Bình Tân DBBT Check bé số 10 có như lời đồn ???

Lượt xem: 1,727

Linhvu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/11/20
Chủ đề
4
53
9
0 ₿
Cũng đã hơn 2 tháng , hôm nay mình mới gé lại DBBT . Mới bước đến quầy mình đã thấy không khí noel săp đến rùi . mặc dù hôm nay còn chưa hêt tháng 11. Mấy em trang trí sớm gê . Hehe .

Hôm bữa có đọc reveiw của 1 bác trên CDMS về bé số 10 về tay ngề massage khoẻ gút chóp . Nên hôm nay mình cũng muốn thử xem đúng như lời đồn ko .

Mấy em phục vụ khá dễ thương , trong thời gian mình ngồi đợi chuẩn bị phòng thì có em lại hỏi mình đói bụng ko để pha mì cho mình ăn . Khoản này mình chấm 10đ vì độ nhiệt tình của nvien ở đây ! Xong xuôi thì cũng được lạc vào thiên đường của riêng mình . Nay mình đi vé Thái thôi . Vì mình thì ưa khoản đấm bop hehe .

Nay mình được vào một phòng hơi nhỏ . Hình như lần đầu mình dc vào phòng này . Nhưng lần này tới cơ sở có nâng cấp thêm thì phải . Phòng hơi nhỏ nhưng Bồn tắm bự chà bá nè , có phòng xông khô ươt đầy đủ luôn . Xông ươt xông khô xong thì em cũng vào phòng . Nhìn qua cánh cửa phòng xông hơi mờ mờ thì thấy cô gái cao hơn 1m5 , khuôn mặt dễ thương (theo mình thấy thì dễ thương hơn hình trên ipad ) , cột 1 nửa phần toc trên , 1 nửa thì ko cột . Đóng cửa lại rồi nhẹ nhàng nói “ chào anh “ nôn nao quá cũng chui ra khỏi phòng xông ra ngoài để em tắm rửa cho sạch sẽ để em ăn thịt . Kkk

Tắm xong lên giường nằm tôi băt đầu nhắm mắt lại và cảm nhận . Em đẫm bóp rất đã . Chăc chắn em này có được đào tạo bài bản qua lớp đấm bop massage khoẻ nè , đúng như kiểu phê mà mệt mỏi như tan biến hêt đi ấy . Masage lưng rồi đến chân , đến tay . Em chà đá nóng đã lắm nha , . À chia sẻ với các bạn 1 điều mà mình thic ở dubai là cái gối thảo dược chườm cổ gáy , mùi rất thơm với dễ chịu . Thấm thoat cũng trôi qua 30p tôi thấy cũng đủ rồi

Đến cái phần tiêp theo hấp dẫn hơn nè . Em lật tôi nằm ngửa dậy rồi liếm từ từ vào ti của tôi , lưỡi em trông chuyên ngiệp vl . Đá qua đá lại , lâu lâu lại cắn 1 cái . E liếm từ bên này liếm qua bên kiaa . Liếm xuống bụng tôi làm cơ bụng tô như kiểu co thăt khi đường lữoi em đi ấy ! Xuống bụng xong lại liếm lên trên

Liếm lên đến cổ . Rồi e cởi cái áo yếm mỏng kia ra , giờ tôi mới thấy cặp ngực của em . Tuy ko to nhưng luc e lấy cặp ngực đó đánh lên đánh xuống trên cơ thể làm cho tôi sướng đến khó tả , em dùng ngực trườn khăp cơ thể tôi rồi up tôi nằm xấp lại . Lại trườn tiếp lên lưng rồi xuống cả mông cả chân tôi . Xong e lại lật tôi nằm ngửa lên và đôi môi em ngậm trọn thằng nhỏ của tôi trong đó . Thụt ra thụt vào , lữoi của em thì liếm qua lại vào phía dứoi thằng nhỏ . Làm tôi phải rên lên nhẹ nhẹ . Một hồi e làm thằng nhỏ tui ươt nhẹp . Trông kich thich vcl . Vuốt trụ , lau cột điện rồi e đá trứng cút , lâu lâu e nút chùn chụt viên trứng cút vào miệng nhìn dâm lắm . Kk . Em đẩy 2 chân tôi lên cao rồi liếm vào cả lỗ nhị . Ui trời nó đã gì đâu . Ko thể chịu dc nữa tôi nắm đầu e đẩy vào thằng nhỏ cho tới luc lên đến đỉnh everest mới buông đầu e ra. Kết thuc trong sung sướng từ thằng lớn đến thằng nhỏ

E lại đi tắm rửa sạch sẽ cho tôi

Giờ này xòn xuôi tôi với em mới có tgian ngồi nói chuyện nhiều vì luc e làm tôi tập trung cũng k muốn nchuyen hehe . Em chu đáo lắm . Bóc trứng cho tui ngồi ăn , bóc trái cây đut cho tui . Chăm tui còn hơn vợ nữa . Nói chuyện 1 hồi rồi cũng phải chia tay em

Cả 2 add zalo rùi chia tay chào nhau trong vui vẻ .

Đánh giá về em số 10 này thì body tui chấm 7d ( ngực ko bự lắm )

Face 8.5d khá xinh và dễ thương

Massage khoẻ thì 9d . Ko thua gì mấy bên massage lành mạnh là nhiu

Khoản massage mệt thì cũng 9d . Kỹ thuật cao và chiều khách .

Tip cho e 700k như sự sung sướng

Phục vụ 50k vì độ thân thiện .

• Like
Điểm cảm xúc: kehuydiet6

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
502
214
0 ₿
Hehe chúc mừng bác mình vẫn thích phòng có giường đỏ :))) nó bự và tác nghiệp dễ kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Linhvu

Cha nuôn

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/6/18
Chủ đề
10
170
17
26
0 ₿