Phú Nhuận Đầu tuần sung sướng bên pé 79 King69

Lượt xem: 3,714

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Đầu tuần không biết làm gì lang thang lên diễn đàn thì long lại rạo rực, thế là nt cho vài cơ sở để xem tình hình như thế nào, đầu tuần mấy bác đi nhiều quá, chỗ nào chiều tối cũng kẹt khách. Được cái bên King 69 trả lời tầm 5h50 có bé 79 ok, thế là set kèo cái rụt.
Chuông tan ca vữa reo liền phi nhanh ra lấy con chiến mã chạy thằng qua đó, giờ tan ca kẹt xe quá trời, tới nơi thì trễ mất 15p. Vô trình bày lý do cho bé lễ tân thì được báo là kẹt phòng rồi anh, phải đợi tới 7h, chả lẻ tới nơi rồi lại về. Thế là cũng ráng nằm chờ.
Đang cày game thì anh phục vụ lại kêu là có phòng rồi anh, thế là đành đi theo anh ấy vô thang máy lên lầu, vô phòng thì em ấy đã đợi sẳn từ bao giờ. Lần đầu gặp mặt mà cứ ngỡ xa cách lâu ngày. Cũng tranh thủ xông hơi chút, trong khoảng thời gian đó em ấy pha nước cho mình tắm.
Sau khi xông hơi xong ra, em ấy lau khô lại dùm mình, vừa lau vừa tranh thủ phá thèn em mới đau chứ, ngồi nghỉ chút hai đứa dắt nhau vô tắm, vừa thoa xà phòng nhau vừa tranh thủ bóp vòng 1 em, cũng căng phết, từ từ em ấy hết tắm bằng tay mà chuyển sang tắm bằng lưỡi. Đi từ cổ xuống dưới, tới đâu là phê tới đó rồi từ từ nuốt trọn thèn em, ráng chống cự cũng vô ích, thèn em đầu hàng nhanh chóng. Haizz … mất mặt thèn anh quá.
Hai anh em diều nhau lên gường nghỉ ngơi, tâm sự một hồi em lại tiếp tục hao tâm tốn sức, sau một hồi vật vã cũng chào thua ở tư thế 69, đang nằm nghỉ ngơi thì em ấy hỏi là có muốn ăn gì cho lại sức không? Em có đặt Pizza chưa ăn nè… Thế là 2 thân thể trần truồng ngồi đó ráng ăn hết cái Pizza, lần đầu đi Massage mà được mấy em mời ăn hồi sức.
Sau đó đi tắm lại … lâu lắm rồi mới có một pé tạo ấn tượng với mình như vậy. Sẽ quay lại thăm em sau nhé.

Đính kèm

649.6 KB · Lượt xem: 797

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Mừng bác ngon chym nhá :) e cũng đi nhiều rồi mà chưa dk ktv nào ntn cả toàn mì tôm thôi B01

• Like
Điểm cảm xúc: Mr. Heo

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
đi mát xa khuyến mãi pizza B44B43

• Haha
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massageluver

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/2/21
Chủ đề
1
53
28
0 ₿
Đã quá luôn...được service như người yêu rồi thêm được nuôi như vợ luôn B37hơi có chút ganh tị nha :)