Dê con Minh Long

Lượt xem: 1,720

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Nằm giữa trung tâm thành phố nhưng nơi này lại không quá tấp nập. Có lẽ do đường một chiều, ai đã đi qua rồi có thấy cũng lỡ bước mà qua mất. Còn mình có lỡ bước cũng đành quay đầu chứ biết sao. Đá đèn xi nhan sau những tiếng còi ing ỏi của những người đi sau mình quay đầu lại ghé vào Minh Long. Lâu rồi không ghé cơ sở vật chất cũng được đầu tư lại đôi chút, sáng sủa và đẹp hơn. Nhưng ấn tượng nhất vẫn là cách nhân viên ở đây niềm nở tươi cười khi mình bước vào mặc dù lúc đó đã gần đêm rồi.

Sau khi lấy vé thái tại quầy và gửi đồ đạc xong mình được em trai dẫn lên phòng. Ngạc nhiên là phòng đã bật xông hơi từ trước nên mình vào là xong được luôn. Hóa ra khi mình ở dưới mua vé, gửi đồ thì phòng đã được bật sẵn. Sau bao lâu không quay lại thì thái độ ở đây vẫn là thứ mình thích nhất.

Vào phòng mình thay đồ và vào xông hơi liền. Mấy ngày nay Sg hôm nào cũng mưa gió nên mệt trong người sẵn mà. Xông hơi được chút thì em cũng vào, tuy tò nhưng mình cũng gồng xông thêm chút cho đã người. Một lát sau chịu không nổi nữa thì mới bước ra. Không phải là nóng quá chịu không nổi mà là thấy em đợi ở ngoài lâu quá thấy tội nên mình bước ra nha. Hahaha.

Một em gái nhỏ nhắn xinh xắn đợi sẵn mình ở ngoài. Em nở nụ cười trên môi chào mình. Mình lúc đó đuối quá có cười lại với em mà chắc hơi méo xíu. Hahaha. Mình ra ghế ngồi nghỉ xíu để chuẩn bị tắm. Lúc này hỏi em mới biết em số 35… lúc tối có nhậu lẩu dê, giờ đúng là gặp dê thật. Và rồi em cũng tắm cho mình, lau khô người để đưa mình lên giường. Mình lên đến đó nằm rồi thì kệ, cứ nhắm mắt mặc mọi chuyện, tới đâu nó tới. Nói sơ cho các bác về em luôn nhé

Vòng 1 mềm mại, ấm áp. Em chà nhiệt tình, chà từ lòng bàn chân mình chà dần lên trên nhé. Em sử dụng nhuần nhuyễn từ 2 núm da của mình để kích thích cho đến ép nguyên bầu ngực xuống sát người luôn. Điểm cộng cho em về thái độ rất nhiệt tình.

Vòng 2 em hợp với người. Không phải vong eo của mấy siêu mẫu nhưng cũng đủ để mình vòng tay qua ôm trọn lấy em.

Vòng 3 căng tròn. Lúc làm khỏe cho mình em có dùng mông trườn lên trườn xuống rất là dễ chịu.

Vòng 4 …

Cái mình đánh giá cao nhất có lẽ là lưỡi em. Lưỡi không xương nhiều đường lắt léo mà. Không phải chỉ trong lúc thư giãn mà ngay khi bước vào phòng đã bị bao lời ngọt ngòa của em đốn tim xuống rồi. Từ cách em ân cần hỏi han cho đến bây giờ lúc em thư giãn. Từng đường lưỡi của em mình đều cảm nhận thấy rõ rệt, phải chăng cái cảm giác ướt át hay do em nhiệt tình quện sát lưỡi mình xuống cơ thể. Em lật mình nằm xấp lại để đi lưỡi. Cái lưỡi của em lướt dần từ cẳng chân lướt lên dần, và khi dừng lại ở phần hông có lẽ là mình bị khựng lại nhiều nhất. Tay em vuốt 2 bên sườn kéo dài xuống làm mình lạnh sống lưng luôn, nổi hết da gà… J Và từ từ em đi lưỡi lên đến gáy, cổ sau đó hôn nhẹ nhàng lên cổ mình. Mình thấy vậy cũng đã đủ nên quay người lại cho em tiếp tục. Em bắt đầu bằng màn thả kiến bò quanh người mình sau đó đến thằng em. Và cuối cùng cũng là Bj nhẹ nhàng đến sâu dần, đến lúc mình giương cờ trắng đầu hàng thì thôi.

Lâu lắm mới ghé lại Minh long mà không ngờ được thoải mái đến vậy.

WARNING: Em này giọng ngọt ngào lại thảo mai lắm nha. Anh em ghé đây gặp em nó thì cẩn thận. Ai bị hớp hồn mình không chịu trách nhiệm đâu nha. Gặp em từ hôm thứ 7 mà đến giờ mình vẫn chưa hoàn hồn về được, vẫn còn cảm giác trên mây ah. Lỡ ngậm thính rồi, nhả ra thì tiếc mà nuốt luôn thì không được. Có cao nhân nào không, chỉ giáo em với.

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Một thời dính chưởng của em và cũng mới gặp lại e đã dính thính tiếp B12

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Em này hình như lúc trước có làm ở đây rồi, đã có mấy anh em được diện kiến. Em nghỉ một thời gian giờ mới vào lại. May là tui vào đúng lúc thôi ah

ColaCoca

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
21/11/17
Chủ đề
8
11
22
0 ₿
oh, em này lúc trước mình có đi rồi. Nhưng dạo sau mình quay lại thì nghỉ mất. Giờ em làm ca nào vậy bác ơi