Cần Thơ DBCT mã số 79 khó tả nên lời.

Lượt xem: 5,347

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Hello anh em. Phát đây. Hôm nay mang đến cho anh em 1 bé mới để anh em có thêm cảm nhận. Số là đi check vòng vòng toàn hầm với hồ nên cũng lười viết bài. Nay quay lại Dubai xem có gì hot. Bửa có ông kia rp rồi mà thấy còn thiếu thiếu nay làm thêm bài cho anh em nghiên cứu.
Vô chủ đề thôi nào.
Csvc: u như kỹ. 9/10 cho thêm cái bồn rửa mặt như sì gòn là ngon kaka mặc dù không sài tới.
Đánh giá sơ về Bé 79:
Face: tạm ổn chắc phải 7.5 điểm. Cao khoảng 1m6 dáng mình dây.
Vòng 1: Cam Mỹ nhưng Fake nên hơi cứng đề nghị anh em vào bóp mạnh tay cho mềm ra nhe kaka.
Vòng 2: nuột nà hơi dư tí xíu xiu mỡ.
Vòng 3: có da có thịt chứ không to và không lép.
Vòng 4 thơm tho, gọn gàn, sạch sẻ, mát mẻ, nước nôi lênh láng.
Vô bài thôi anh em ơi.
Đầu tiên mình vào xông hơi tằm 3p thì bé nó vào và tiến hành các thủ tục cơ bản như điều chỉnh nước, chải khăn, dọn bồn. Do mệt trong người do @Hitaro Mashimaro đòi trảm nên buồn trong lòng. Nay làm bài này lấy công chuộc tội. Xông được thêm 5p mình bước ra đập vào mắt là 1 bé mặc bộ đồ phi công tia xuông thì gặp cặp ngực ngon lành trong lòng nói thầm ngon rồi Phát ơi. Chảy nước miếng luôn rồi. Xong 2 anh em ngồi tâm sự đủ thứ trên đời cho khô mồ hôi. Lúc này bé vẫn chưa thoát y để mình Chym ngưỡng. Lúc đi vào bốn bé mới chịu cởi hởi ôi nhìn là biết Fake vòng 1 sừng sững 1 cách lạ thường với kinh nghiệm bóp vú nhiều năm thì không thể lầm được. Có tâm sự với bé sao em làm cứng vậy thì bé bảo em mới làm chưa lâu chưa ai bóp nhiều nên chưa mềm. Mấy anh đi massage sợ bóp đền không ai dám bóp. Kaka để anh em ơi. Mình bắt đầu vận hết công lực vào cặp trảo thủ và tiến hành xoa bóp để giúp em sớm hoàn hảo hơn. "Thực ra không muốn bóp đâu, tại làm việc tốt thôi". Bé tắm cho mình và bé ciu khá kỹ càng. Xong bonus thêm vài nụ hôn và tiến hành click ti nhẹ nhàng. Trong lúc rảnh rổi không có gì thì mình ngắm em nó đở. Da vẻ mịn màng dáng người khá đẹp. Nhìn quá làm em mắc cở nên cúi xuống ngậm bé ciu cho đở mắc cở. Ôi cảm giác tê dại nơi đầu chym be bé. Tạo cảm giác xông cặp đôi yêu nhau bước ra lao mình và tiến hành các thủ tục động phòng hoa chúc.
Massage khỏe bảo đảm anh em ưng ý.
Massage mệt.
Chà thái: Ngực chưa mềm mại nên chà chưa phê lắm nhưng em rất chịu khó.
Nuru: bé dùng vùng nhạy cảm nhất trên cơ thể chà mà mình có cảm giác như bàn chải đang chà lưng ôi nó nhột mà khó tả. Xong quay người lại chiêm ngường bé yêu chà ngực phía trước lúc này cảm giác kích thích dân cao làm cho bé ciu bổng ngốc đầu dậy dí vào bé bướm và không để lọt mất cơ hội bé cho dầu nuru và tiếng hành các tư thế cưởi ngựa xem hoa, lăn đều trái dứng, lở mà nó lọt vô chắc anh xuống xin cơ sở cho anh đem em về nuôi luôn quá. Xong bé nhẹ nhàng leo xuống và dùng khăn lau sơ qua dầu nuru và chuyện gì tới cũng phải tới bé bắt đầy click ti xong nhẹ nhàng di chuyển đầu lưởi tấn công các điểm nhạy cảm kích thích anh em. Chợt tới ngã 3 nơi 1 vùng đất cấm có 1 cái cây mộc ra 2 trái dứng bé bắt đầu vuốt ve, hun hít. Trong thời gian bé tấn công mình thì mình đâu thể để bé chịu cực khổ. 1 tay mình nâng đở bầu ngực và xoa bóp còn tay kia thì nhẹ nhàng giúp đỡ bé bướm được thông thoáng nước nôi. Làm tới đâu thì bé rên theo tới đó làm cảm giác kích thích dân trào. Xong nhe nhàng bế bờ mông em quay về phía mình và bắt đầu tư thể 69 huyền thoại lâu rồi không được làm. Hởi ôi lúc này mới thấy bướm em rất đẹp, cắt tỉa gọn gàn, thơm tho làm mình chỉ muốn úp mặt vào dùng lưởi mà vét làm em rên lên trong sung sướng, tiếp đến nhẹ nhàng cắn nhẹ mấy phát làm bé nãy lên như kiểu sắp động kinh nên. 69 đâu tầm 10p thì bé xin tha vì đau chân quá. Và bắt đầu tư thế BJ truyền thống lúc nào bờ môi di chuyển khám phá chổ khác thì bàn tay em tiến hành thay thế. Nhìn bờ môi chúm chím ấy cầm lòng không đặng kéo bé lên hôn hít nút lưởi bặc bặc trong lúc đó thì tay em nắm lấy bé ciu còn tay 1 thì 1 tay móc lốp, 1 tay xoa bóp bàu vếu làm em sung sướng thì mình cũng sướng sung. Cuối cùng sau khoảng 30p vật lộn thì cũng out được khúc đầu CIA xong bé bỏ ra tiến hành vắt cam. Hơi hụt hẳng xíu nhưng mà phê quá nên thôi.
Thiệt hại: Tíc Onsen 1.
Tip 900k.
Tổng kết lại bé khá dịu dàng thùy mị, gương mặt ưa nhìn, có kinh nghiệm massage khỏe, kỹ năng BJ HJ phối hợp đỉnh cao nhẹ nhàng không bạo lực. Vòng 4 ngon ngọt. Bờ môi béo ngậy.

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Nãy thì kêu ko ai tiếp đi về, giờ thì.... đề nghị mod điều tra làm rõ B10B10B10

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Ở duới golden suối cũng có massage nữa hảB04

• Haha
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Bữa nào có dịp về cần thơ . Phải gặp bác Phát tư vấn vài đg

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Muốn dẫn đi Đông Dương nhai singum Sagami nói đại đi, bày đặt văn vởB13B13B13B13B13B13

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Ai biểu đi mình ên, không cho t đi chung, mặc dù t cũng chả thích đâu, nó trái với đạo đức, lương tâm nghề nghiệp nhưng mấy ông có nhã ý mời t cũng không nỡ từ chối.yociexp114yociexp114yociexp114yociexp49yociexp49yociexp49

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Nge nói cần thơ gạo trắng nước trong . Sông suối tươi tắng đẹp đẻ . Nên về tham quan thắng cảnh ấy mà .

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Muốn thì lễ này làm cái phượt về Ninh Kiều chơi...ai đi giơ tayyyy!!!!!

• Love
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Éo nhé, về Ninh kiều gòi mấy em ở đây bơ vơ sao, mấy ông đi đi, tui ở lại chăm nom cho B05B05B05B05

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Ae nào đi mà không an tâm vợ con ở nhà cứ inbox tui, tui giữ, chăm sóc dùm cho, không lấy công, cứ đưa tiền vé tiền tip là dc gòi. B32B36B32B36B32B36B32B36