Thủ Đức - Dạy dỗ nữ sinh hư hỏng ở chốn Bồng Lai | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Thủ Đức Dạy dỗ nữ sinh hư hỏng ở chốn Bồng Lai

Lượt xem: 2,412

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
147
5,025
4,849
59 ₿
Chào các anh em, lâu rồi X mới trở lại viết bài nên đổi phong cách tí theo phong cách tối giản, đi thẳng trọng tâm điểm G cho anh em dễ đọc,dễ hiểu,dễ đi
Cơ sở Bồng Lai đối diện Giga Mall Thủ Đức, nằm trong khách sạn to chà bá lửa.
Phòng thư giãn to rộng rãi
Cơ sở vật chất to sang trọng, theo X thấy là cũng bậc nhất ở Thủ Đức, xông hơi, xông khô đầy đủ. Giường thì hơi nhỏ 1 tí
Lễ tân - locker nhiệt tình, chăm sóc chu đáo, mời trà mời nước đầy đủ, lễ phép dạ thưa
Nữ Sinh mang số 229
  • Face xinh, teen mang nét dam dang riêng không phải kiểu dam dang thành thục, mà là sự dam dang ngầm ngầm của nữ sinh còn chút ngây thơ ngại ngùng
  • Bộ đồng phục váy đen, áo sơ mi trắng càng làm nổi bật hơn cho phong cách nữ sinh hư hỏng
  • Ngồi ôm em vào lòng mà lòng không kềm được phải cởi từng cúc áo em ra, ngắm bầu ngực sữa lấp ló trong áo lót ren màu đen càng làm kích thích thêm sự hưng phấn, lòn tay xuống mò mẫm khám phá chiếc quần lót ren màu trắng lấp ló trong cái váy đen huyền dịu. Đen trắng đan xen làm kích thích thị giác ghê hồn, thế là kìm lòng không đặng cả hai lột hết những thứ vướng víu để 2 cơ thể trở về thời nguyên thủy nhất. Lúc này mới ngắm rõ hơn quả body của em
  • Mặt thì học sinh nhưng Quả Body thì thuộc dạng phụ huynh nha các anh em
  • Vú mới nhú nhưng thuộc hàng cam lai, bự chắc tay rất đã, đặc biệt căng tròn. Em rất thích hôn ngực nên khi hôn em rên khe khẽ theo từng cú lick
  • Vòng eo nhỏ nhắn, không mỡ thừa
  • Vòng mông cong, mịn, trò, bờ mông này bóp, vỗ, đẩy,... kiểu gì cũng đã hết
  • Con chem chép nho nhỏ, dễ thương, sạch sẽ, thơm tho
  • Cao tầm 1m6
  • Service : theo X đánh giá là rất tốt, em biết làm bài tắm ONSEN rất kỹ, rất phê chứ không hề qua loa. Trườn, hôn, đi lưỡi, đá bi, BJ, hôn môi, cháo lưỡi đủ cả. Em rất chiều chuộng, nghe lời phối hợp theo khách hàng NHƯNG lưu ý để em làm tốt nhất có thể thì anh em nên mần nhẹ nhàng, em có nét ngại ngừng phù hợp nhẹ nhàng sẽ giúp em thi triển bài vở tốt hơn
X đi vé bồng lai 1, tip bé 1tr
Tóm cái lại : Bé là một số đáng để trải nghiệm phù hợp anh em thích trẻ, teen, body đẹp, vui vẻ nhiệt tình, muốn khám phá bí ẩn
Bài review ngắn gọn đơn giản vậy thôi, chúc anh em có những khám phá thú vị.

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,030
1,256
Sài Gòn
11 ₿
Số 229 là số ẩn, bác Tỉnh up mở số này từ những ngày đầu khai trương, hết nước chấm, chỉ có thể nói thế…mà mình chưa kịp chấm mút gì MrX đã âm thầm húp hết ….=.=!

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Bồng Lai

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
103
3,298
2,817
32
16 ₿
Có chuyện động trời vậy luôn??? Là sao??? Cần lắm 1 lời giải thích :cuteonion59:

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,030
1,256
Sài Gòn
11 ₿
Thì hôm khai trương Bồng Lai 229 xin vào làm, Tỉnh lúc đó mở đt ra khoe là số này xin vào làm, thân hình siêu bốc lửa, mà gu mình loli nên nghe bốc lửa m sợ cháy nên m ngần ngừ chưa dám book bé, giờ hơi hối tiếc rồi :(

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Bồng Lai and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
147
5,025
4,849
59 ₿
bé này là số ẩn bác à
cái j bác sinh cũng biết hết kkk, bác thẩm đi bé ok đó

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
147
5,025
4,849
59 ₿
bé này không đưa hình lên bác à, được bác tĩnh giới thiệu nên đi thử thui

Massage Bồng Lai

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
9/6/24
Chủ đề
19
214
162
0 ₿
Bé này gặp thầy giáo là đúng bài kkk Bé quá ngọt ngào và tình cảm phải không ạ . E xin chân thành cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ cùng ktv 229 ạ . Bé này thật sự là siêu phẩm nhưng vì 1 số lý do lên e k thể đẩy hình bé lên chỉ có body bé có giáo sư kiểm định ạ

Massage Bồng Lai

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
9/6/24
Chủ đề
19
214
162
0 ₿
Buồn a dễ sợ kkk hôm nào làm lại a ạ

• Haha