Q.1 đầu tuần vui vẻ cùng bé 10

Lượt xem: 832

bin phạm 007

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
59
44
0 ₿
chào cả nhà , hôm nay con vợ nhà nó có chuyến đi làm xa nhà cũng tầm tuần gì ấy heheh tranh thủ cửa chuồng không bị khóa nên tui mới xổng lên đây ngồi viết rp giao lưu phát. con vợ nhà đang cbi ra sân bay là tui đã lên camapro lấy code trước luôn rồi anh em kkk . nó vừa đi phát là tui xách con dream ghẻ chạy tới Tân định luôn .

tới cơ sở khoảng tầm 2h chiều , check code làm thủ tục này kia xong thì chuyển qua chọn KTV , sau 1 vòng lướt qua lướt lại thì tui chọn luôn bé số 10. ngồi đợi tầm 5p thì mình được dẫn lên phòng luôn , rồi ngồi xông thêm 5p nữa thì bé 10 bắt đầu bước vào. một dáng người bầu bầu kh mỡ thừa , mặt xinh xắn , vui tính , lanh lẹ và nhiệt tình nữa.

ra ghế ngồi tâm sự vài câu xong rồi thì mình và bé bắt đầu tiến vào bồn , tắm rửa bé tắm khá là ổn , nhẹ nhàng uyển chuyển , và kèm theo đó là kích nứng đỉnh lắm các bác . tắm xong bé có trườn , BJ này kia nữa mà tui thấy chật trội nên kêu bé chuyển lên giường cho thoải mái.
bài khỏe bé đi khá là bài bản , đấm đủ lực , bấm huyệt , bẻ khớp đồ cũng khá là ok , bé làm tui phê tới nỗi làm tui quên hết mọi âu lo muộn phiền luôn.
bài thái em mở màn bằng cách thoa dầu , sau đấy kết hợp với những cái hun chụt chụt , đi lưỡi vòng quanh khắp người luôn các bác . tiếp đến bé bắt đầu trườn nhẹ nhàng trên lưng , rồi từ lưng xuống mông , từ mông xong xuống chân. trong thế nằm ngửa con trym của tui bắt đầu có động tĩnh , 2 quả bười đi chuyển va chạm ở khắp nơi trên cơ thể , hun hít nhẹ nhàng ngay cổ , tai đồ nứng nừng nưng luôn các bác ơi . trườn tới trườn lui 1 hồi bé dừng ngay đúng con trym mình , mê mẩn , mơn trớn rồi bé bắt đầu BJ mình , bé BJ phải nói là cực đỉnh , phê tới nỗi mà tui cảm nhận được bé ngoáy cả lưỡi khi đang bú luôn các bác. hòa hợp với bé tầm 10p gì ấy là tui out luôn các bác. tranh thủ nằm nghỉ xíu , sờ nắn 3 vòng của em thì tui có cảm nhận vầy v1 căng tròn sướng lắm các bác . v2 mềm mại mượt mà và v3 căng tròn vỗ thì cứ phải gọi là tới cục cức luôn.

tổng kết chuyến này thì hết 1tr6 , vé 630 do là có code camapro , tip thi bằng giá vé gốc 900 , lẻ 70 cho fen locker luôn

má mà con vợ nó đi làm nó cho có 2tr5 lỡ có vc mà cần dùng mà ai ngờ mám dố quá rồi các bác dô đấy gần hết luôn, nó mà hỏi chắc kh biết trl sao luôn kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro and Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
806
340
0 ₿
Massage Dubai Tân Định chúc mừng anh đã tìm được chân ái, và có buổi trải nghiệm đầy cảm xúc
Rất vui được phục vụ anh ạ

hungphamsg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
2
36
24
0 ₿
bác này nhanh chân nhờ , vk vừa đi là lấy luôn code kkkk , thôi thì mừng bác ngon chym

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @bin phạm 007 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.