Cần Thơ DBCT tia chóp Phát 92 quá nhanh quá nguy hiểm.

Lượt xem: 1,623

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,716
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Hello anh em lại là Phát đẹp trai khoai lang đây.
Số là nghe đồn có bé Củ mà Mới vừa dưỡng thương sao tai nạn vô nên sẵn đang đi đường kế bên nên đành lòng vác chim vô thử để về lên bài cho anh em tham khảo.
Vào tới quầy thì có con bánh Bèo vô dụng ngồi ngay quầy hỏi đi đâu đây? Ủa gì dị, ủa đây là đâu, ủa rồi tôi là ai. Vô cơ sở ms mà bé nó hỏi đi đâu đây. Thôi ghẹo em nó hoài em nó dán hình miễn tiếp cái lại khổ thân.
Đánh giá bé 98 như sau: Thuộc dạng có da có thịt, vòng 1, vòng 3 khủng, kéo theo vòng 2 cũng hơi to nhưng lúc em mổ cò thôi. Đứng nhìn trong rất gì và này nọ. Đặc biệt đứng phía sau nhìn như đồng hồ cát. "Doggy nhìn cái out luôn".
Dịch vụ bé mạng lại: nude 100%, tắm tiên, BJ, HJ, MS khỏe, Chà thái và đặc biệt bất ngờ ngơ ngát bậc ngửa. Đi vé Onsen xông hơi tắm rửa khỏe mệt thay đồ võn vẹn 45. Má ơi sao cảnh này quen vậy. Hình như có đi ở đâu rồi....... chuẩn luôn Tô châu bị y chang. Và thật bất ngờ em nó mới chuyển qua thiệt. Khóc không ra nước mắt.
Vô chủ đề chính: sao khi hôm qua chén em 65 phê pha xông thì nay em chén em 98 đầy mông đợi. Nhưng khi vào phòng xông hơi thì em bước vào và ngồi yên trên giường nhìn mây trôi nước chảy. Mình khá bất ngờ vì bé nó ko thèm vô chào mình 1 cái luôn. Thôi kệ ko sao. Xông hơi ra thì bé lao mình xông nói mình đi tắm. "Ủa gì dị" tiếng nội tâm thốt lên. Không cho đợi khô chút luôn rủ đi tắm rồi. Mà lúc này
nhìn lại thì em chưa nude luôn. Mình ok đi tắm e mới bắt đầu cởi khi mình vô bồn. Thôi tạm chấp nhận được do mới té xe.
Bắt ngờ chưa ông già. Bé tắm như mẹ tắm con y như Tô châu mấy lần trước đi... thôi đành chịu. Tính lâu rồi không đi người mới có anh em vô chỉ bảo ai dè nó mới 100%.
Lúc tắm không có gì kích thích thì bài massage khỏe cũng chỉ ở mức có bài bản chút đỉnh cho qua và vô phần chà thái lưng. Phần này thì ngực bé khá to nên chà rất chi là phê. Và em chà nương người chỉ để phần ti và ngực chạm lên chân lưng nên kích thích vô cùng. Đó giờ chà thái là Phát bị liệt dương. Mà nay nó lại chào cờ. Đả thiệt.
Lật người lại thì bé ko tha dầu Nuru chà nửa mà chỉ sơ sơ phần ngực chạm vào cậu bé xong là bất đầu BJ 50% HJ 50%. Bé khá ngoan khi quay người ngang cho dễ sờ mó bóp nắng 3 vòng của bé. V4 bé cỏ nguyên sinh, nước nôi lênh láng, múp rụp, vòng 1 siêu to ti nhỏ bóp cực sướng tay. Bóp bụng cũng sướng nốt. Và chuyện gì đến cũng đến. Out trong tư thế quay tay và bé rủ đi tắm. Phần này bé tắm sơ sài quá. Xong thay đồ đi ra tip tại quầy. Và bất ngờ chưa Phát mụp. 45p xong. Quá nhanh quá nguy hiểm.
Tổng kết lại bé cần được huấn luyện thêm chút đỉnh là tuyệt cú mèo cho anh em thích chuppy. Mặt bé khá đẹp.
Thiệt hại: Tic onsen. Tip 800. Anh em caffe.

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Bên TC thì vé tắm chung đa số các bé toàn tắm qua loa, không có kích thích trong bồn như bên DB, chắc quen tác phong bên TC. Nghe bác tả sao e thấy bé này quen quen, phải bé này có răng cửa hơi lệch không bác.?

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Cảnh của bác hơi giống Tàn Tàn hôm qua rồi. Chắc Tàn Tàn sụp nhìu hơn bác nữa. :ami-(19):

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
  • Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

XkCantho