Bình Tân DDCN 99: cảm thấy quá hài lòng với sự phục vụ của em

Lượt xem: 924

Lão Trư

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/12/20
Chủ đề
5
68
18
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chào anh em, cũng lâu rồi mình không có viết rp ở diễn đàn. Hôm nay do thằng em biểu tình quá nên mình đành phải ghé DBBT và sẵn tiện viết rp luôn

Hôm nay mình book bé mèo 99 ( Tiếp Tân với locker khen bé này dữ lắm nên đi trải nghiệm rủ thử xem sao).

Vẫn như mọi khi, mở đầu với màn xông ướt. Ngồi tầm 10p toát cả mồ hôi nên mình chạy ra thì cũng vừa lúc bé gõ cửa vào :)

Đầu tiên đánh giá thì bé rất lễ phép, chào hỏi dạ thưa , lấy khăn lau người cho mình, nhiêu đó là thấy khá thích bé rồi. Sau khi lau xong bé nói do mình vừa xông ra nhiều mồ hôi quá tắm ngay dễ bị bệnh nên ngồi nghỉ một tý, sau đó để bé lên làm bài massage khỏe trước ( khỏe trước rồi mới có sức để mệt chứ :)) ). Phải nói bé làm mấy bài khỏe khá có lực và đủ bài.

Sau khi hoàn thành bài massage khỏe thì bé gọi mình vào bồn và bắt đầu bài mệt ahihi ( anbcxyz các bài cơ bản như tắm chà lưng

bằng ngực, đá trứng cút, súc bình xăng,….) đang phê tới nách thì bé gọi lên giường nằm( chắc bé lo mình ngâm nước lâu dễ bệnh). Rồi tiếp tục bài thái. Phải nói là bé trườn thái khá là thích, lưỡi lại khá điêu luyện đi khắp người, lúc này mình chịu hổng nổi luôn :) Cuối cũng thì cũng vung cờ trắng dưới skill kẹp xúc xích bằng đùi và nhúng của bé.

Phải nói bé làm sẻ việc không chê vào đâu được, vào bồn bé tắm, gội đầu, rửa mặt cho mình từ a đến z, sau khi xong còn đút bưởi và gọi thêm tô mì bò trứng để tiếp sức cho mình ( lúc này run chân cmnr, hổng nạp vào thì chắc khỏi thấy đường về :) ).

Điều làm mình khá thích nữa khi đến với DBBT là nhân viên khá tận tâm( lúc xuống lấy xe thì thấy xe đã được bảo vệ rửa cho sạch sẽ - nói thật mình thấy khá thích về việc này, chỉ một việc nhỏ nhưng làm mình rất hài lòng).

Nói chung là mình thấy rất hài lòng với sự phục vụ của nhân viên DBBT, mong cơ sở cố gắng phát huy và ngày càng phát triển.

Đánh giá:

Face: 8/10 ( xinh, có nét damdang)

V1: 8/10

V2: 8/10 ( có tý lipit)

V3: 9,5/10 ( to, tròn, láng mịn)

V4: 10/10 ( Hồng hào, múp)

Service: 10/10 ( ngoài sức mong đợi, sướng đến không ngờ)

Tic: 8 xị

Tip = tic

Bảo vệ, locker: ly highlands

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Bé chưa biết and Giàhamzui

Tiktoker

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
22