Cần Thơ DBCT cùng bé 29 mới

Lượt xem: 1,820

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,716
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Hello anh em. Phát đây.
Lúc trước có bé 29 củ thì ngoài mặt đẹp ra thì còn lại không có gì hot.
Giờ 29 này lạ lắm. Face thì thuộc dạng chuppy lạ lắm. Còn thân hình thì mình dây, vòng nào ra vòng náy.
V1: Vừa tay, tròn, ti nhỏ hồng.
V2: Nuột sờ cực thích. Có bonus thêm phụ kiện ngay rốn.
V3: mịn màng căng trong.
Vòng cấm: Múp rụp, cỏ tỉa gọn ràng, nước nôi đầy đủ, đặc biệt khá nhạy cảm khi anh em điểm trúng huyệt.
Vô chủ đề. Sao khi xông hơi ra thấy em quá là lạ luôn. Em lao người xong mời ngồi đợi khô mồ hôi xong tắm. Tâm sự sơ sơ thì được biết bé tên Nhờ i. Quê Miền Tây. Trong lúc tâm sự thì bé hun hít đủ các thể loại nhột vãi đạn. Xong bé cởi đồ ra và lấy tay mình đặt vào ngực bé lấy điểm tựa để đi cho vững tránh té ngã trong lúc di chuyển. Ơi trời nó sướng.
Vô bồn nhìn kỹ một lượt tướng tá dáng dấp quá đẹp.
Bé tắm khá kỹ và đặc biệt có bài onsen từ phía sau khá lạ xong vẫn như các chị em khác nào là click ti, nào là đá trứng cút, nào là hút bình xăng. Và không quên đặt mông đúng vị trí thuận tiện cho anh em tha hồ sờ mó. Lúc này mới sờ được vòng cấm của em đầy đận múp đã vãi ra. Sờ tới sờ lui không dám làm nhiều. (Lúc sau bé có nói anh nào muốn 69 trong bồn em làm luôn. Mà chút chà nuru em còn thưởng cho bài nuru ngược dòng).
Xong bài tắm ra giường thì bài Massage khỏe em làm chuẩn chỉ từ bài khá chuyên nghiệp.
Xong tới bài chà thái nhẹ nhàng kích thích kèm theo đường lưởi mê li nhột mà sướng vãi ra. Tiếp đến là dầu nuru đi tới đâu lạnh rần rần đến đó. Và không quên bài lấy bướm chà mông nhột kinh hồn bạc vía. Đặc biệt bé có bài bắt đưa 2 tay ra phía sau để lên cho bé chà cặp bưởi mini lên cực kỳ lạ và kích thích.
Xong lặc người lại thì vẫn là màng chà thái và nuru huyền thôi xong bé bắt đầu đá trứng cút, nhẹ nhàng xúc bình xăng trong tư thế mông quay ngược về cho anh em khám phá. Nhận thấy cơ hội đến Phát tui nhanh tay đưa bà tay ma thuật vào sờ mó nắn nót sau khi khám phá sơ bên ngoài thì ngón tay bắt đầu khám phá vào bên trong. Công nhận mốc lớp mấy em nhậy cảm phê cực anh em ạ. Bé cứ giật giật là Phát cảm thấy như kiểu sắp đưa bé lên 1 nơi nào đó xa xôi được gọi là thiên đàn. Nhưng đời nào như mơ phải quay lại hiện thực bằng cách kéo mông em qua và bắt đầu tư thế 69 huyền thoại. Bao nhiêu công phu lưởi bắt đầu được thể hiện ra và bé càng lúc càng kích thích. Pha kết hợp giữa tay và lưởi làm bé đê mê. Ở phía dưới bé chỉ biết ú ớ do phải ngậm con cá chà bặc mini đủ sài nên không phát ra được những âm thanh tròn chỉnh. Chuyện gì đên thì cũng phải đến. Sau 1 pha gòng cơ đít thì phụt một dòng sữa đặc xông thẳng vào miệng bé. Lúc đầu bé còn bở ngở nhưng rất nhanh chóng nút thêm vài phát siết hết dòng sữa và vẫn chưa xong bé tiếp tục nằm ở tư thể 69 và liếm láp khắp nơi từ đùi tới trứng cút. Má ơi nó tê.
Kết thúc cho 1 cuộc tình là 800 tip, và 1 cái vé Onsen 1.

Xuống phòng thư giản thì tiếp tục được mấy anh em hỏi han tận tình có dùng gì thêm không vân vân mây mây các thể loại.