Q.1 - [DBQ1] Series Truyện ngôn tình [P4]: Cám dỗ chí mạng | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 [DBQ1] Series Truyện ngôn tình [P4]: Cám dỗ chí mạng

Lượt xem: 1,994

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
__THE STORY FROM ZICO__​

[PART 4]: CÁM DỖ CHÍ MẠNG
*...Trước đó, với một màn dạo đầu không thể tuyệt vời hơn, thằng em của tôi đã muốn cương cứng hết mức, tôi nghĩ lần sau nếu có thể thì out thử 1 lần ở ngoài này xem sao. Nhưng thôi đó là câu chuyện của lần sau, còn lần này thì vào bồn tắm mà.... hành sự tiếp thôi.*
Em rảo bước đi trước và từ từ trút hết lớp y phục của mình, cặp mông tròn rung lên theo từng bước đi khiến cổ họng tôi khô khốc. Ngày nào cũng thế này tôi không chắc mình có thể kiềm chế được, lạy chúa, con cũng có giới hạn thôi. Ở người con gái nhỏ nhắn này đối với tôi sao có nhiều nét quyến rũ lạ kỳ, tất cả mọi thứ mà những người con gái khác mong muốn có được, em đều có: Thân hình trắng trẻo, đường cong gợi cảm, khuôn mặt xinh xắn, kỹ năng điêu luyện. Riêng có 1 thứ em chưa có được thôi, đó là tôi.
Sau khi bước vào bồn tắm, em kiểm tra lại nước tắm đã vừa hay chưa, tiếp đó từng đợt từng đợt lấy nước hất nhẹ lên cơ thể ấy và quay sang nhìn như muốn tôi vào thật nhanh cùng em. Liền cởi bỏ chiếc quần thun giãn màu vàng, tôi không để thằng nhỏ bị kìm hãm và bí bách nữa. Hai ánh mắt nhìn nhau, đưa tay lấy vòi sen làm ướt cơ thể, thoa xà bông tắm lên người nhau và bắt đầu tắm chung.
Em chăm sóc thằng nhỏ của tôi thật tỉ mỉ, dưới sự "tác động" của em thì nó cũng đã lớn một cách nhanh chóng, tôi không bất động mà lướt nhẹ các đầu ngón tay dọc theo sóng lưng, bờ mông em để mơn trớn. Khi cả hai cùng sạch sẽ thơm tho thì tôi biết đã đến lúc "tới công chuyện".
Nàng đặt chân khom người xuống dưới, tay nhanh như điện cầm lấy thằng em nhịp trước 2-3 cái rồi bất ngờ dùng miệng làm mất tích thằng nhỏ, cái lưỡi ma thuật liếm trọn từ gốc tới ngọn, sau đó em dừng lại và tập trung kích thích phần đầu não. Tận hưởng sự phê pha trong vài phút, cô bé của em đã ướt đẫm dâm thủy, em ngưng lại, hơi ngước lên nhìn tôi như chờ đợi một điều gì đó.
Chỉ chờ có thế, đôi môi hồng của em đã bị tôi phủ kín. Tham lam mút lấy cái lưỡi thơm tho trong khoang miệng, tôi như quên hết tất cả mọi thứ để đắm chìm trong cảm giác mềm mại của bờ môi ấy. Ôm chặt lấy cái thân thể nóng bỏng trong vòng tay của mình, hai chiếc lưỡi quấn lấy nhau dưới ánh đèn vàng mờ, hai cơ thể như đang hòa làm một trong tiếng nhạc du dương. Rồi em kéo hai bàn tay tôi úp lên bầu ngực đầy đặn của em, núm vú bé nhỏ đã vểnh lên từ lúc nào. Tôi thỏa thích nắn bóp hai bầu vú trắng trẻo, em rên lên từng tiếng mỗi khi cái đầu ti nhỏ hồng bị tôi kéo nhẹ. Để em dựa vào thành bồn, tôi ngậm một cái núm vú vào miệng và mút chùn chụt, thằng nhỏ cương lên hết cỡ cạ nhẹ vào đùi non của em khi hai đôi môi dính chặt lấy nhau.
Được một lúc, em khẽ nói:
- Xíu anh sướng thì giờ em phải sướng mới được nhaaa!
Vừa dứt lời, em co 2 chân lại, hai môi lớn bé ướt át của cô bé dần hiện ra trước mặt khiến tôi không chịu thêm được nữa. Úp mặt vào cô bé đã được tỉa tót kỹ càng của em, mùi sữa tắm hòa với hương vị dâm thủy khiến tâm trí tôi ngất ngây. Tôi hôn từ từ lên hai bên môi rồi rà nhẹ lưỡi xuống, dâm thủy của em tuôn ra ngày một nhiều mỗi khi cái hột le bị lưỡi tôi chạm đến. Hai chân em kẹp chặt lấy đầu tôi, lưng cong lên chịu đựng từng cơn khoái cảm. Tay tôi đưa lên xoa bóp hai bầu ngực của em liên tục trong khi bên dưới miệng vẫn húp soàn soạt. Bất chợt tay tôi đã chạm đến hạt đậu nhỏ, tôi day nhẹ, xoa hai môi rồi tiến vào sâu trong cô bé. Em chạm vào cánh tay tôi, rên nhẹ:
- Cho vô sâu hơn xíu nữa đi anh!
Tôi được dịp lại tăng nhanh tốc độ, em nhắm mắt, người giật giật từng nhịp trong khi cô bé bên dưới run lên, em ra rất nhiều chứ không phải dạng vừa đâu. Hai chân em vẫn dang rộng sau cơn sung sướng, suối nguồn hơi hé mở, tôi nhìn thích lắm.
Sau khi được lên đỉnh, em trườn nhẹ đến thằng nhỏ đang giương lên chờ đợi, tư thế cong mông lên của em khiến tôi càng lúc càng thấy hưng phấn. Lưỡi em thè ra, liếm một đường dài làm tôi sướng muốn trợn mắt. Em ngước mắt lên nhìn tôi khiêu khích trong khi lưỡi đá liên tục vào hai quả trứng, há to miệng ngậm gần hết thằng em vào cổ họng, những ngón tay em vươn lên xoa nhẹ lấy đầu ti tôi. Được em chăm sóc liên tục như vậy trong vòng 10p, khi thấy cảm giác tê tê nơi đầu não thằng em, tôi nhẹ nói:
- Anh sắp ra...
Đang miệt mài ngậm và bú thằng nhỏ, khi vừa nghe được câu đó, em lại tăng thêm nhịp độ, môi và lưỡi chuyển sự tập trung lên đầu thằng em, kèm theo là những tiếng rên nhẹ để thêm sự kích thích. Tôi chịu không nổi nữa liền out ngay sau đó, em vẫn xóc nhẹ kèm theo động tác bú cho tôi phóng thích hết những dòng tinh nóng hổi.
Hôn nhẹ lên trán em, tôi và em cùng tắm lại để chuẩn bị cho màn hồi phục.​
Coming soon...​

Đến đây thì Part 4 cũng đã hết, hãy cùng chờ đón phần tiếp theo nhé anh em.
Cảm ơn anh em đã đọc truyện.

Tái bút, ZICO.

Tigerbac

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
24/3/22
Chủ đề
19
351
82
1 ₿
Mốt xong đóng tập làm tiểu thuyết bán luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: Zico

Huỳnh Tùng

Tập Sự
Nhập Môn Massage
20/1/22
Chủ đề
0
109
72
0 ₿
Đề nghị đồng chí làm thêm 1 bài copy và pass 4 phần làm 1 để a e làm tư liệu đêm khuya B32

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
1:00 AM vào đọc bài này @@
Mèn đét ơi tính hok dùng dao, dùng súng mà giết người giữa đêm khuya thanh vắng huh !?

• Haha

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Bài viết anh hay quá kiểu đưa người đọc lên tới đỉnh và lại phải lên đỉnh , tks anh đã rp !
Ngồi chờ phần kế tiếp của anh ^^ .

• Like

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
Mình cũng tính sẽ tổng hợp lại 1 bài hoàn chỉnh để ae vào nhà tắm có chất xúc tác B38

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
Tưởng ông đi ngủ r =)) giết người bằng ngòi bút mới đỉnh cao JL ạ. Tối đọc đừng làm gì bậy bạ nhé

• Haha
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
Cảm ơn bạn. Bạn cứ like & subcribe kênh của mình để nhận đc thông báo mới nhất nhé :) Ae đọc bài thấy cuốn theo & vui là đc rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
Hứa với anh là đi nốt lần này thôi nhé. Anh ko muốn vì bài rp này mà ảnh hưởng mục tiêu của em =))

• Like

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Em thấy anh rp tâm huyết vậy phải mừng cho anh em vì đã đọc được bài viết hay chứ ạ .EM cũng không hẳn đâu anh , tại 1 phần em tham chơi , với em thấy bộ mon masage này rất thích , tuy nhiên cuộc chơi nào cũng vậy nếu chơi không kiểm soát mình sẽ ảnh hướng tới mình .

• Like

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
Ok em. Thật ra kể từ bài Nhanh như chớp đầu tiên viết bằng đt anh chưa ưng ý lắm thì những bài sau anh đều mở máy viết. Mỗi bài cũng là tâm huyết của anh. Chơi & cân bằng mọi thứ là ok rồi em trai.

• Love

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
@Zico
Thật ra em nghĩ trước giờ phải chọn lựa 1 trong 2 anh , tập trung 1 cái gì đó thì nó sẽ đem lại kết quả tốt hơn , em đang muốn dứt khoát chơi 1 lần rồi tập trung dồn vào công việc ạ . Dạ tại đánh máy mình nghĩ gì ra viết nó cũng nhanh với thao tác tiện hơn , như em đánh máy giờ không cần nhìn bàn phím luôn ^^

Anhhao123

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/4/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Bác xuất ở kim đồng để làm hư cả một thế hệ trẻ thơ à nên nhớ bài viết có những từ ngữ và ảnh không phù hợp với người dưới 18 tuổi nhé

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
Cũng ko hẳn là chọn 1 trong 2 đâu em. Quan trọng mình biết cân bằng tài chính và thời gian là đc. Nhưng nếu đã muốn tập trung thì chơi ít thôi, kk. Uhm, đánh máy thuận tiện hơn để viết lách

• Like