Cần Thơ DBCT huyền thoại đầu mùa.

Lượt xem: 1,735

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,716
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Hello mấy anh. Em Phát nè. Hôm nay em đem lại cho mấy anh trải nghiệm Gymer đầu mùa giải ngoại hạng Dubai tới giờ. 05.
3 lần trước em đi bé này thì điều dính vô vé Super do sợ sức e cân không nổi. Nay mạnh dạn book bé 1 mình để coi cân nổi không.
Đánh giá sơ về cơ sở.... à mà có gì đâu đánh giá. U như kỹ.
Đánh giá về bé 05: face hơi cứng chút, tóc dài đẹp, da mịn trắng, ngực nay đẹp lên nhiều luôn, dáng chuẩn gymer, mông thì to, nước nôi lai láng, và cỏ thì mất tiu. Điểm cộng là bé giao tiếp khá giỏi chơi đa hệ ae thích kiểu nào thì nói e nói xàm cho nghe.
Dịch vụ bé mang lại cho ve onsen: Xông hơi chung, Bj xông hơi, BJ tắm, BJ giường, BJ đứng, BJ ngồi, bJ nằm nói chung anh em muốn gì thì em nó chiều. Ây da. Đau chym quá. Có CIA, hôn môi luôn nhe.
Vô chủ đề chính. Lúc mình ghé cũng 11h mấy sợ bé nó mệt mà ai dè e nói mệt thiệt. Vô phòng xông hơi đâu tằm 3 phút thì bé mở cửa vào đợi em thay đồ này kia xong là bước vào phòng chào hỏi, rất chi lịch sự. Xong bé đi ra mình cứ nghỉ bé cởi ra hay lấy đồ nghề gì ai dè ra giường ngồi. Sao thoát đc em. Vô đây anh bảo. Bé ngoan ngoản bước vào và quỳ luôn xuống sàn sờ mó tâm sự sau đó thưởng thức sơ sơ luôn món chút chít tươi. Xong bé rủ ra ngoài. Bé lao mồ hôi khá kỹ càng và lót khăn cho ngồi lên giường xong bé massage sơ sơ vay gái đầu. Đợi khô khan hết nước thì bé mới rủ rê đi tắm.
Đi tắm thì bé khá chu đáo về khâu này. Bộ móng ác vãi đạn gãi đã ngứa lưng và da đầu phê. Và chuyện gì đến cũng đến. Bé đòi đè mình ra BJ màn 2 cảnh 1 tại bồn mà do có tí men nên hơi lạnh nên xin em tha cho anh phần này. Bé dạ và ra lao mình cho mình xong mời lên giường nằm và bé vô tắm sơ qua buổi tối của mình mới chịu đi ra.
Trên giường thì thôi bài massage khỏe, chơi đá, vẫn bình thường không có gì đặc sắc.
Phần đặc biệt ở bài thái đây. Bé đổ dầu nuru xong thoa đều cơ thể và bắt đầu dùng cặp bưởi chà sát tới đâu thì tê tới đó. Chưa xong đâu. Bé xịt chai bạc hà và bắt đầu đi lưởi khắp hết bề mặt lưng gáy và kéo dài từ gối lên nhột vãi ra nhưng gáng nhịn nó quéo hết cả đít. Và đúng rồi đít. Bé bắt ngờ tách 2 chân ra và bắt đầu nhẹ nhàng phê pha 2 quả trứng thoát ẩn thoát hiện được giây lát thì có con cú ló ra bé dùng lưởi khều ra và bỏ vào mồm nút lấy nút để cảm giác thôi rồi luôn. Bắt ngờ chưa ông già bé quét lổ dậu tới đâu tê tới đó. Mà phần tê nhất không phải là lưởi. Mà la bộ móng tay bé lướt qua vùng nhạy cảm làm mình như đi vào cỏi sung sướng mà nhột kinh hồn. Cuối cùng thì cũng dừng lại và lặt ngược lại cho e làm phần trước. Vẫn là dầu nuru, bưởi, và lưởi nhưng lần này là lần chiến đấu cuối nên mình bảo bé mạnh lên đi chứ có men e làm yếu là khó à. Bé mút tới đâu thì tê tới đó. Tư thế bắt ếch không được thì quay mông qua cho anh bắt bướm bé ơi. Sờ mó, thẩm du cho nhau qua lại thì cuối cùng cũng CIA và bé còn chơi trò ác nửa nhã ra xong xoa lên ngực và hỏi anh có muốn thử không. Thôi cho anh xin.
Kỹ thuật đỉnh của chóp.
Tướng hơi to người nhưng 3 vòng rất chuẩn
Anh em loli không đúng gu. Nhưng anh em kiếm tình cảm, v3, v4, kỹ năng thì bé này lựa chọn số 1.
Thiệt hại: Tic Onsen.
Tip 800+ bonus.

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
428
410
0 ₿
a phát thấy gặp ai cũng hun mút chùn chụt mà bảo ko phải gặp ai cũng hun à :2onion2: