Q.1 DBQ1: TÁI NGỘ GIAI NHÂN (39) Part 2

Lượt xem: 1,515

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
583
356
0 ₿
Em, một cô bé có thể không nổi bật quá nhiều giữa đám đông. Nhưng đối với tôi, Em " Đặc Biệt".
Lần đầu, có thể mối quan hệ giữa tôi và em chỉ dừng lại là "Khách". Lần này lại khác, tôi chủ động hẹn được gặp lại em. "Cái gật đầu" đồng ý lại làm tôi phải ngóng chờ từng giây phút để được gặp em. Gặp được em lại mang một nỗi sợ. Sợ thời gian trôi nhanh đi mất lại khiến cho kẻ "si tình" này lại phải một lần nữa mang nỗi nhớ em mà khó có cô gái nào có thể mang lại cho tôi được.

Nằm trên giường với mớ suy nghĩ vẩn vơ, ôm em trong vòng tay thoáng chốc lại hôn trộm lên trán, cảm tưởng như tôi lại trở thành kẻ Hạnh Phúc nhất thế gian này. Em cũng giữ im lặng, dường như cả 2 đều sợ rằng khi cất lên bất kì âm thanh nào lại phá vỡ đi khoảnh khắc ấy. Có lẽ tôi là một kẻ nhạy cảm, có thể tôi sai nhưng thực chất lúc ấy, tôi cảm nhận được em là một cô bé với vẻ ngoài mạnh mẽ, vui vẻ nhưng bên trong lại ẩn chứa nhiều tâm sự nhưng lại không có ai để giải bày, chỉ đơn thuần muốn ôm lấy ai đó để được xoa dịu đi những tâm sự chỉ riêng em mới thấu hiểu. Và tôi lại là kẻ may mắn đấy, một phần tôi cũng cần được em vỗ về, nhưng phần lớn hơn chính bản thân tôi lại muốn được làm điểm tựa cho em mỗi khi em yếu lòng.
Em ngước lên, hôn nhẹ lên môi, khẽ xoay người nhìn đối diện vào ánh mắt đầy sự bất ngờ của tôi. Định thần lại, tôi kéo em sát lại gần, ghì chặt em vào người. Như cặp tình nhân mới yêu, tôi và em cuốn chặt lấy nhau không rời, 2 tay vuốt nhẹ dọc sống lưng em. 2 cơ thể ma sát vào nhau nóng ran, đưa tay lên tôi ôm trọn đôi gò bông mà theo tui khó có Anh Hùng nào có thể cưỡng lại được. Với tay lấy lọ dầu, em thoa đều khắp người rồi trườn nuru. Em đi đến đâu tôi lại nhổm người đến đó (người có máu nhột). Em hôn từ cổ xuống ngược bàn chân, rồi lại lượn lên chỗ đùi non, chốt hạ tại chỗ "thằng em" đã dựng lên tự lúc nào. Em ngồi dậy, khép 2 bàn chân tui lại mà "CHƠI CẦU TUỘT". Thằng nhỏ bị hành hạ mà thằng lớn lại sướng, cho m chừa cái tội hóng hớt =]]. Lật úp người tôi lại, lưỡi em lại tìm đến phần Gáy , đến nước này rồi thì da gà da vịt xin thưa là nổi lộm cộm lên hết rồi các ông ạ. Cái lưỡi điệu nghệ em rà không sót một chỗ nào, ví như Bạch Cốt Tinh muốn ăn tươi nuốt sống, thưởng thức trọn vẹn hương vị Đường Tăng vậy. Mà nêu có thật như thế thì Mev tui trong vai Đường tăng cũng cam tâm tình nguyện.
Trở lại tư thế ban đầu, miệng em vẫn không ngừng kích thích thằng nhỏ, bờ mông cong cộng thêm v4 của em đưa về phía tui, không chần chừ, tui liền chớp lấy cơ hội mà trả đũa. Mạnh dạn kéo em qua thế 69 huyền thoại, tôi như được quay trở về thời thanh niên, khi chưa biết dư vị Phụ nữ là như thế nào. Đôi tay ôm lấy bờ mông cong của em mà phản đòn. Mà tôi nói thật, các Anh Hùng Hào kiệt từ trước đến nay, dù có oai hùng, có oanh liệt đến mấy đều phải chào thua trước ải Mỹ Nhân, mà lần này đối với tôi, lại là một Mỹ Nhân mà tui trót đem lòng Thương mến thì điều đó lại đúng đến một ngàn lần. Thất bại lần 2 trước em, nhưng tôi lại tâm phục khẩu phục, nhìn những giọt mồ hôi thấp thoáng trên mặt em lại khiến cho tui thương em nhiều hơn.
Em vào bồn tắm vệ sinh sơ lại cơ thể, vẫn không quên nói chuyện với tui. Chợt nhớ ra từ khi vào với em đến giờ, tôi chưa có gì trong bụng cả, 2 lần chinh chiến cơ thể cũng đã réo lên inh ỏi, cặp đầu gối lại có dấu hiệu bất ổn.

Hoạ ví như Vi Tiểu Bảo trong bộ tiểu thuyết Lộc Đỉnh Ký của tác giả Kim Dung. Một kẻ thành tài vang danh thiên hạ nhờ 3 tấc lưỡi, nhưng lại có số hưởng hết phần may mắn của thiên hạ. Bản thân hắn cũng chính nhờ cái đầu mưu mô, 3 tấc lưỡi không xương lại cinh phục được 7 thê tử sắc nước nghiêng thành, Nhưng có mấy ai để ý rằng, người mà gã yêu thương nhất là Song Nhi Cô Nương - người không chỉ mang vẻ đẹp yêu kiều, lại chăm lo phu quân hết mực đến mức quên chính cả bản thân mình. Tôi thì lại không có được diễm phúc ấy, nhưng lại được an ủi bởi em. Nàng Song Nhi của riêng tôi.
Tô mỳ bò 2 trứng em tận tay nấu cho tôi, ly trà sữa Chôm Chôm chính em lựa chọn book về cho tôi. cũng là mùi vị ấy nhưng hôm nay nó ngon đến lạ thường. Ngồi trên ghế tiếp tế năng lượng, em vẫn không bỏ mặc tôi. Em ngồi bệt dưới chân, tay xoa bóp, vuốt ve, sợ rằng thiếu em tôi ăn không được ngon miệng. Đôi mắt ngước lên nhìn lên xem chừng tôi thưởng thức tay nghề úp mỳ gói của em, khuôn miệng không ngừng hỏi :"Ngon không anh". Tui xin thề lúc ấy 1 tô mỳ chứ em có nấu 10 tô, 100 tô mỳ tôi cũng ráng mà tọng cho hết, miễn là chính tay em nấu. Đã vậy lại còn bonus thêm món Chôm Chôm trà sữa, chính tay e đút cho nữa thì thiệc tình - L ơi tim anh tan chảy mất thôi. Chờ tôi ăn xong tô mỳ, em lấy khăn giấy lau miệng, không quên đề thêm cái hun lên trán. Thầm tự nhủ, chỉ có bên em Anh mới được trở thành "Bậc Quân Vương" hạnh phúc nhất trên thế gian này - chí ít là tại thời điểm ấy.

Tay trong tay, em lại dắt tôi vào bồn tắm, tắm sơ lại cho tôi một lần nữa, làn nước em đưa đến đâu, mọi ưu phiền, lo toan mệt nhọc của tôi được gột rửa đến ấy. Từng hành động ân cần của em lại khiến tôi nổi lên suy nghĩ ích kỷ kia - chỉ mong em là của một mình anh thôi. Em sửa soạn lại chiếc áo đã bị tôi ôm sộc sệch đi, trải khăn lên giường dìu tôi nằm xuống. Em gối đầu lên tay, một tay choàng qua người, tay còn lại nắm lấy tay tôi. Đích thị là lúc này, lúc tôi cảm nhận được rõ nhất, em cần một bờ vai để nghỉ ngơi, để tạm gác lại mọi tâm tư ưu phiền mà e cất giấu tận sâu tâm can. Ôm em thật chặt trong lòng không muốn xa, hôn nhẹ lên trán, thì thầm vào tai em những lời ngọt ngào mà ở đây tôi tiện nói ra. Tôi như được yêu thêm một lần nữa, dẫu vẫn biết đó là một ý nghĩ hão huyền đối với cả em và tôi. À không, đó không phải là yêu, mà là THƯƠNG - thứ tình cảm mà khi trải qua một đoạn đường đời ngắn ngủi trước đó tôi đúc kết lại. Không quá vồn vã như tuổi mới lớn, nhưng là một nhịp chậm lại của mớ tình cảm hỗn độn. Tôi tôn trọng em, cũng như tất cả các bé KTV khác, chưa bao giờ có một ý nghĩ nào dám xúc phạm, xin mạn phép được gọi em là người TÌNH, người tình này tôi xin được cất em vào góc nhỏ trong TIM.
Cả 2 lại chìm vào sự im lặng, dường như đang tận hưởng một nửa khoảng không riêng tư của nhau. Nhịp tim cũng theo đó tăng dần, dự là có thể nghe rõ mồn một. Em có 1 cái tật mà tui có để ý được, bàn tay nhỏ nhắn ấy lại không thể để yên một phút giây nào, ngoại trừ những lúc tôi khóa chặt tay em lại. Những ngón búp măng ve vãn khắp người tôi, từ cổ đến lưng, từ bụng lâu lâu lại khều "thằng ôn con". Bất giác em luồn tay ra sau gáy mà ghì chặt tôi lại, hương thơm từ em dộc ngay vào mũi, không phải là hương nước hoa, cũng không phải mùi sữa tắm, mà là mùi hương của cơ thể phụ nữ đầy ma mị, đầy cuốn hút. Mà đã trót "Lỡ" nhiều lần rồi thì lần này tui quyết định cố tình luôn cho bõ ghét. Cắn nhẹ lên đôi môi "Dảnh" đầy khiêu khích, không cho em kịp kháng cự mà trao cho em nụ hôn nồng cháy, nụ hôn mà đã quá lâu rồi tôi chưa được trao lại đến ai. Em cũng hưởng ứng lại mà níu chặt lấy. Tới lúc này tui lại cảm thấy "GHÉT" em quá mức, không cho tôi được toại nguyện, cái điệu bộ "Cố Tình Gây Thương Nhớ ấy". E kéo tôi ra thành giường, tụt chiếc quần "đồng phục Dubai" ra, em quỳ xuống mà chăm lấy "thằng em"tôi. Đã là đàn ông thì luôn mang trong mình cái máu "tự kiêu hãnh", bản thân lúc đó tôi cũng vậy, nhìn em trong tư thế đó tôi cảm giác được như mình được đứng trên cả thế giới, tựa như Mãnh hổ ngự Lâm mà tất cả muôn loài phải phục mệnh. Hết chăm "thằng em" lại sợ thằng anh ganh tị, e lại đẩy tôi nằm ra giường mà mơn trớn. Cũng không để em phải thiệt thòi tay tôi cũng bạo hơn mà kích thích cho em, âm thanh Hi-Fi cũng từ đó mà lên nhẹ, em và tôi quấn lấy nhau, 2 con người, 2 thể xác nhưng lại chung 1 ý nghĩ, đem lại cho nhau sự thỏa mãn. Quá tam ba bận, mà cho dù có thêm bao nhiêu lần đi chăng nữa thì tôi cũng đành bắn pháo bông mừng tết trung thu sớm. Những giọt mồ hôi nhẹ lăn trên má em làm cho em trở nên quyến rũ hơn, lại nhoẻn miệng cười duyên, cái môi "Dảnh" làm tôi xao xuyến đó vẫn còn cứ ám ảnh trong tâm trí tôi không nguôi. Em và tôi tắm lại sạch sẽ, mặc lại bộ trang phục vốn có. Em điểm nhẹ nét son đã bị tôi làm phai đi. 5 tiếng đồng hồ không phải là khoảng thời gian quá dài, ít nhất là đối với tôi. Giây phút này tôi lại chợt thoáng buồn. Buồn vì lại phải tạm xa em, xa cô bé mà tôi đã lỡ trót thương mà chưa biết khi nào có dịp được gặp lại em. Em ngồi vào lòng tôi, đôi tay bịn rịn níu giữ lại như cũng không muốn xa. Nhưng bản tình ca nào rồi cũng phải đến hồi kết, dù không muốn nhưng lại phải chia xa, cố gắng lưu lại mùi hương của em bằng chiếc hôn nhẹ trên má, thầm dặn lòng với anh chỉ có em là CHÂN ÁI

CẢM ƠN EM MỸ NHÂN 39

Tổng kết:
Ticket: Lồng Chim douple (giảm 20℅)
Tip: 3000

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: PASSIO, El25 and Beconngaytho

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
17
318
191
0 ₿
Song Nhi :jfbq00181070411a::jfbq00181070411a::jfbq00181070411a:

• Love
Điểm cảm xúc: MeVius

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Lại chúc mừng bác trọn vẹn bình yên bên cảm xúc, hii

• Love

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cảm ơn Anh @MeVius đã đến trải nghiệm dịch vụ mới và gặp được nàng ưng ý, đã giành chút thời gian chia sẽ lần trải nghiệm đầy cảm xúc
hân hạnh được phục vụ anh dài lâu, gọi 0941012041 để đặt lịch trước khi đến

• Like