Q.1 [DbTĐ] Bao năm massage ngoảnh đầu lại một cái chớp mặt.

Lượt xem: 3,369

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Cảm giác hôm nay thật buồn, Việt Nam thua Oman, đoán tỉ số trật lất, đi massage mà cảm sụp hay không sụp , cũng hoang mang không biết vấn đề gì xảy ra.

Một chiều gần cuối tuần, nay tranh thủ về sớm tí. Khá là vui vì sau bao lần book hụt (nghỉ dài hạn, ngưng tour, sức khỏe,v.v...) thì nay đã book đc bé 04 ( nghe lời ngon ngọt của mod @Hitaro Mashimaro nghe khen dữ lắm, vâng anh em :D ) Hơi đói nên ghé Thế giới Donut mua hộp bánh mang theo ăn.

Được cái tánh tôi vui, chia sẽ với mọi, huống hồ đang vui vẻ nên mời luôn ae locker mỗi người một cái :3

Còn 3 cái thì thôi ăn ít tí v, thấy mọi người đều vui vẻ nhận cái bánh xem như ăn xế cũng thấy vui vì lan tỏa niềm vui.

Được đưa lên VIP 01 phòng xịn xò nhất dù đi Onsen1 thôi, mấy cái bánh mà có công hiệu ghê kkk. Cầm khăn lên rửa mặt là em gõ cửa vào r. Mời e cái bánh đúng lúc e đói thế là 2 ae ngồi xuống ăn uống và tâm sự. Em báo cho một tin không hay "Xui cho a là e bị lỡ miệng rồi, xin nghỉ nhưng lễ tân báo có khách book nên e làm thôi". Nghe hơi có mùi nhưng thôi, lòng mong chờ quá lâu, có gì vì e đẹp nên tôi sẽ du di cho.

Nhưng cái gì nhiều quá thì cũng tới lúc tàn, chuyện vui chấm dứt, nổi buồn tới đây. Em tiếp xúc tôi bằng một thái độ khá chán chường, cảm giác không có tí sinh khí nào từ em. Những câu chuyện ngắt quảng, những câu trả lời chưng hửng, có lẽ sự ấm ấp này cũng không mang tới cho sự hứng khởi bắt chuyện.

Em vào bồn ngồi trước, tôi tự cởi xiêm ý, lâu r mới tự cởi, toàn bị xé xác quen r. Em có hỏi sao không đi Onsen2 đi thì xin thưa tôi Yếu sinh lý, 1 cái hết xia quách r. Em hỏi lại câu đấy rồi thì tôi cũng đáp qua loa cho qua thôi.

Vào tắm 2 ae ngồi chòm hỏm tắm. Nước tới mắt cá thôi nên cũng được gọi là mẹ tắm con, chắc em biết tôi ysl nên cũng không đụng chạm, kích thích gì nữa, trở về đúng bản chất là tắm cho sạch, công nhận e xài nhiều xà bông thiệt luôn.

Khả năng chịu lạnh của e giỏi thiệt nhưng tui không bằng nên bước ra khỏi bồn là teo đi vì lạnh. Em có giới thiệu là trước làm bên Phụng Thủy "Phụng Thủy đưa em vào nghề đó !" - tôi thầm nghĩ "Nhưng giờ e ở Dubai, e phải làm việc theo tiêu chí Dubai, rồi Dubai giúp e thay đổi". Nghề này chỉ là bước đệm cho em thay đổi cuộc sống, nhưng khi đã làm hãy đặt mình vào vị thế người mang lại niềm vui cho người khác,hoàn thành tốt công việc của mình là tôn trọng mình và tôn trọng người khác nữa, khuôn mặt e nói những lời nghe khá chua chát làm tôi thấy chạnh lòng.

Bầu không khí tĩnh lặng mà âm u theo đuổi tôi suốt buổi trải nghiệm. Đến bài Nuru,lưỡi gì cũng tầm 10p, thôi mình gỡ gạc bài thư giãn v. Nghiệp quật luôn :) nói s y vậy yếu sinh lý thiệt e hun thằng nhỏ r sục vài cái tui out luôn. Chịu thôi bị lây bệnh ysl từ @Ngũ Phát 92 rồi. Thôi thì yếu mình chịu, tính ôm ấp bù đắp, mới đụng vào e né "Đừng chạm ty e"

Em tiễn biệt tôi xuống phòng ở phút 60 : 20p tắm rửa + 20p mx khỏe + thư giãn 10p + 10p nằm ngửa mặt lên trần

Cảm giác e không có động lực làm nữa, thái độ em phải gọi là s nhĩ ? Trả khách càng sớm càng tốt hay s ? Cảm giác e không thoải mái khi ở cùng ng lạ rồi nó cũng bao trùm cảm giác đó lên không gian xung quanh, tôi cũng chả muốn ở lại thêm nữa, thôi chia tay sớm bớt đau khổ.

Thấy tiếc lắm, mong cơ sở trainning lại cho e, truyền lại cho e cái nhiệt huyết khi làm việc. Em có khuôn mặt xinh, body ổn, nhưng phí phạm thì tiếc lắm. Mong s e đừng phí hoài thời gian mình cứ cà tàng cà tàng v, tuổi xuân đáng giá trả giá cho xứng đáng.

Ngồi ở quầy vô tình thấy e tẩy trang đi về hay s á. Vẫn thấy e xinh xắn, cảm xác chua xót và tiếc nuối nảy ra trong tôi.

Đây có thể là bài report cuối cùng sau đây là khoảng thời gian bắt đầu nghỉ ngơi của tôi. Chúc ae đi massage vui vẻ, nhiều sức khỏe, bái bai.

Tigerbac

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
24/3/22
Chủ đề
17
288
71
1 ₿
Tiếc cho em ấy nhỉ, phải chi có tí yêu nghề.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Cay đắng cho chiến hưu của tui . K thua kém j với ông mới sụp bên luxury . Mà có thể bùn hơi vì số tự book rùi chạnh lòng e quá xinh mà lại lọt hơi sâu . Chia bùn chiến hữu . ( Chốt thêm bớt cười khịa ng ta nha nghiệp quật là có )

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Chiều nghĩ ngợi thế nào, kêu @heo sữa cầm code qua gặp em 04 xem thế nào, mà khứa nhanh tay hơn, đúng là ý trời, dụng tốc bất đạt, nhanh quá không tốt, hôm qua bạn tui nhanh thì sụp hầm, nay khứa này nhanh thì té hố. B12B12B12ôi những mộng mơ tươi đẹp về những người tình không bao giờ cưới chắc còn mãi xa vời

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Ủa chêt mệ sr cs e nhầm ông bên galaxy chứ . Cứ bị nhầm 2 bên . Thật có lỗi

• Like

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
K dc khóc nhất định k dc khóc, quăng sdt đây mai 2 thằng uông cafe khóc chung với nhau để có ng an ủi

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Khi 2 cái hố gặp nhau sẽ thành vực thẳm, từ đó học sống hạnh phích bên nhau đến cuối đời

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Bạn t à đôi khi cuộc sống đừng cười nhìu quá, bạn nhớ ngày đó 89 ở 41 k ae k ai cười b, nay b cười ae hơi nhìu, mình buồn về b đấy

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Cuộc sống mà bạn, cơ hội đến mà không biết nắm lấy thì chịu thôi, mấy khi được uống thuốc bổ đâu, ráng mà uống thôi

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Ok b tôi ơi, nếu trên đường mát xa b có lỡ sụp hay té thì nên giữ cho riêng mình chứ nói ra là mệt mỏi với tôi á, chào thân ái bóp dái b cái, mình ngủ trc nhé

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Không tiễn

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Thấy có j sai sai đây nhĩ . Bé ktv bảo lỡ miệng mà cs vẫn cho làm là sao là 1 . T2 bé lại gợi ý úp lên vé là 2 . Mâu thuẩn quá

• Like

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
Ôi thôi. Buồn cho bác. 2 chúng ta đi cùng 1 ngày và có trải nghiệm ko đc như ý. Trên đường đời tấp nập. Ai thấu nỗi đau này