Gò Vấp Camapro Đầu tuần thư giãn cùng 11

Lượt xem: 1,327

trankhanhduywtf

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/19
Chủ đề
23
230
73
29
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Sau những ngày đầu năm làm việc uể oải tranh thủ lên congdong thử vận may. Rồi thì vận may cũng đến, lân la xem thử bé nào hot ở AD thấy bé 11 cũng có vẻ hot hit nên book trước với cơ sở rồi chạy qua cho đỡ kẹt
Tới nơi các bạn lễ tân nhiệt tình tiếp đón, check code và biết mình book trước bé 11 thì cũng được dẫn lên phòng ngay.
Lên phòng cũng tranh thủ xông hơi tí cho máu huyết lưu thông. Phòng xông ướt nhiều hơi, xông khá phê, xông khô nóng vừa đủ. Vừa xông xong thì bé cũng vào, bé cao ráo, xinh, vòng nào ra vòng đó. Bé ân cần lau khô người nói vu vơ vài câu chuyện để không khí vui vẻ hơn. Sau khi ngồi nghỉ và nước đã sẵn sàn, bé trút bỏ xiêm y, để lộ ra làn da trắng mịn và đồi núi phập phùng. Rồi tôi và bé vào bồn tắm, bé tắm tương đối kỹ, từ trên xuống dưới. Tắm xong bé bắt đầu dùng đôi môi và lưỡi làm sạch cơ thể mình hơn nữa :)). Mình cũng tranh thủ khám phá núi đồi khe suối của tạo hóa. Sau khi quần nhau 1 chút trong bồn thì 2 anh em lên giường để làm việc tiếp theo.
Về massage khỏe, bé làm cũng đủ bài, đủ lực từ tay chân lưng đầu với mục đích là có sức khỏe để chiến đấu với bé. Sau khi khỏe khoắn với màn khỏe của bé tới tiết mục mà ai cũng mong chờ. Bé bắt đầu thoa dầu massage lên người, rồi bắt đầu dùng miệng lưỡi hôn khắp cơ thể tôi, rồi lại đến cặp ngực to tròn đi từng ngóc ngách của tôi. Sau khi chăm sóc thằng anh bé tiến tới thằng em, bài đầu tiên là bánh bao kẹp xúc xích, êm ái vô cùng. Rồi bắt đầu bé dùng đôi môi ngậm lấy và mút lấy mút để :)). Trong lúc đôi môi em làm việc cật lực kèm những tiếng rên làm cho không khí sinh động thì tôi cũng tranh thủ hái đào, ngắt nụ, bắt bướm. Quần qua quần lại 1 lúc thì tôi cũng đã ra trọn trong miệng bé (bé bj gần như 100% nhé).
Nằm nghỉ ngơi 1 lát bé tắm lại cho tôi rồi 2 anh em chia tay cuộc vui hôm nay tại đây

Buổi tối vui vẻ cùng bé 11 xinh xắn, trắng trẻo
V1 to tròn
V2 nhỏ nhắn
V3 căng mịn
V4 bé xinh
Tic = code, tip - tick, locker cafe

Cảm ơn MOD và cơ sở đã tài trợ chương trình này

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
427
0 ₿
Ánh Dươn chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian ghé thăm và trỉa nghiệm dịch vụ Ánh Dương... Ánh Dương mong sớm được dón tiếp bác vào ngày gần nhất.
Trân trọng!

• Like
Điểm cảm xúc: trankhanhduywtf