Bình Tân [DBBT] Buổi tối ngọt ngào cùng em 2+8=10 điểm

Lượt xem: 1,308

Bé Chịu Chơi 95

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/4/22
Chủ đề
1
6
4
28
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hello các ae. Được thằng em chỉ cho tải cái app Camapro lên thấy cũng hay hay vừa đỡ tốn kém chi phí vừa biết đc những chổ xả stress gần nhà.
Sẵn dịp nhậu cuối tuần rủ anh em cùng nhau đi trãi nghiệm. Vừa vào tới cs ấn tượng đầu tiên là anh bv vui tính nhiệt tình, được hướng dẫn lên quầy lễ tân sau khi nghe anh lễ tân tv 1 lúc thì m với bạn mình chọn onsen 2 sẵn dịp xả cho hết đạn luôn. Anh lễ tân cho m chọn ipad, bạn mình thì gu nó kén chọn nên lựa tới lựa lui hỏi han các kiểu cuối cùng cũng chọn đc bé 09. Mình thì dễ tính hơn mình nhờ anh lễ tân chọn dùm m, anh lễ tân hỏi gu mình thích s mình bảo chọn cho mình bé nào da trắng mình dây là ok.
2 anh em ngồi dùng nước đc tầm 2 phút thì đc mời lên phòng. Bước vào thang máy thì đc anh lockker giới thiệu gà ác mì bò yến gì gì nửa đó. Mà nói thật ae mới nhậu xong bụng con căn ăn sao nổi thấy anh cũng nhiệt tình gởi tip mời anh ly cf.
Bước vào phòng ấn tượng đầu tiên của mình là ánh đèn vàng mờ mờ ảo ảo, cảm giác ấm áp lắm anh em ạ. Được anh lockker hướng dẫn m cũng vào phòng xông hơi tí cho tỉnh hẳn xông hơi tầm 10 phút thì nghe tiếng gõ cửa em bước vào. Trong phòng hơi mù mịt như sương đà lạt chẳng biết em ra sao nên tranh thủ chạy ra ngắm em nó coi đúng gu mình không. Đập vào mắt mình là 1 bé nhỏ nhỏ xinh xinh da trắng mịn đúng gu mình. Bé lấy khăn lau người cho mình ngồi nc làm quen với bé. Bé lấy trái cây đút mình ăn nhưng thầm nghĩ h ăn em thôi chứ không nuốt gì nổi nửa rồi.
Nói chuyện được một lúc thì bé cũng kiu mình vào tắm bé tắm rất kĩ từ mình tới thằng em. Chuyện dì đến cũng đến phần gây cấn bắt đầu bé dùng lưỡi điêu luyện khắp phần ngực mình lưỡi chạm tới đâu cảm nhận tới đó xong bé bj nhẹ nhàng từ tốn. Gu mình thích nhẹ nhàng cảm giảm bj rõ rệt chao ôi nó phê không tưởng tầm đc 10 phút thì mình cũng out trong sung sướng. Tắm sơ cho mình lại rồi tiếp tục chiến màn thứ 2. Phần massage khoẻ bé làm rất tốt đủ bài và đủ lực chao ôi mình tưởng đâu bé nhỏ người hk có lực mà ấn phát nào thấm phát đó nhé. Massage được một lúc thì tiếp tục màn 2 bé lại dùng chiếc lưỡi điêu luyện mà đi khắp cơ thể mình cảm giác rần rần trở lại nửa rồi ae ạ. Bé tiếp tục bj cho mình lần này thì m khó mà chịu thua nhanh z đc. Nhưng có nhiều cái nghịch lý ae ạ. Lòng thì nghĩ vậy mà thằng em hk nghe lời bé bj được một lúc thì mình cũng out trong sung sướng. Bé nằm ôm mình cả 2 cùng nghĩ mệt nằm tâm sự với bé mà quên hết mệt mỏi. Xong bé bảo mình vào tắm lại rồi bé đưa xuống.
Đánh giá về bé
V1 8đ vừa tay (mình thích mình dây nên hk thể to như bưởi đc)
V2 10đ vòng eo ngọc trinh nha ae
V3 9đ doggy là khỏi chê vào đâu đc ae ạ
Tic 840 (app camapro)
Tip 1tr5
Lễ tân + pv + bv: mỗi anh ly cf cho sự nhiệt tình

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cám ơn anh đã dành thời gian viết bài rp cho cs. chúc anh có một ngày tốt lành. hy vong cs sẽ được phục vụ anh ở thời gian sớm nhất ạ:cuteonion57:

Ông Tỉnh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/11/22
Chủ đề
3
65
38
34
Quận 1
0 ₿
Rồi tui hỏi bác. Bác có cho ae biết bác đi số nào không. Review mà giấu số bé là có lỗi với ae lắm nha

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
dạ bé 28 ạ! bao h nhớ bé thì anh sang thăm bé sẵn tiện cho cơ sở có cơ hội phục vụ anh luôn ạ!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
dạ bé số 28 ạ! bao giờ anh qua anh gọi trước để em sắp xếp bé cho mình ạ! 0848.330.337