Q.1 Đầu xuân vô tình gặp em số 22: Kỹ thuật khá

Lượt xem: 1,751

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,509
1,061
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hello anh em, đầu xuân anh em đón Tết vui vẻ, phát tài không? ^^ Hôm nay mùng 6 sắp sửa quay lại làm việc nên đi matxa "thông nòng" cho công việc đầu năm khơỉ đầu thuận lợi, thành công. Alo book số 11 thì đc báo có đi làm, nhưng lúc tơí checkin thì anh em lễ tân phục vụ nói bé 11 bị đèn đỏ từ hôm qua rồi, hóa ra do lúc nghe điện thoại thì anh em nghe nhầm số 11 qua số 1, thôi thì lỡ tới rồi k lẽ đi về, bé số 1 thì tuy cũng đang trống nhưng do cũng đi cũng khá nhiều lần rồi nên thôi lần này chọn ipad trải nghiệm số khác, ban đầu thấy sô 99 cũng có luôn nhưng 99 cũng đi nhiều lần rồi, và thấy lần này có bé số 22, vậy là sau 6 lần book hụt em 22 này thì hôm nay có dịp thử bé 22, ok book luôn và 5p sau lên phòng

Lên phòng thay quần áo vô xông hơi xông khô, lần này phòng xông hơi khởi động hơi chậm và k mạnh cho lắm, phòng xông chưa kịp nóng thì em gõ cửa bước vào, ló mặt ra chào em 1 cái rồi nói em chờ a xông hơi xíu
Face: 6.5 mộc mạc nhìn tương đối chứ không xinh đẹp lung linh ( 6đ nhưng bonus 0.5đ vui vẻ nói chuyện dễ thương )
Xuất xứ: Kiên Giang
Chiều cao 1m6-1m62, đứng gần bằng mình (không tính guốc)
Body: dáng mình dây, hơi ốm nhưng không đến mức nào, anh em nào mê body đầy đặn có da có thịt thì nên cân nhắc kỹ
V1: 7đ tuy dáng mình dây nhưng v1 em khá to so, bóp vừa tay, bú thoải mái
V2: 7đ mình dây nên eo ót cũng nhỏ nhắn
V3: 6.5đ do mình dây và ốm nên v3 cũng chỉ tương đối chứ ko to lắm
V4: Không biết em có ở gần U Minh không mà hơi rậm rạp =)), móc lốp vét cũng ok mặc dù không thể nào ngọt nước bằng bé 11, cái này anh em tự thưởng thức và chấm điểm
Xông hơi xông khô xong thì em tơí lấy khăn lau khô người, mới chào hỏi vài câu xong là em mò tay bắt cọp mình rồi khen "wow, hàng a dài và cứng quá ta =)) (bị gái bắt cọp là phải dài ra và cứng lên rồi ^^)
Tắm onsen: em tắm rửa khá bài bản, kỹ lưỡng, mơn trớn bj trong bồn khá phê, cũng may là có kiểm soát chứ anh em nào hơi yếu là có thể bị em hạ knock out ra trong bồn tắm luôn nha
Matxa khỏe: Tuy mình dây nhưng em làm matxa khỏe khá tốt, đấm khá có lực, nghe bốp bốp rất sảng khoái, anh em nào muốn thư giãn gân cốt là chuẩn luôn
BJ: kỹ thuật BJ của em khá tốt, khá nhiệt tình và hợp tác, mình nói muốn phê lâu 1 chút em cũng vui vẻ làm nhiệt tình tới #15p và bắn pháo bông vào miệng xinh xắn của em, tuy chiêu hấp tinh đại pháp của em chưa luyện lên tầng cao nhưng cũng khá phê và sướng
Tổng kết: 7đ, 1 số ổn áp, ngang ngửa số 69
Xuống phòng thư giãn ăn mì thì gặp nhóm 4 khách Việt Kiều, mấy anh zai VK hỏi mình có đi ở đây thường xuyên không, mình nói cũng đi khá thường xuyên thì mấy a zai xin mình cho review mấy số tốt nhất ở Dubai mình cho list 16,19,99,1 nhưng tiếc là chỉ có số 1 là trống nên mấy a zai chọn ra 3 số khác là 12,39,22 hỏi mình có ok không, mình ok và mấy a chốt deal. Mình ăn mì xong và mấy a lên phòng, đi 4 số này chắc hẳn là mấy a VK sẽ tê chym rồi =))

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng huynh khai xuân sung sướng . Hotline 0941012041 cho đặt hẹn lần sau ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn