Q.1 Noel DB Tân Định -29-Chắc hên gặp được số Hot

Lượt xem: 1,214

phong1579

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/3/21
Chủ đề
2
19
3
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Nhà mình bên Phan Xích Long, thường đi làm ngang qua Đặng Dung nhiều lần nhưng đến hôm nay mới biết ở đây có cái massage của hệ thống Dubai ( cứ tưởng là fake vì không thấy chữ massage trên biển hiệu). Chạy tới chạy lui ngang hoài nên giống như bị ấn tượng ( hay là do mình đang muốn đi massage) nên mình thử đến làm chuột bạch nơi đây. Một phần vì tin tưởng hệ thống có tiếng, 1 phần cũng là vì cứ thấy xe ra vô nườm nượp không thể nào không ấn tượng mà lưu vào danh sách chinh chiến của mình.
Ấn tượng đầu tiên về cơ sở là bãi xe khá ngăn nắp. Dù rất nhiều xe nhưng không hề che lối ra vào.Mình vừa bước vào thì 1 mùi thơm như đập vào mặt mình, chả biết có phải là do anh khách sang xịn mịn nào vừa bước vào hay không, nhưng đánh giá chung cứ thơm là mình khoái.
Locker cũng như lễ tân ở đây hơi bị nhiệt tình, phục vụ hỏi mình dùng nước gì, mình chọn nước suối vì hôm nay ngoài trời hơi nắng, có chút khác nước nhẹ. Tip đó em lễ tân tư vấn vé, em giới thiệu vé bán chạy nhất bên em là Onsen, nghe rất chi là kích thích. Ngại gì không thử.Xong e đưa ipad cho mình chọn. Nhìn chung thì cũng không thấy ai có face xinh thật xinh nhưng đập vào mắt là 1 em mặc Bikini mà da trắng nõn nà, chỉ hình chọn e thì e lễ tân nhìn mình cười kèm theo câu nói Anh chọn trúng bé V1 tự nhiên rồi đó, còn kèm theo cái nhìn không thể không khiến mình tò mò. Em còn giới thiệu đến mình các món ăn nào gà tiềm, nào mì Bò trứng còn bảo là nhà nấu mời mình dùng thử. Nhưng đang tưởng tượng đến mấy bộ phim Java thì ăn gì nổi. Thôi, cho a lên phòng.
Mình xông hơi được tầm 15p thì em bước vào. Đánh giá chung thì gương mặt ưa nhìn, rất hay cười và cười rất tươi nha, nhìn thấy cái nụ cười đó là lại nóng trong người. Em rất tế nhị cầm khăn choàng lên người , nói với mình làm anh lau mồ hôi đi kìa. Anh xông hơi có khỏe lên được chút nào không. Nữa, ẻm lại cười nữa, chắc chết quá.
Em lại nắm tay dắt mình vô bồn.Đứng ngoài bồn e từ từ cởi ra hết. Má ơi, cái body gì mà ngon ăn vậy trời. Chịu hết nổi, mình kéo em vào tắm cùng.Em ngồi xuống bảo mình quay lưng lại, e dùng cặp bưởi ôm sát sau lưng mình, vừa ôm vừa tạt nước. Sau đó lại dùng đôi bàn tay mơn trớn xuống thằng nhỏ. Cảm giác này là cảm giác gì mà thằng nhỏ nó cứ ngốc đầu , vươn vai sững sững như đang sẵn sàng chiến đấu vậy. Được 1 lúc lâu, e thủ thì vào tai mình " Lên bờ tiếp thôi anh nè, anh bỏ hết vô đây là uổng đó".Bước ra khỏi bồn, e chạy đi lấy khăn quấn quanh mình lại. Thấy em run vì lạnh, mình lại cởi bỏ khăn mà ôm lấy em, Hai đứa nằm lên giường ủ ấm được chút e bắt đầu massage khỏe cho mình. Phần này của em thật sự thì chưa được tốt lắm, em chưa có nhiều bài để đi đường quyền nhưng lực thì vừa đủ. Nhưng mình vào đây chủ yếu là chăm sóc thằng em thôi nên cũng không quan tâm về phần này lắm.
Về phần mệt bé bắt đầu khoản bj khá đỉnh và cách nói chuyện gần gũi rất dễ gần , dễ phải lòng lắm các ông ạ . Mình đánh giá cao về sevice và thái độ phục vụ của bé này em trườn bò khắp cơ thể rất điêu luyện,đường lưỡi của em liếm đến đâu là phê đến đó, xin thề là chưa bao giờ mình được hưởng thụ phê đến như vậy. 2 đứa mình uyển chuyển cùng nhau và sự tỉ mỉ nhẹ nhàng của em làm mình sướng tận óc. Kết thúc bằng màn CIA đầy mãn nguyện khi em nó vẫn liếm mút vắt kiệt tinh binh mình.
Tổng kết : Face 8,5điểm (tùy gu mỗi người nên chưa bé được 10 điểm)
V1 : bưởi năm roi ( săn chắc vừa tay )
V2 : vòng eo hợp với dáng người
V3 : căng tròn nhìn mlem
V4 : nước tràn trề ngon ngọt
Tổng thiệt hại: Ticket:900 / Tip = ticket + thêm 1 chút vì quá hài lòng. Và ae lễ tân, phục vụ 100.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
792
334
0 ₿
Dubai Tân Định xin chúc mừng anh đã trải nghiệm thành công cùng bé 29. Chúc anh buổi tối vui vẻ và may mắn. Hẹn gặp lại anh vào 1 ngày gần nhất.

Vô Tâm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/5/17
Chủ đề
1
26
7
0 ₿
Bé này ngon v bác thớt, dược cia còn vắt sạch tinh binh thì còn gì bằng . Chúc mừng bác

Junk

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/8/21
Chủ đề
0
7
0
0 ₿
em này face 7đ thôi, được cái đi lưỡi liếm láp nhiệt tình