Q.1 DBQ1: TÁI NGỘ GIAI NHÂN (39). Part 1

Lượt xem: 1,435

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Để công tâm mà nói, trong suốt thời gian tham gia bộ môn anchoi "Lành Mạnh" này. Mev tui cũng từng kinh qua khá nhiều ải Mỹ Nhân. Nhiều lần một bước lên mây, hay sảy chân lọt hố cũng không ít. Có những cô nương đi qua lại để lại nhiều cảm súc cho Mev tui. Yêu - thật sự không dám nghĩ đến. Ghét - yêu không hết thì sao mà đem lòng để bụng được. Hận - Hận 1 nỗi không thể cùng em đi đến cuối con đường. Còn lại có thể gói gọn chỉ là một chữ THƯƠNG. Em bé 39.

Bay vào lại Sài Gòn, hành trang mang theo chỉ một chữ Nhớ mà em lỡ trao tôi từ hôm trước, không chần chừ một giây phút nào. Book vội chuyến xe về lại nơi quen thuộc 41 LTHG hôm nay được diện kiến bé Ng lễ tân với nụ cười toả nắng luôn thường trực trên môi khá dễ thương. Thủ tục đầy đủ, Khánh Kute dẫn tôi lên phòng, vẫn sự tận tình với tiêu chí KHÁCH HÀNG LÀ THƯỢNG ĐẾ luôn làm tui hài lòng, không quên gửi em ly càfe sáng.

Ngồi trên ghế chờ em, cảm giác mới lạ mà DB mang lại khá HOANG MANG. Thả rông suy nghĩ miên man với bộ dụng cụ mà CS dùng để trang trí kia, chợt giật mình nếu lỡ mình trở thành nạn nhân của các em thì thật sự không còn từ gì có thể diễn tả =]].
EM bước vào, vẫn cái nét duyên ấy, nụ cười ấy mà sao hôm nay đối với tui lại ấm áp đến lạ kỳ. Em nhẹ nhàng tiến đến bên cạnh, tui lại nôn nóng mà ôm chầm lấy em dường như sợ em đi mất. Em nguýt nhẹ, điệu cười ma mị làm tui mất ăn mất ngủ lại cất lên, không quên nhắn nhủ:" Hôm nay em dành trọn cho anh, không vội đâu mà sợ". Câu nói ấy làm tui nhẹ lòng đi vài phần.
Có thể coi là tui ngộ nhận tình cảm này, nhưng tại thời điểm đó xin cho tui cảm thấy được YÊU. Từng hành động nhỏ của em cũng làm TYM tui rung động, cái nắm tay sau nhiều ngày không gặp, từng lời hỏi thăm, cái hôn nhẹ lên má khiến tui như được sống lại những ngày mới tập tành Tán Gái rồi Yêu Đương.
Vẫn là Dubai, nhưng hôm nay được ngồi trên chiếc ghế khác ( hơi đau lưng và ót êm ái hơn những chiếc ghế cũ) một trải nghiệm khác lạ. Những ngón tay nhỏ nhắn khẽ lận từng cái cúc áo của tui mà cởi ra, còn bổn phận tui chỉ được ngồi im nhìn ngắm em mà chịu trận. Thả đàn kiến bò dọc sống lưng, môi em không quên đi khắp người tui, lâu lâu lại lén hôn trộm tui 1 cái làm tui điếng người mà tê dại đi. Không để em chờ lâu, tui tự giác đứng dậy, thay đồ ngồi chờ em xử tội.

Lại cái hành động búi tóc làm tui tan chậm tâm trạng ấy, vòng đôi tay ôm em từ phía sau mà cảm giác như được ôm trọn cả thế giới vào lòng. Khổ một nỗi "thằng nhỏ" phản chủ lại không chịu nghe lời, ngóc cái đầu dậy xem "thằng lớn" đang làm gì con gái nhà người ta. Hóng chuyện quá sức.
Bước vào bồn tắm, nước nóng đã chuẩn bị sẵn, em bước vào ngồi đối diện tui, kéo em lại gần, môi tui lại vội vàng đặt lên môi em mà hôn. 2 cơ thể quấn lấy nhau không rời, em cũng không phản đối, ngược lại hưởng ứng một các nhiệt tình. Đầu lưỡi em lick nhẹ từ cổ lên vành tai làm tui rùng mình, tui không vừa, cắn nhẹ lên bờ vai có điểm cánh hoa màu hồng nhạt. Em thở nhẹ từng cơn bên tai, đôi tay không quên an ủi "thằng nhỏ" như muốn nhắn nhủ :" từ từ rồi tới lượt em".
Em hôn chầm chậm xuống ngực, bụng rồi lại hun tới "thằng ôn con" đang chờ chực, một tay em kích thích, miệng không ngừng kích thích. Người tui nóng ran mặc dù trong phòng đã bật sẵn máy lạnh 16 độ, thiếu điều chườm thêm đá lạnh để hạ nhiệt. Mà cho dù cố gắng đến đâu thì có những chuyện bản thân có cố gắng đến mấy cũng đành phải chịu bó tay. Gắng gượng 1 hồi tui cũng đành phải "ra" trong sung sướng. Em cười khúc khích, lại cái điệu cười ma mị, không quên lườm tui 1 cái, ghé tai tui nói nhỏ:"phê".
Em xả nước, tắm lại sạch sẽ cho tui. Bước ra khỏi bồn, tui lại được ngắm em kỹ hơn. Em lấy sẵn khăn tắm, lau đầu, lau người lại cho tui, từng hành động của em chăm sóc như người tình vậy.

Trong con mắt người đang có cảm giác ngộ nhận "Được yêu" mọi thứ đều có màu hồng, đối với riêng cảm nhận của tui khi nhìn em trong khoảnh khắc đó "Em đẹp lắm". Ánh mắt tui khó có thể rời em được. Nắm tay dắt tui vào Lồng, em sửa soạn lại khăn gối, rồi nằm bên cạnh tui. Trong đầu tui lúc ấy không còn quá quan trọng là bài khỏe hay bài mệt nữa, chỉ cần có em bên cạnh là bao nhiêu mệt mỏi đã tan biến tự lúc nào. Em xoay người ôm lấy tui, gò má nóng hổi áp lên ngực, hơi thở ấm nồng phà nhẹ. Tui đưa tay nâng nhẹ khuôn mặt em lên mà ngắm nhìn, mà không hiểu sao cứ "Lỡ" nhìn em là phải hun 1 cái, đoạn này mà ae có nói tui lợi dụng thì tui cũng chịu bởi đơn giản tui cũng "Lỡ" THƯƠNG em mất rồi.

To be Continue

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đây Part 1
Dzậy còn đây là bài debut 39 àh @@ :
DBQ1: 39 ơi! Em có phải chân ái của anh?

Thương thì thương là thương thế thôi
Thương thì thương là thương, thương vậy thôi
Thương thì thương là thương thế thôi, thương em nhiều thế thôi
Vô ý hoa rơi tàn tâm trí Câu thề hẹn ước giữ trên mi Nhớ nhung ai để lại theo gió Quay đầu ngoảnh lại cố nhân xa

• Love
Điểm cảm xúc: MeVius

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Bài đầu là gặp gỡ á Bro, bài Part 1 này là tường thuật lại 5 tiếng bên nhau :cuteonion17:

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Yêu lắm, thương lắm mà....

• Like
Điểm cảm xúc: MeVius