Cần Thơ DBCT: 37. Quay lại nghề cầm chym chỉ việc

Lượt xem: 1,374

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,716
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
NGŨ THÂN VƯƠNG
HẦU VƯƠNG TRỘM ĐÀO
Thân chào các anh em gần xa. Trang giấy trắng đó đến nay đen xì. Đó có thể là điều để nhận xét về bé 37 này.
Nhận được tin tức tình báo, ở nơi phương xa đó có 2 bé mới vô và nghe nói có 2k3.
Lên xe em ơi. Ủa bửa đó đi bộ. vừa đi vừa ngấm gái mà cậu bé cứ kiểu ngống chờ bé 2k3 thế lào.
Vào đến nơi thì vẫn là những ánh mắt mặt mài dử tợn chào đón, như kiểu ta đây húp hết dàn thợ của các người dị.
Yên tâm đi, lúc nào cũng chừa lại 1 bé hehe.
Lên phòng chưa kịp cởi đồ thì bé nó bước vào luôn và kèm theo đó là 1 gương mặt quen vãi chưởng ngước vào hỏi "A Phát cho em vô với, đừng có ăn hiếp em của em nhe" Ủa alo chuyện gì đang sảy ra dị? Sao khi vào phòng đóng cửa vẫn còn hoang mang cực đỉnh, thôi đành cởi đồ ra lôi bé vào phòng xông hơi lấy khẩu cung dị.
Bé tên gì quên rồi, 2k3 xuất sứ miền tây, và bà đồi vô và giới thiệu là em gái thì là chị gái của bé số 68. Oh my god. Anh em nào có mơ ướt 1 lần húp 1 lượt 2 chị em thì vào đây nhe 68 37.
Vô chủ đề chính: Do bé nó chưa biết gì nên hôm nay chỉ đi vé Onsen 1, nhưng bài bản vẫn dạy cho em từ trong phòng xông hơi, nào là phải click ti, massage đầu, hôn môi, cấn lưởi "quên đá lưởi chứ". nuốt kiếm, rên la .... vân vân và mây mây. Cho thêm 1 điểm là dạy xong là bé bắt đầu làm liền đúng những gì chỉ bảo. Chu choa học trò ngoan. Anh thích rồi đó.
Ra giường ngồi chờ khô mồ hôi thì bé ăn cần hỏi ăn trái cây không em lấy cho. và ngồi lao người tâm sự và dê xờm.
Vô bồn tắm thấy bé tắm cũng tạm ổn không có gì chỉ dạy thêm, tới phần kích thích thì vẫn chỉ dạy bài dùng ngực chà sơ sơ kích thích, mà chà ngực này nó lạ lắm anh em ạ. Bé cứ dùng ngực chạm vô rồi dở lên, chạm chổ khác. Nói chung lần sau anh em đi chắc sẽ ngon hơn bài viết này nhiều nhe.
Massage khoẻ bé làm vẫn có bài bản đầy đủ, anh em muốn lực mạnh yếu cứ kêu bé làm.
Bài massage thái thì vẫn là dùng ngực chấm chấm nhưng bưởi chấm muối. nhưng thôi chứ để bé làm biết đâu có sướng. Sao một hồi hì hụt thì quay người lại kéo nhẹ bé lên trao đổi vài đường hôn hít và vừa ốm bé vừa kéo cho bé chà thái. Đấy như dị mới đúng chà thái nè. Bé bảo em nhột quá. Ơ cái con bé này: E nhột vậy mới sướng chứ, đúng kiểu trang giấy trăng nên rất chi là ngại ngùng và lúng túng.
Bài nuru sao khi được truyền cho khẩu quyết dâm kinh thì bé bắt đầu chà có bài bản và phê pha, truyền thụ tới đâu là lôi ông sư phụ ra thực hành đến đó, ôi chao mà cưng thế. Chà tới chà lui chà xuôi chà ngược các thể loại thì cơ bản cũng khá ổn và vô bài thư giản thôi nào bé cưng.
Đầu bài bé dùng lưởi càn quét qua các điểm nhạy cảm phê pha làm cho cậu bé ngốc đầu dậy và bắt đi thám hiểm đôi môi bé bỏng kèm theo đó là cái lưởi hư hỏng, âu cũng gọi là phê nhưng bé quên bàn tay hư hỏng của mình rồi, nhẹ nhàng nhắc nhở đưa mông lên đây bé ơi, kéo nhẹ lên làm vài đường gọi là khều khều móc móc thì lướt nhẹ đi tìm 1 vài điểm nhạy cảm thấy bé cứ nhướng nhướng người. Chu choa quay qua hỏi hỗm gài không ai làm gì em à, "dạ có 2 khách rồi mà không có làm gì hết á" Ơ kimochi đã vậy cưng. Thôi để anh giúp em một bài gọi là có qua có lại. Bé bắt đầu tiếp tục BJ HJ đá bi thì mình nhẹ nhàng kéo bé quá tư thế 69. Công nhận đi lưởi tới đâu thì bé nó quéo lại tới đó và bên dưới mình cũng muốn quéo theo em nó luôn, gáng gồng ciu ơi. Nay out sớm nhục lắm. Và sau khi gồng lên và quằn nhau phê pha các kiểu con đà điểu thì không ra luôn. Thôi xong bé rồi. Nay gặp anh chắc trốn luôn chứ sao dám gặp lần nửa, Đổi đâu đó 4 5 tư thế trên dưới ngang dọc dưới trên 96 69 thì cũng out vào hết miệng bé. Bé còn ngây thơ hỏi sao anh out trong miệng em. Ơ con bé này ngây thơ nhể hehee. Tính bắt em nó lao sơ xong làm thêm vài đường để lên thiên đường mà nghỉ lại bà chị của bé có hâm he trước nên thôi tha cho bé. Vào tắm rửa trao đổi thêm vài thông tin cơ bản thì thay đồ về thôi.
Tóm tắt cái sự vụ về bé 37: Mặt ưa nhìn, da ngâm ngâm, Vòng 1 loli, vòng 2 nuột nà, vòng 3 căng, da vẻ ngâm nhưng mịn và đàn hồi cực tốt do mới có 19 tuổi mà. V4 có tỉa sơ nhưng chưa gọn gàn, nước nôi đầy đủ. Đáng để anh em trải nghiệm vì bé nó non tơ quá mà.
Thiệt hại TIC onsen, TIP 800, + bonus.
Locker caffe.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
19t non tơ phê quá em nhỡ

Hòn Vọng Chim

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/10/17
Chủ đề
3
254
41
0 ₿
chất quá bác ơi, hôm nào em đi ct dưới bác chỉ em vài chiêu ăn chơi sao cho chất nhé.