Bình Tân [DBBT] LÂU NGÀY KHÔNG GẶP EM VẪN NHƯ XƯA

Lượt xem: 1,070

Thánh Kiếm

Binh Nhì
Bé Thích Massage
16/10/18
Chủ đề
1
97
23
27
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Cũng lâu lắm rồi mình mới ghé lại DBBT....
Chuyện là lâu rồi bạn mình mới từ Vĩnh Long xa xôi lặn lội lên Sài thành sẵn dịp anh em lâu ngày gặp lại nên nhậu một trận cho đã, anh em tâm sự biết bao nhiêu câu chuyện trên đời...nói mãi nói mãi tới lúc say vẫn không hết được câu chuyện. Say quá bèn kiếm cớ bay trước nhưng không được bèn dụ dỗ bạn mình đi massage.kkkkkk mà gần chổ mình nhậu thì có DBBT là nơi an tâm nhất an tâm từ cách nc của nhân viên an tâm hơn là không sợ bị sụp hầm sẵn tiện cho bạn mình biết mùi sài gòn luôn. Thế là 2 thằng xách xe chạy thẳng đến dubai.
Tới nơi gặp anh bảo vệ đón trước cửa do thấy mình và bạn cũng hơi say nên ảnh bảo đậu xe ảnh dắt vào cho không cần chạy xuống +1đ phần này. Lên quầy lễ tân gặp anh lễ tân tư vấn mình với bạn chọn onsen 1 do cũng không còn sức để đi các gói kia đâu. Hahaa. Còn chừa về trả bài cho vợ nửa không để vợ nghi ngờ là chết luôn. Kkkk. Lướt qua ipad thì thấy được 09 con số quen thuộc nhất còn lại hình như là bé mới hết rồi. Bạn mình thì chon 38 nghe giới thiệu thì cũng là số hot của DBBT thì phải. Mình với bạn ngồi uống nước tầm vài phút thì được đưa lên phòng.
Lâu rồi vẫn vậy không gian Dubai vẫn ấm áp như ngày nào, phòng rộng rãi sạch sẽ. Mình vào xông hơi tầm 10 phút thì bé bước vào ôi vẫn như ngày nào dáng người nhỏ nhắn xinh xắn. Bé chào mình bằng câu ôi...lâu quá mới gặp lại anh! Không ngờ bé còn nhớ mình luôn. Mình hỏi bé phải nhớ không hay chào đại nghe, bé cười bé nói em nhớ thật trò truyện được một lúc thì bé mời vào bồn tắm.
Phần tắm bé tắm rất kĩ chăm sóc thằng em cũng nhiệt tình, được xíu thì mình đòi lên giường do mình say quá tắm lâu cũng không ổn. Lên giường bé làm massage khỏe vừa làm vừa nc bé kể mình nghe biết bao nhiêu là chuyện. Phần này bé làm có lực nên yếu yếu coi chừng ghim minh nhe. Hehee. Phần massage thái bé làm điệu nghệ vẫn như ngày nào. Tới phần mệt thì phải nói là cảm xúc dân trào không diễn tả nổi thành lời các bác ạ.
Kết thúc buổi sung sướng mình và bạn ra về bạn mình cũng găpn được chân ái khen tới tấp. Hahaa
Tic: 800
Tip: 1000
Lễ tân pv: ly cf
À quên nửa bửa mình đi được bóc bao lì xì nhưng mình cũng ít đi nên thôi nhường lại cơ hội cho anh em

Nobunaga

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/11/20
Chủ đề
0
8
0
0 ₿
Mừng bác phê pha cùng 09. Kỹ năng em này thì khỏi chê

luciano

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/1/21
Chủ đề
0
42
2
0 ₿
lâu lâu ghé chơi mà được em nhớ chắc cũng mối quen của e.. mừng bác :2onion18:

Tiên Tiên

Tập Sự
Luyện Khí Massage
2/2/23
Chủ đề
0
260
293
24
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh City
0 ₿
Thay mặt Dubai Bình Tân, Tiên Tiên cảm ơn Anh đã tin tưởng và đồng hành cùng Dubai Bình Tân. Tiên Tiên mừng anh đã có một chuyến trải nghiệm thú vị cùng 09 Mụi Mụi.
Nhưng Tiên Tiên hok đồng ý với Tiêu Đề Bài Viết của anh đâu . Sai oy sai oy

Ciu Phù Thuỷ Thủ

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/8/20
Chủ đề
0
11
0
0 ₿
chưa hiểu ý Tiên Tiên lắm nha

Saigon07

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/1/21
Chủ đề
0
45
7
0 ₿
Mụi mụi lên lé vồ roài đúng hem nè đâu còn như xưa nữa :)))

Tiên Tiên

Tập Sự
Luyện Khí Massage
2/2/23
Chủ đề
0
260
293
24
0 ₿
Qua một thời gian trao dồi, kỹ năng 09 mụi mụi đã đạt lé vồ mới rồi anh, sao lại như xưa được nàh hjhj
p/s em chọc anh thớt thôi, chắc ảnh hok nỡ giận em đâu hen hjhj

Tiên Tiên

Tập Sự
Luyện Khí Massage
2/2/23
Chủ đề
0
260
293
24
0 ₿