Tân Bình Dấu yêu quay về đại dương

Lượt xem: 971

đẹp độc lạ

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
13/6/17
Chủ đề
16
377
85
27
0 ₿
Chào anh em.
Tui cũng tham gia diễn đàn thời gian cũng ham thích bộ môn mat xa ku này , gu tui thuộc dạng thích kỹ thuật hơn nên mấy chỗ làm hj thì tui sẽ không ghé nhiều, trời sinh cũng lạ , thích kỹ thuật nhưng lại muốn tình cảm. Và thích khám phá B05B05B05.....
Tình cờ nhớ đến đại dương , chạy qua làm phát random cho vui vẻ. Đi vé thái lấy code theo trình tự ...
Phòng ốc như khách sạn được sắp xếp lại theo trườn phái maxa. xông hơi tầm 1ph30 giấy em xuất hiện.

Báo cáo em ấy số 24
Face dễ mến, không xinh xuất xác nhưng được cái hay cười, và tiếp chuyện khá gần gủi làm cảm giác muốn được ôm ấp tâm sự nhiều hơn nhỉ.

À mà cái này nó thay đổi chóng mặt thiệt đang mân mê cảm giác như người yêu thì em bắt đầu một màn lột xác thật. Tắm táp thôi mà đã kích thích vãi . Sờ sờ khám phá nhóc em mà nó sừng hết, chịu vậy sao thấu nào.
Phần đầu trên giường chiến luôn làm thái cho máu, em bắt đầu trường thái theo một cách rất tự nhiên, tui cảm nhận được hơi thở của em rất là gần. Sau một hồi mơ mộng thì cái hơi thở ấy không còn nữa mà thay vào đó là âm thanh hai phai mà sướng vậy , từ đầu khấc đến 2 hòn bi được em chăm sóc cực kỳ kỹ , em làm mà sau 10ph thôi tui đã bắn tứ toé ra với em , đúng tứ toé luôn ấy, em phải lau người tui khắp chỗ mà còn khen anh mạnh quá em thích. nghe xong mà muốn hốt luôn em về làm gấu vậy.B05

Cuối cùng em đưa ra tắm rửa lại và hẹn gặp lại. Lần tới chiến vé tắm với em 2 shot cho đã.