Đây là một bài góp ý không phải là một bài bốc phốt

Lượt xem: 1,967

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Do là nhận được mệnh lệnh khẩu súng đầu xuân của bác Sáu thân thương và trong mệnh lệnh là mình có hẹn lúc 22h, mình tới cơ sở tầm 22h05, do là trong điệp vụ có chỉ định số 12 nhưng cơ sở báo là bé vừa hết ca nên chọn cho mình số khác, mình cũng vui vẻ chấp nhận th, đi chơi nên vui vẻ là chính mà yociexpress01

Sắp xếp cho mình lên phòng xong, đợi tầm 5’ thì bé bước vào, bé cũng hoạt ngôn, có nét dễ thương, mình bỏ qua giai đoạn tắm rửa tại màn mẹ tắm con thì ai cũng như ai yociexp45

Mass khỏe: đây có lẽ là phần bé làm tốt nhất, có lực, nhiều bài và cũng chịu khó làm 1 bài liên tục trong thời gian lâu nhất

Mass mệt: như mình đã nói mass khỏe là phần bé làm tốt nhất r nên phần này thì ....yociexp36hoàn toàn k có cảm xúc gì hết luôn, thật sự thì v1 chỉ là 1 phần, quan trọng nhất vẫn là skill, mà bé thì skill không có, v1 cũng không yociexpress09r đã vậy phần mệt thì lâu bao nhiêu phần này lại nhanh bấy nhiêu, cả lúc nằm sấp lẫn nằm ngửa, cái nào cũng xíu xìu xiu yociexpress09cái nhanh nhất là lúc HJ cứ cố gắng làm nhanh nhanh để mình out, mà kiểu đó thì mình biết sẽ k bao giờ out dc luôn nên tầm 10’ là mình kêu bé ngưng và tắm rửa lại cho mình r

Sbd: 20
V1: 6.5₫
V2: 7₫
V3: 7.5₫ có lẽ là dc nhất

Tic: bác lục tài trợ
Tip mặt bằng chung nha

P/S: xin nhắc lại là đây chỉ góp ý để bé cải thiện hơn th nha chứ k hề bốc phốt gì hếtyociexp19

• Like
Điểm cảm xúc: gatrong95 and caubetihon

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
cơ bản thì cũng vấp ổ gà, chứ chưa sụp hố đó bác

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Xin chào anh @FatBoy .
Lời đầu tiên massage Dubai Quận 1 xin cảm ơn anh đã chọn cơ sở làm nơi để trải nghiệm . Mọi góp ý của anh đều được chuyển đến cơ sở và ghi nhận lại.
Với sự việc xảy ra lần này , cơ sở đã làm việc lại với bé KTV và cơ sở hy vọng rằng anh sẽ có được một buổi trải nghiệm tốt hơn vào lần sau .
Thay mặt cơ sở , Massage Dubai Quận 1 xin chân thành xin lỗi anh . Chúc anh luôn vui khoẻ và thành công .
Hẹn gặp lại anh vào dịp sau .

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy and Lươn Chúa

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Ok muội B11

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
279
121
28
0 ₿
Ngại ngùng gì bác. Phải nói thẳng mới sửa đc, chứ cứ nói giảm nói tránh khó sửa lắm :)

sirius_877

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/1/19
Chủ đề
0
19
1
27
0 ₿
B12
sao giống em zữ mà hem phải bên này nha. Phải chăng em còn thiếu nhiều kinh nghiệm.

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.