Góc tâm sự Đầu tuần tản mạn chuyện thành kiến với KTV có tha thu và hút pod vape , thuốc lá ????

Lượt xem: 1,939

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Đầu tuần cũng rãnh rồi mod tui có 2 câu chuyện kể cho anh em nghe rồi chúng ta cùng nhau đàm đạo nhé !

Câu chuyện số 1 :
Số là hôm rồi mod tui đi trải nghiệm ở 1 cơ sở, trong lúc đợi lên phòng thì có thấy 1 vị khách khác vào , lúc lễ tân tư vấn thì vị khách này nói 1 câu là : "chọn cho anh một bé trắng trẻo không được có hình xăm , anh không thích , nhìn dơ lắm...." :sprite-41::sprite-41::sprite-41:
Mod tui nghe hơi khó chịu trong lòng vì như anh em biết mod tui mê tha thu mà :sprite-40: biết là mỗi người 1 sở thích 1 quan niệm khác nhau nhưng cái kiểu kỳ thị ra mặt này làm tui khó chịu thật sự :amazed::amazed::amazed: trong lòng mod chửi thầm "có tha thu ăn hết sổ gạo nhà ông ah =)))) "
Vậy trong số các anh em trên diễn đàn mình có ý kiến thế nào về việc KTV có tha thu , anh em có thể chia sẻ nhé :big-smile::big-smile: với mod tui thì tha thu là chân ái nhé :sprite-37:

Câu chuyện số 2 :
Lại một chuyến trải nghiệm khác , lần này chính mod tui "trải qua" xin phép nói là "trải qua" chứ không phải "trải nghiệm" vì chỉ muốn nó "qua" thật nhanh thôi =)))))
số là mod tui đi trải nghiệm với danh phận khách qua đường thôi, mọi thứ vẫn êm xui tốt đẹp từ khâu lễ tân cho tới gặp bé KTV , nhưng tới lúc quan trọng.... "thư giãn" thì tai họa ập tới..... bé không tệ, body ko dây nhưng ngon, 3 vòng rõ ràng, ko có tha thu , mặt cũng khá xinh nhưng...... khi bé vừa đi đường lưỡi đầu tiên..... tui phải bảo bé dừng lại.... 1 làn hương thuốc lá phải gọi là khá nồng .... bé hút thuốc khá nặng ... với kinh nghiệm từng hút thuốc nhìu năm trước khi bỏ để tìm tới pod thì mình có thể nói bé 1 ngày hút phải cỡ 1 gói mới có cái dư vị thuốc lá cỡ này...... quả thật là hơi ám ảnh.
Bản thân tui ko kỳ thị người hút pod vape ( bản thân mod tui cũng hút pod ) và thuốc lá..... nhưng hút tới mức mùi thuốc lá nồng nặc khi làm dịch vụ massage như bé này thì là lần đầu tiên tui gặp , nếu hút pod vape thì nó lại khác =)) khi cháo lưỡi còn đc bonus vị trái cây các kiểu =)) nhưng thuốc lá thì..... hơi căng.
Vậy theo các anh em thì việc các bé KTV hút pod vape , thuốc lá thế nào ??? Riêng mod tui thì pod vape ko có vấn đề gì cả, còn thuốc lá thì hơi không được phù hợp với tính chất nghề nghiệp, nhất là khi các bé còn là giới nữ nữa !

• Like
Điểm cảm xúc: MeVius, Graham, Piii and 2 others

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
1 thanh niên hút vape cho hay :sprite-139: :sprite-139:

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Chắc cũng ph chuyển hệ qua vape :sprite-22:

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Mấy bạn KTV có hình tha thu em hơi bị thích keke vì mình cũng tha thu mà , có chung một niềm đam mê :sprite-54:

Còn vụ thuốc lá thì chuẩn rồi anh , em thấy không được ổn lắm , nếu bạn KTV đổi thành vape thì phù hợp hơn với có mùi dễ chịu hơn vừa cai nghiện thuốc lá vừa tốt sức khỏe :sprite-52:

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
=)) nghe có vẻ dân thuốc lá nhìu đấy =))

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Nó bú ké vape e, nói chung thấy e bú gì đòi là bú ké á. :sprite-135:a thấy có nên k ? Nhà ai nấy bú, cứ thích bú ké là s ?:sprite-159:

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
À à thì ra là e trách nó bú ké, k phải kì thị thuốc lá tụi a, a hỉu lầm a xl e, cơ mà thăng P dạo này nó tệ quá mang tiếng đủ điều :sprite-35:

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
2 - Thuốc lá thì thôi miễn bàn
1 - Tha thu thì vài cái với diện tích không quá bàn tay thì ok. Chứ to quá (ví dụ thì nguyên bắp tay, bắp chân, hay nguyên cái lưng) thì hơi dị ứng kkk.

Piii

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/3/22
Chủ đề
13
358
123
0 ₿
1. E khá là giống a khá thích tha thu. Tuy là giờ đã thoáng hơn nhưng vẫn còn rất nhiều người lấy hình xăm làm thước đo nhân cách.
Xăm to hay nhỏ là tuỳ vào mỗi bạn khác nhau. Miễn sao người xăm xác định được đó là sở thích hay chỉ là sự đua đòi…
Mà ôm ôm mấy bé có hình xăm kiểu khá thích nhé, đôi lúc cũng muốn xăm thử mà k xăm đc=))

2. E thì lại k thích con gái hút thuốc.
Vape pod thì đúng là k hại như thuốc lá thật nhưng cũng cần phải tiết chế chứ. Chứ mà nghiện là dỡ rồi=)). Vì nó cũng có hại cho phổi dù là ích hơn thuốc lá.

• Like
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
1 topic hay. Về vấn đề tha thu, Ham đồng ý là mỗi người 1 sở thích, Ham thì xăm cũng được mà k xăm cũng chả sao. Có điều Ham nghĩ đúng là bác khách kia chỉ nên nói lên yêu cầu của mình thôi chứ đừng bình luận là "xăm nhìn dơ lắm", nó hơi phiến diện
Còn vụ thuốc là thì đồng ý là với nghề nghiệp đặc thù như mát-xa thì hơi thở đóng vai trò cực kì quan trọng. Ví dụ như Ham đây, gặp khói thuốc là Ham k thích, đa số khách cũng chuộng mùi hương dễ chịu, nên nếu KTV để mình có mùi như vậy thì là 1 công tắc tụt mood khá lớn.

• Like
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Đàn ông iu bằng mắt mà, cho nên hình xăm cũng phải đẹp mới dc nha, còn hình xăm xấu thì tụt mood thật đấy, bản thần hình xăm xấu k có lỗi mà lỗi tại thằng thợ xăm tay nghê hơi non, nói chơi thôi con gái có hình xăm kiểu nửa kín nửa hỡ mới hấp dẫn, chứ lộ thiên quá cũng k hay, còn về vấn đề thuốc lá à mà thôi e nghiện thuốc lá nên k dám bàn luận =))

• Love

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Hình đẹp cỡ lớn hơn bàn tay giá có 25-30tr chứ nhiêu :sprite-48: :sprite-34: (xăm màu, con gái chắc ít ai chơi blackwork như e)

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Còn ai thix nhu mì mà e, hoá lá chim bướm các kiểu còn đà điểu, còn dạng blackwork nam tính khoẻ khoắn, mà k phải thợ xăm nào xăm blackwork cũng chuẩn và đều đâu ku

• Like