Q.1 [DBQ1] Nghĩa tình hết mình AE

Lượt xem: 1,931

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
Chủ Nhật 31/07/2022 cũng như bao ngày chủ nhật khác,nhưng hôm ấy có 1 sự khác biệt là hẹn hò cùng với các AE thiện lành @Lươn Chúa,@MartiNLee ,@LSO ,@Cung Thủ ,@HTThichDuThu tại quán cafe trên đường Nguyễn trọng tuyển

AE cùng nhau nói chuyện chia sẻ giao lưu chuyện công việc,về các loại hình dịch vụ ăn chơi xưa và nay tình cảm riêng tư các kiểu túm lại là nhiều chiện.AE ,bạn bè có ích không phải chỉ bởi họ sẽ lắng nghe ta, mà còn bởi họ sẽ cười trêu chọc ta; qua họ, chúng ta học được đôi chút khách quan, đôi chút kinh nghiệm về bộ môn Massage,đôi chút khiêm tốn, đôi chút nhã nhặn; chúng ta sẽ học được ở họ những nguyên tắc,luật lệ của cuộc chơi và trở thành người chơi tốt hơn trong bộ môn nhạy cảm mà sung sướng này.Bạn gặp những người sẽ quên bạn. Bạn sẽ quên những người mình gặp. Nhưng đôi khi bạn gặp những người mình không thể quên. Đó là những người AE,bạn bè tốt.

Những người bạn này thực sự biết điểm yếu của bạn nhưng chỉ cho bạn thấy điểm mạnh, cảm nhận được nỗi sợ của bạn nhưng củng cố niềm tin. Thấy được những lo lắng của bạn nhưng giúp bạn giải phóng tinh thần, nhận ra những điều bạn bất lực nhưng nhấn mạnh những điều bạn có thể làm1500+ Những câu nói hay về tình bạn bất hủ ý nghĩa và sâu sắc nhất This article is referenced content from https://chanhtuoi.com - 1500+ Những câu nói hay về tình bạn bất hủ ý nghĩa và sâu sắc nhất .Tìm được tình yêu chân thành đã khó nhưng tìm được tình AE bạn bè nghĩa tình càng khó hơn.Chân thành cảm ơn những AE đã có mặt buổi cafe nho nhỏ ngày hôm ấy đã giúp cho Già tỉnh ngộ, nhận được nhiều bài học sâu sắc

Sau khi ngồi đồng chán chê học được nhiều điều bổ ích thì AE nạp thêm calo trên đường Rạch Bùng Binh với những tiếng zô zô đầy nhiệt huyết của tuổi trẻ,ham vui của tuổi già và ngà ngà của men bia

Đã đến lúc phải chia tay với tay bắn tỉa @MartiNLee về Windy Tân Phú,dưới sự dẫn dắt của Đại Gia 8K ,số AE còn lại lên xe nhắm hướng 41 Lê Thị Hồng Gấm tập kíck.Gởi xe,lên lầu may mắn gặp được Mr Tùng tóc búi Samurai Bun,cùng e Thảo Lễ tân xinh tươi như hoa,em có nụ cười thật đẹp.

Sau 1 lúc bận rộn hỏi thăm nhau thì số ai sướng người đó hưởng,chia tay nhau vào thang máy,lúc đó cảm giác hình như là bị thôi miên (Ngu tập 1), ai bảo sao làm vậy chắc có lẽ chạy 3 gác mưa nắng ngoài đường suốt nên hơi bị choáng ngợp bởi sự hào nhoáng của csvc Dubai Luxury Q1 sự Professional của Thảo xinh đẹp và sự nhiệt tình của a Samurai,chỉ biết lầu 4 quẹo trái rồi bỏ phòng đầu vào phòng thứ 2,em locker hướng dẫn gì đó cũng ko nhớ,mà vẫn nhớ là có gởi em 1 ít cafe (tiền thì éo quên,chạy 3 gác vất vả lắm) vẫn còn ngây ngất bởi vẻ đẹp csvc dubai mang lại,chưa định thần được thì cốc cốc cốc ai gọi đó,quay đầu nhìn lại thì e đã vào nhí nha nhí nhảnh Chào Anh !!,
uh thì chào Em !!!

Em hỏi : A xông hơi chưa ?
Chời ơi chời mới zô đang dòm xung quanh toàn vàng định kiếm cây tuốc nơ dít ra nạy kiếm 1 ít vàng về bù lại tiền vé và tip quần áo còn nguyên nè chời
Thôi để em cởi cho, rồi xong (Ngu tập 2) em nhẹ nhàng từ từ cởi áo,móc lên giá,rồi bật nút kéo cái suỵt.... rồi kêu mình mặc cái quần bé xíu màu vàng vào xông ướt chút cho khỏe,biểu sao làm zậy anh ở vùng ven mới ra thị thành xa hoa cóa biết gì đâu.
em đi tới đi lui mở nước chờ nước đầy tầm 10 phút thì mình cũng bước ra,ngồi xuống đây em lau mồ hôi cho,hic...hic... ngoan như cún dù hình dáng e nhỏ nhắn

Service : Chắc ko cần diễn tả quảng cáo nhiều vì chất lượng ở khu phồn hoa bậc nhất này sẽ làm cho những người khó tính nhất cũng phải trầm trồ.Onsen,Nuru từ trong bồn ra tới ngoài,đường lưỡi điêu luyện của e làm ngất ngây con gà Tây (Ngu tập 3)
Thái độ : Nói chuyện có duyên,ngot ngào,nhiệt tình,dễ bị say nếu ko tỉnh táo,được cái e rất ngoan hợp tác rất tốt trong mọi tình huống, A đã bỏ qua hết đá nóng,khỏe,túi thảo dược vì sợ ko có thời gian với ko mang theo dụng cụ

nên đành đốt cháy giai đoạn.Rà bằng lưỡi kiểm tra bằng tay xem có ai đặt bom thả mìn ko,lâu quá rồi ko được thưởng thức cái đẹp nên hành em hơi bị lâu (NGU TOÀN TẬP) em rất ngoan,cảm ơn em đã hợp tác và cho anh 1 buổi chiều đầy thăng hoa xung xướng.

Thiệt hại: Tic,Tip Onsen
Locker,bác giữ xe ai cũng 1 chút zui zẻ

P/S: Hết giờ zọt lẹ zìa nhà,má mấy đứa nhỏ gọi chéo chéo,chuyến này toang thật rồi AE ạ.Hẹn em trai có kiểu tóc Samurai,cô lễ tân xinh đẹp và cái team hư hỏng 1 dịp khác hội họp vui hơn,đông hơn nhiều cái mới hơn nữa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Mốt mình dồn bài zdo box Hẹn hò tâm sự đi, hổng review KTV nữa, chuyện tâm tình ae mình mới là cái sâu lắng và lấy đi nc mắt của e :sprite-38::sprite-38:

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: LSO and Giàhamzui

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
A nói về tc AE bạn bè là chính mà,có sao nói vậy thôi,còn chưa hết ý

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Trầu quơ cảm động qué trầu qué đất a ôi

• Love
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Thì e thích khúc trên à, e chỉ muốn biết cảm nhận của ae sau những lần ae tu tập tâm sự hoi, ai cũng gentleman thế này chịu s nổi :sprite-38:

• Love

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
E dồn bài qua đó là Tùng tổng quản thịt e ngay =))

• Haha

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
  • Haha

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
746
608
0 ₿
Ủa hôm đó e thấy a tỉnh táo lắm mà. Đừng có mượn bia rượu chấm mút ngón tay nha :sprite-144:

• Haha

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
thiệt là vui, tiếc là em bận không ra cùng anh em được

• Love

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cảm ơn anh @Giàhamzui đã đến ủng hộ sau buổi họp mặt cùng anh em, đồng thời chúc mừng anh gặp được nàng thơ dubai, ngây thơ, trong trắng.......hihihi, và buổi giao lưu cùng bé đầy cảm xúc dâng trào

• Love

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
Cảm ơn cơ sở,cảm ơn Mr Tùng đã giúp a có buổi trải nghiệm trên cả tuyệt vời

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Tùng cũng phải nhớ còn cái hẹn vs anh đó nha =))))
Hay mấy anh em mình thu xếp 1 ngày sét kèo hẹn hò tụ tập chung với nhau luôn cho tiện nhá anh @Giàhamzui

• Love