Q.1 DDCN 04 Dubai.

Lượt xem: 447

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
46
32
0 ₿
Có dịp rảnh ghé dubai cuối tuần mới tháy cái cảnh ngồi chờ, vừa vào thấy ngay ngoài lễ tân 4-5 ông ngồi, chui vào phòng thư giản 4 ông nằm 2 ông ngồi ăn mỳ. Sau hồi hỏi thăm tui ghé qua highland ngồi làm ly cafe chờ phòng. Lễ tân cũng lấy số vào báo tầm 1 tiếng có nếu sớm sẽ báo sớm. Ngồi đúng 1 tiếng thì lễ tân gọi báo có phòng tui vừa qua là lên phòng luôn .
Lên phòng mới nhớ em 04 nên bảo phục vụ gọi em 04, pv chay xuống lấy ipad lên cho tui xác nhận đúng em không rồi gọi ( +1đ chu đáo )

Xông hơi đã đời vừa ra cái em 04 vào chào nghe cái giọng là khoái liền. THêm cái dáng nhỏ nhỏ nhìn ok la. Em lại lau người từ trên xuống dưới còn khiều thằng nhỏ bảo nó ngoan quá ngủ ngon ghê. Nghe xong đích thị ddcn rồi đây. Lại ghế ngồi để em ngồi lên đùi mà 2 anh em vừa nói chuyện vừa khám phá nhau, sờ cặp ngực em mềm lâu lâu bú tý hehe, nói chuyện một hồi cũng hợp 2 đứa vào bồn tắm.

Trong bồn em làm thủ tục đầu tiên tắm rữa gội đầu trên đầu dưới rất kỹ, tui ưng mấy em làm phần này kỹ . Và rồi em đè tui ra bồn bắt đầu đục nước đây, em trườn trong bồn cực nhiệt, đi lưỡi từ trên xuống dưới , và em chăm sóc thằng em mà tui cũng thấy thích cách em chăm sóc, em vừa bj chút chút em nhìn tui, cái cách nhìn cứ như đưa theo cảm xúc của tui và lần đâu tui được bắn một cách thoải mái như vậy.
Lên giường em massage khỏe lai rồi giải lao giữa hiệp em đưa tui uống nước ngồi tâm sự tý mới bắt đầu chuyển qua bài nuru. 2 đứa cứ như không hẹn mà gặp cảm xúc cứ dâng lên theo từng nhịp, em áp cơ thể mình vào lưng tui rồi từ từ trườn lên rồi xuống cứ vậy mà trong cái không giang nhẹ nhàng ấy tui lại phê phê cảm nhận hơi ấm cùng cảm giác tê tê của em truyền qua, tui năm ngữa lại xoa bóp cặp ngực em trong lúc em đang cạ cô bé lên thằng nhóc tui, cứ vậy mà thằng nhóc cứng dần lên bắt đầu em xoay lại 69 và tui thì triển kỹ năng húp sò còn em thì kỹ năng hấp tinh đại pháp. Không ai chịu nhường ai sau mấy hiệp tui đành thất thủ vươn lên mấy chục ngọn cờ trắng đầu hàng.

Quánh giá em 04

So với ảnh thì bên ngoài nhìn xinh hơn

v1: bóp vừa tay

v2: có tý lipit mà ôm vậy sướng

v3: Săn bóp sướng, dễ out khi em đang 69

V4: nước nôi vừa đủ , húp sướng.

Thiệt hại vé onsen 2 tip 1tr2 cho 2 shot phê pha.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh ghé thăm dubai luxury và trải nghiệm trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 104 ạ... chúc huynh ngày mới thật nhiều sức khoẻ ạ :3onion15:

lão hạc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
86
41
0 ₿
nghe v3 của em 04 ngon thế bác ơi bữa nào qua book thử mới đc