Q.1 Noel DB TÂN ĐỊNH - 29 -làm anh lính quýnh

Lượt xem: 668

phi công tuổi teen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/11/22
Chủ đề
1
10
2
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đọc bài viết bên Tân Định cũng khá nhiều. Thứ 4 vừa rồi có dịp đi sinh nhật thằng bạn cấp 2 bên đường Trần Quang Khải. Say thì cũng không say nhưng về thì mình lại sợ mấy chú Hugo hay đứng ngay Hai Bà Trưng. Thế là mình quay xe qua Đường Đặng Dung để đi giao thân cho mấy bé dth bên DUbai TÂN ĐỊNH.
Cũng như mọi khi, tới nơi mấy anh locker, lễ tân và chị quản lý chạy ra tiếp đón nhiệt tình. Làm thủ tục nhanh lẹ chọn vé Onsen, thấy 29 dạo này đang hot trên diễn đàn hỏi thử coi bé có rãnh kh, thì may thật bé vừa đang rãnh. Vậy là kh chần chừng gì nữa mình quyết định chốt bé 29 thanh toán tiền vé rồi lên phòng.
Lên phòng, chui vào phòng xông hồi ngồi được tầm 5,6p thì bé cũng gõ cửa bước vào: Ấn tượng đầu tiên là nhìn rất dễ thương, tướng tầm 1m6 nhá. Xong thì ae ngồi trò chuyện vui vẻ đợi nước ấm, tâm sự với bé 1 chút thì thằng e đã đòi ngóc lên rồi ><. Tâm sự hỏi han được vài câu thì bé cũng dắt tay mình vào tốn tắm. Bé tắm rửa kĩ càng, sạch tới mọi ngóc ngách, toàn thân được bé chăm khá kỹ với những cái vuốt nhẹ nhàn, em còn đưa tay xoa nhẹ ti để kích thích trước khi đi đến phần liếm láp và bú mút khắp nơi. Đỉnh điểm vẫn là phần BJ chậm mà sướng đến tê người trong bồn tắm, ráng lắm mới nén cơn sung sướng để tiếp tục vào với phần massage.
Massage Nuru quá mướt, body mình dây cây cảnh của em nó cứ thế mà chà lướt khắp người, em dùng cặp ngực đè lên người mà rà lướt khắp vùng lưng xong chuyển sang mặt đối mặt mà massage toàn thân tiếp, cho thằng em lọt khe mà sướng tê tái.
Phần BJ của em rất êm, không quá dồn dập mà nhẹ nhàn đưa cơn phê dân trào lúc nào không hay. Nằm ôm em tâm sự một tí mới chịu rời tay mà ra về trong cơn sung sướng vẫn còn dai dẵn.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
323
0 ₿
Dubai Tân Định xin trân thành cảm ơn anh trai đã bỏ thời gian đến trải nghiệm dịch vụ bên em. Chúc anh 1 mùa Noel vui vẻ, an lành và may mắn.

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
13
155
76
0 ₿
Tổng thiệt hại bao nhiêu thế bác, nghe bác tả mà lòng cứ nôn nao

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
mình dây là ngon rồi, thấp thấp nữa là gu l.o.x luôn kekeke

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
mình dây cây cảnh mà có thêm 2 quả cam sành nữa thì cứ gọi là 10/10 =))