Q.1 - [DBQ1] Ghi bàn thắng kết thúc trận đấu phút 90' từ kỹ năng đỉnh cao của Nguyễn Quang Hải 19 [P2] | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 [DBQ1] Ghi bàn thắng kết thúc trận đấu phút 90' từ kỹ năng đỉnh cao của Nguyễn Quang Hải 19 [P2]

Lượt xem: 1,827

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
...* Tiếp nối P1 "Trở lại sau chấn thương, tôi đã lập cú đúp!" *...
* Trước đó, tôi và em đã có một màn ân ái đầy cảm xúc trong bồn tắm, 2 người nhìn nhau mỉm cười, có vẻ em cũng hài lòng, mọi lo lắng trong tôi dần tan khi cũng cho em được chất xúc tác để thăng hoa. *
- "Em đã dâm rồi mà anh còn dâm hơn em nữa!", em lặp lại câu nói đó.​
[Biết sao giờ, vì anh trước giờ toàn tự thỏa mãn, đi khám phá lần đầu thì buồn nhẹ nên có được cơ hội như hôm nay anh phải nhiệt huyết thôi. Thật ra khi viết tới đây, tôi vừa bước ra khỏi DBQ1 lần nữa, lần này là trải nghiệm với một bé khác, không gặp được em vì lí do bất khả kháng nhưng nó càng làm tôi nhớ em hơn. Vì sao ta? Khi so sánh 1 điều gì chúng ta phải đưa về cùng một hệ quy chiếu, cùng một mẫu, và nay tôi cũng đi Onsen 2. Rất tròn vai, nhưng như người ta nói tình đầu luôn để lại nhiều dấu ấn khó phai, tôi có thể tưởng tượng ra được rõ mồn một những gì đã diễn ra cùng em, cảm xúc của tôi khó tả khi trải nghiệm cùng em]
- Từ bồn tắm, em bước ra trước, tôi để tay hờ vào người em để có gì trơn trượt còn đỡ lấy, em lấy khăn lau người, lau xong không quên lấy khăn và lau cho tôi. Cưng thế cơ chứ! Bước ra ghế vua ngồi, nhấp một ngụm nước cho đã khát thì em cũng ngồi xuống nghỉ ngơi một chút. Đang tranh thủ ngắm cơ thể trắng nõn ấy thì em mặc vội cái váy vào, với tay tắt bớt 1 ánh đèn.
- "Anh nằm xuống giường đợi em xíu nha! Em đi lấy đá nóng với túi chườm"​
- "Nhanh rồi vào với anh nha!" (Hay thôi khỏi chườm cũng được, tôi nghĩ bụng, ngồi nói chuyện với em là được rồi)​
- "Đợi chờ là hạnh phúc anh à! Đợi em xíu", em nhìn tôi cười rồi mở cửa ra ngoài.​
- Trong không gian yên tĩnh, mỗi giây được tôi tận dụng triệt để để hồi phục, chuẩn bị cho phần còn lại của trận đấu. Được gần 10p thì em quay lại cùng túi đồ và bắt đầu massage khỏe cho tôi, em vừa chườm đá nóng vừa kể cho tôi những câu chuyện về cuộc đời em, tâm lý con gái, nhu cầu sinh lý, sự nghiệp đàn ông,... Nghe những chia sẻ của em tôi cảm nhận được em có những nét ngây thơ bên cạnh sự dâm tà sẵn có. Rồi điều gì đến cũng đến, em bắt đầu vào sở trường của mình, nhè nhẹ lấy cặp bong bóng trắng hồng trườn nhẹ khắp người tôi, từ chân lên lưng để kích thích các giác quan, đâu đó khi ngang qua ngã ba, các ngón tay lại đụng vào 2 viên ngọc rồng rồi vuốt nhẹ, thế mới cay chứ, cây súng của tôi cũng bắt đầu lớn dần. Chịu ko được nữa nên tôi xoay người lại, để cây súng chạm vào người em, em nhanh như cắt tiến tới trước mặt, đưa cặp bong bóng đó ngay tầm miệng của tôi, 2 tay choàng sau cổ tôi, giờ sao nhỉ? Bú bình, đi lưỡi và nhào nặn thôi chứ sao giờ, kk. Lướt nhẹ lưỡi qua lại đầu ti nhỏ bé hồng hào ấy, bên này rồi lại bên kia, bên nào không có lưỡi thì cũng được ngón tay tôi mơn trớn, không cho em làm gì cả, miệng em ko được làm gì nên rảnh rang, em rên và liên tục là những lời khẩu dâm.
"Em sướng!" , "Anh mới đụng dô em là nó khóc rồi, giờ sao anh?"​
- Nghe mấy câu đó cứ bị thích, tôi tăng nhịp độ hơn, sau đó đưa tay đặt lưng em nằm xuống giường, lúc này 2 hiểm địa cạ sát nhau nó kích thích cực độ, chỉ thiếu điều không cho vô được. Vào tử cấm thành cẩm y vệ nó quánh cho tét đầu. Ghé đầu sát tai em:
"Giờ anh muốn đẩy em quá!" Em nhắm mắt quay sang 1 bên và im lặng (biết là ko được rồi, nói cho em kích thích thôi chứ tôi còn tỉnh táo lắm, kk)​
"Ok để anh dỗ cho bé bướm hết khóc nha!"​
- Vừa dứt câu, tôi hôn nhẹ lên má em, xuống cổ rồi bụng, sau đó đã đến vùng cấm, ta nói nó sạch sẽ mà không có mùi luôn, nơi này đã ướt đẫm từ lâu, giờ mới thấy lưỡi mình có công dụng đặc biệt, lướt nhẹ vào giữa 2 môi để chia tách, sau đó đi lên đi xuống biên độ như không có điểm dừng, nhịp độ liên tục, lâu lâu liếc lên nhìn em, em rên và lấy tay bấu nhẹ vào tóc càng làm tôi hứng hơn. Sau đó tôi vừa đưa ngón tay vào trong vừa lân la hạt đậu nhỏ, em bị kích thích, dâm thủy ra thật nhiều, nãy giờ không được làm gì nên cũng bứt rứt, em dùng sức lấy lại thế chủ động, tôi đứng dậy, giương cờ thẳng ngay mặt em, không đợi đến 2s, thằng nhỏ đã nằm trong miệng em. Em bú trong sự đê mê, tôi cũng nhắm mắt tận hưởng. Được một lúc sau tôi nói em vào tư thế 69 huyền thoại, tôi làm cho em, em làm cho tôi, ai vào việc nấy nhưng điểm chung là đều nhiệt, tôi vét sạch nước nơi ấy, cảm giác lưỡi của mình đẩy 2 môi của em qua lại thật khó tả. Em cũng dùng lưỡi của mình rà hết cây súng, lau súng, ngậm bi, quét từ dưới lên trên rồi lại quay lên đầu não, phê không thể tả, ngậm chỉ từ lút cán trở lên, quan trọng nhất em kết hợp nhuần nhuyễn giữa kỹ năng khẩu dâm và thị dâm. Sau một hồi thấy sắp không ổn, đạn dược trực chờ chuẩn bị lên nòng, ráng gồng thêm một xíu để cho em ra luôn thì thật may, tôi tăng nhanh nhịp độ lưỡi, em rên rồi giật nhẹ từng cơn, mặt ngước lên trần, tay chỉ cầm cây súng không làm gì được, thế là tôi ghi bàn thứ 2 ở phút 90', thích gê cho em chừa. Dâm thủy em lại ra, tôi húp bằng hết, sau khi thỏa mãn thì em cũng trả thù tôi, em bú một nhanh hơn cùng tiếng rên kích thích làm tôi đầu hàng tuôn trào trong miệng em ngay sau đó. Em tiếp tục vắt, vắt, vắt, out rồi mà vẫn bú miệt mài vậy đó các bác, thích thiệt. Kết thúc trận đấu!
- Em lấy khăn giấy lau cho tôi rồi 2 đứa dắt nhau vào bồn tắm, súc miệng, tắm lại cho nhau. Xong xuôi ngồi trò chuyện tâm sự một lúc thì em cũng lại sà vào người tôi, cứ vậy sao anh về chứ. Bịn rịn chia tay, em tiễn tôi xuống dưới sảnh ra về. Tới đây thì không biết nói gì nữa rồi, hài lòng, chắc treo giò thôi để cảm giác này không bị phá hỏng, không ai chen vào, để là một kỷ niệm đẹp. Nếu có đá nữa thì cũng chỉ đá với Nguyễn Quang Hải 19 thôi, kiến tạo vậy tôi mới ghi bàn được!
* Kể thì muốn kể nhiều lắm nhưng thôi nên kết bài ở đây thôi, đọc tới đây anh em chắc cũng mệt rồi, kk.

Tổng quan:
Tic: Onsen 2 (1200)
Tip: Bằng Tic + thêm 1 chút cho sự hài lòng
Về em Nguyễn Quang Hải 19: đá cho đội tuyển thì kỹ năng đương nhiên là tốt đến tốt rồi các bác ạ yociexp95
V1: to (cận bưởi), tròn, trắng, ti hồng xinh
V2: có chút lipit nhưng ko quan tâm luôn, xinh + chiều là chịu hết
V3: cong, trắng, sờ nắn vào chỉ thấy kích thích thôi
V4: đã tỉa tót gọn gàng, sạch sẽ, nước nôi lênh láng luôn
Face: xinh, nói chuyện có duyên (đối với tôi, còn anh em tự trải nghiệm nhé)

Chiến thần

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/12/15
Chủ đề
4
167
54
0 ₿
Rp hay như viết truyện dâm vậy

• Like
Điểm cảm xúc: Zico and JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Mừng Bro @Sancho10 có trải nghiệm trên cả tuyệt vời với PÉ Bảo Bối [19].
Nếu có dịp ghé thăm Dubai Luxury Q.1, Bro gặp thử PÉ Mây [16] & PÉ Nobita [12].
Bro có thể tham khảo trước 2 bài Reports của JL nếu lòng Bro có điều quan ngại...

Link bài PÉ 12:

Link PÉ 16:

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần and Zico

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
Cảm ơn bác. Lần tới tui sẽ thử gặp bé Nobita. Bé là Nobita thì mình đóng vai Xuka cho bé mê nhỉ

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
PÉ Xuka [79] là bạn thân vs PÉ Nobita [12] nha Bro.
Có dịp Bro hãy thử đi 4 tay - Super Onsen : [19] & [37] - [12] & [79]
Bro sẽ hiểu và có trải nghiệm khi gặp cặp đôi bạn chơi thân với nhau ngoài đời, cùng phối hợp hành sự khoái lạc như thế nào Bro nhé...

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
Đi 4 tay tui sợ chiều ko nổi bro ơi. Em nào mà cũng như NQH 19 chắc hết sức đó bro B82

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đi 4 tay là đã xác định vào chơi tất tay vs mấy Pé mà Bro, hehe chơi khô máu cạn tinh viêm màng túi... Đó là mấy Cha đồng dzâm khác chứ nào fải JL.
JL chỉ thích vào nằm 2 tay 2 Pé ôm ấp tỉ tê tâm sự khóc than kể khổ chứ đã có tuổi, già yếu sức đâu nữa mà chơi đấu vật cùng vs mấy Pé. Âu cũng là thú dzui tao nhã của riêng của JL mà thôi.

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
Tín
Tính ra buồn buồn vào tâm sự với mấy ẻm cũng vui bro. Cảm giác trong thời gian ngắn ngủi có người lắng nghe trút bầu tâm sự. Tui chắc phải học tập bro JL vô nói chuyện thôi, chứ vô sàn đấu UFC với 2 em thì bị cho Knockout sớm quá

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,130
651
0 ₿
Mừng bác cảm xúc dâng trào nhe

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,130
651
0 ₿
Vẫn JL, ko quên các em, kee

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL tới tháng 12 cuối năm cũng vừa tròn 40 nồi bánh chưng xanh. Già khú đế mà vừa xấu trai vừa nghèo mạt rệp nên tới nay vẫn còn chưa một lần kết hôn chưa có Vợ có Con, Bồ cũng hok có nốt, hic hic.
Thú dzui duy nhất chỉ biết tìm đến chốn :

"Yên Hoa Ủng Trứ Phong Lưu Chân Tình Bất Tại".

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿