Gò Vấp ddcn mang số 32

Lượt xem: 992

Phan King

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
24
56
18
0 ₿
cuối tuần rồi có ghé Gò Vấp gặp mấy anh em , lúc về tắp xe vô galaxy xả bia trước khi về gặp bé này nhiệt tình mà đấm lại khỏe tốt nên bật mí cho mấy bác .
bé số 32
Dáng cao tầm 1m5 hơn, mảnh mai, khuôn mặt khả ái ,
Em này làm mệt là khỏi phải bàn , vừa dâm vừa nhiệt , vừa vào bồn tắm táp sơ sơ là giao lưu cháo lưỡi các kiểu con đà điểu liền , rồi liếm láp thổi kèn nghe chóc chóc đã lắm, đang tê tê mà em nó bú mém ra luôn .
lên giường em đấm bóp rất ổn , bẻ xương rắc rắc các kiểu, vuốt huyệt cũng đã nữa, tay em làm rất có lực , xong hết bài khỏe của em mình tỉnh táo hẳn luôn.
Phần thư giãn trên giường thì hết nước chấm , em bú liếm chà trườn các kiểu , còn chủ động mời mình ăn cháo lưỡi bú bình đủ kiểu , còn khen mình bú sướng nữa làm khoái khoái , bú bình chán mình chuyển qua húp sò , húp sò em mà em rên dữ quá tưởng mình đang hấp diêm em nó không , nước nôi thì dào dạt , tới lượt em bú cho mình thì đúng là như kiểu sói đói thấy mồi , bú nhiệt tình muốn mất luôn con kiu vào miệng ẻm , mình gồng lắm mà chịu không nổi sức hút từ cái miệng của em đành xả hết tinh , em hút sạch không chừa một giọt nào .
Lâu rồi mới gặp 1 em vừa nhiệt tình mà lại ddcn như em này , đi xả bia mà xả hết bia lẫn tinh chạy xe về tinh thần thiệt là thoải mái

thiệt hại hết 1 củ 2 , một bé nhiệt tình + ddcn cho mấy bác thích gu dữ dội kkk

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
68
492
121
0 ₿
chúc mừng anh đã đến sử dụng dịch vụ và gặp nàng 32 thân thương