nghiệm nó khác bọt nha. Cuối cùng thì phát 2 cũng ra trong sung sướng.
Nằm nghỉ ngơi 2 đứa đi tắm cho nhau, lau chùi bé lại khều khều hỏi a muốn phát nữa không, em miễn phí, thôi em ơi anh muốn đi xuống chứ không muốn bò xuống. Kết thúc bằng buổi massage đầu cổ dễ chịu và dắt nhau xuống quầy
Tổng kết
Tic 1200k-30% cama
Tip 1200k
Lễ tân 50k
Kết luận, bác nào muốn được chăm sóc, dịu dàng đằm thắm thì đến với bé này, cả buổi chủ yếu nằm và hưởng thụ. Pha tới mình đi tìm thử bé teen lóng ngóng nũng nịu trải nghiệm thử xem ntn

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
V2 không biết ghi sao, ghi đại nha ae, gọi là có xiu liid cũng đúng mà gọi là săn chắc cũng đúng, nói chung bé này khi mặc đồ tiếp viên đã lắm, cuối buổi bé mặc đồ lại lại thấy tiếc, biết thế kêu bé cosplay làm thì omg:8onion38:

hungmaco

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/22
Chủ đề
1
55
20
38
Tphcm
0 ₿
Bài viết khá là ướt át thể hiện sự damdang thật là hấp dẫn khiến mọi con trym đều phải yếu mềm với lại 2h13 phút sáng lên bài thì rõ là chủ thớt bị e 86 hốt cơm mẹ nó hồn rồi.khá lắm chàng trai hãy tới thăm và trải nghiệm thêm nhiều với Queen nữa hãy để cho con trym của bác dc hót cao hơn nữa

• Haha
Điểm cảm xúc: Anhxeom and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Bác nhớ câu: Chung tình nha bác :ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Anhxeom and hungmaco

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Khoan tường mà anh, anh nói máy lạnh làm locker cứ ngơ ngác :)))
Bắt đầu nể skill mấy em, e đang ông anh cách kiếm tiền tới Queen 2 ngày lần mà ông chỉ thẳng vào tiệm vàng nên chưa biết làm sao :3onion29:
:cuteonion6:

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Sau phát thứ 1 thằng em đang từ từ hồi phục, đang phê phê nghe ủn ủn 1 cái nó thụt vô lại :)))), bé nó cũng giật mình cơ mà. Mà ông nào ông khoan ông không khoan 1 lèo mà lâu lâu ông nã cho phát khoản 2s ngưng. Ông này chắc khoan xong 1 lỗ đi uống cốc nước.

• Haha
Điểm cảm xúc: hùnglate

hùnglate

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/4/22
Chủ đề
0
47
10
0 ₿

Anh thợ khoan khốn nạn

• Haha
Điểm cảm xúc: Anhxeom

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
Queen xin chân thành cảm ơn anh đã đến ủng hộ cơ sở và bé 86 ạ. Bé 86 là một trong những bé có kỹ năng tốt nhất ở queen, bé rất mong anh lại đến thăm bé lần sau nha