DDL khai súng số 99 dubai quận 1

Lượt xem: 789

đẹp độc lạ

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
13/6/17
Chủ đề
16
377
85
27
0 ₿
Chào các đồng râm, ddl đã được xúc chuồn rồi đây.
Sau một thời gian bị gấu nhốt liên tục chỉ dám len lén lên diễn đàn xàm xàm tý nay gấu có việc đột xuất đi công tác 2 ngày , mừng quá nhắn cho sáu bảnh (keke bác nào đặt quên tên òi) bảo giúp em vé đi em hứa rp ngay và luôn trong vòng 24 phút , thế mà bác thương quất cho cái vé đi thái với số cực to 99 , tưởng bác run tay nên bấm nhầm thôi cũng tới rồi tính .
Dubai nay đổi đồng phục của mấy chú phục vụ tông cam nguyên cây keke, mà trưa sao mấy bác cũng đi đông đấy vào hầm xe còn được 1-2 chiếc thôi. lên check code các kểu thì ok đúng số rồi. và nhận được thông tin là bé này mới ken luôn anh được khai súng đó, máu quá up onsen 1 cho đủ bài .
csvc thì khỏi bàn rồi phòng rộng giường to mà lần này muốn chơi trò lạ lạ nên đi phòng tắm phao, thấy it bác rp tắm phao nên tui quất luôn . phòng chỉ thay cái bồn thành cái phao thôi còn lại thì đầy đủ hết nhé mấy bác.
vào xông hơi các kiểu con đà điểu thì thấy bé bước vào, chu cha cái dáng hợp gu rồi ốm ốm cao cao, tầm m6 . bé chào mà như quen lắm rồi đấy, kết rồi ra ngồi chơi tý với bé.
Tui lại ngồi ghế bảo bé lại ngồi chung thế mà bé cũng ngoan lại ngồi thiệt ekkeee. coi bộ mới nên dễ dụ keke. 8 tý tranh thủ khám phá bé cho có hứng , thế mà bé cũng hợp tác khám phá lại, lúc này tui cảm giác như đang ở mấy quán cafe ôm ấy keke. khám và phá một hồi rồi bắt đầu đi trượt phao thôi.
Tắm phao, bé bắt đầu tắm táp các kểu khá kỹ và bắt đầu màn làm thái trên phao, nằm sấp mà bé trượt trượt phối hợp cặp cam với chiếc lưỡi ấm áp đi mà hứng cả lên, may là phao nên nó mềm mềm đỡ cấn, đầu óc lúc này nó như bay bay khi bé trượt rồi lướt rồi liếm ui sởn da gà , sướng cả người, bắt đầu lật lại thì em tiếp tục đi thái mà lần này thì tui được khám phá cặp cam của em rồi từ từ bú bình tý , em trườn trượt lên rất ngon lành, có kỹ thuật phao cao à. bắt đầu chịu hết nổi tui kéo chân em lại và chơi màn 69 với ẻm , chua choa nó đã sao ấy em thì bj người thì nằm trên phao cứ lềnh bềnh lềnh bềnh , húp mà nó sướng , jo nghỉ lại còn sướng kekek. cuối cùng out trong sung sướng với em.nằm mà thở với em nó còn phê hơn nữa , xong xuôi em tắm táp lại và lau khô người cho mình bắt đầu lên giường thư giản .
Lên giường em lấy đá nóng maxa khỏe, đấm bóp khá ổn, nói chuyên vui vẻ nữa , đúng là cái tuổi đôi mươi nó ngọt ngào gì đâu, em xoa bóp đầu rồi tay chân cũng được 45 ph, sức nó hồi lại , lúc này tự nhiên thấy có vẻ gói onsen 2 nó sẽ là ngon hơn nhỉ.
xong một buổi với em 99 dubai quận 1 , về mà thằng nhóc nó im ru bà rù , chắc sướng quá rồi.
tổng hao là 1500k + code sáu bảnh
hy vọng bác duyệt thêm em phát nữa cho mai đi tiếp tranh thủ keke.

• Like
Điểm cảm xúc: nighttrain, Grap and xpress

Grap

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/18
Chủ đề
8
154
45
0 ₿
Chúc mừng pác, bữa đi với thằng bạn nó cũng khen pé này quá trời. Chắc phải làm phát lẻ quá

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
muội cám ơn huynh đã ủng hộ bé ạ ^^