Q.8 Đầu Xuân Khai Nòng Ở Lan Quế Phường

Lượt xem: 2,385

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Fantastic 4

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/6/18
Chủ đề
4
29
5
34
0 ₿
Chào các ae diễn đàn. Sau một mùa tết chắc ae cũng đã bắt tay vào lại công việc hết rồi, cũng là đầu tháng nên việc chưa nhiều còn thời gian để tán gẩu rồi rủ rê ghé LQP ms, mà lại tiếc ko gặp được em 38 thân cũ, được sắp xếp cho một em mới nên cũng có đôi chút tâm tư chia sẽ vs ae.
Gặp được em 24, em này cũng vừa có bài rp nên củng chỉ đánh giá theo trải nghiệm cá nhân cho ae thôi nhé.
Mặt xinh, da trắng, mịn mướt nên xoa cũng trơn tay.
Ngực cam, không to, bầu ngực tròn khá đều, bóp ổn.
Eo gọn gàn, em này vóc dáng rất ổn, cũng cao ráo nên nhìn khá đẹp dáng.
Mông đào ổn áp, bóp êm tay, sạch sẽ không hột xoàn
Bím nước nhiều, còn khá khít, móc nhẹ nhàn tình cảm thì em trưng ra bộ mặt phê phê nhìn rất dâm. Hàng ngon nên không dám mạnh bạo sợ cụt hứng.
Sv nhìn chung là ổn, đủ bài là điều tất nhiên và thiết yếu, rất siêng năng Bj và các bài hôn hít nên đánh giá ổn.
Lâm trận khá nhịp nhàn chậm rãi, ae nào thích cuồn nhiệt thì chắc sợ là không hợp cho lắm, cứ từ từ như người tình vừa cho em bú vừa xoa cặp ngực của em rồi mới mân mê xuống mông bóp vài cái xong là vào luôn với phần ngón tay thò thụt. Hàng ngon nước nhiều, còn khít lắm nên ngón tay vừa vào đã cảm nhận rõ từng cái siết chặt từ bên trong.
Nằm cho em làm một lúc là out, móc ướt hết cả tay nên cũng tạm gọi là hài lòng, rất ổn áp. Nay không gặp được cố nhân nên chỉ đi gói out 1l thôi rồi về.

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Ngọt nước vậy bác. Nghe mà muốn xách mông lên đi liền thôi :D

Miss Penalty

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/6/18
Chủ đề
3
33
3
30
0 ₿
24 hình như ngon nha bác. Em nó BJ xoáy nòng bao sướng, mà đi không gặp em nó, có phải là kẹt lúc bác chăng ? Bác đi lúc nào vậy ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.